Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผม pongzen เองนะครับ นี้ ID สำรอง ID หลัก หาย หลังจากบอร์ดล่ม

ตามที่แจ้งไว้ว่า ผมสั่งเคสกับคุณ x_cite ไว้ วันนี้ได้รับของแล้ว
    แล้วได้ยางปิดช่อง ที่เขาแถมมาให้ ด้วย เลยเอารูปมาฝาก (มีที่ยึดการ์ดจอด้วย)
    ตามนี้

ใครสนใจก็ลองสอบถามเขาดูนะครับ ว่ามีขายรึเปล่า

แต่มีข้อสงสัยคือ ผมสั่งเคสตัว usb3.0 ไปแต่กับได้ตัวนี้มาแทน (แต่ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไร)
    ผมอยากรู้ว่ามันเป็น cm 690 II Advanced ตัวไหน
    เพราะดูจากในเว็ปผู้ผลิตแล้ว ภายในไม่เหมือนกันครับ
    สังเกตช่องหลัง CPU และช่องสายต่างๆ ไม่เหมือนกัน และมียางปิดสีขาวให้มาด้วย ซึ่งในเว็ปไม่เห็นมี งงเลยครับ
    แต่มันก็ดูสวยไปอีกแบบ เห่อๆ ตามนี้ครับ

อันนี้ จากในเว็ป

ลองเทียบตัวสีขาวของท่าน love4321 ดูครับ (ขออนุญาตด้วยนะครับ ^^)
    Last edited by pongzen201; 30 Jul 2012, 12:02:06.

Comment

• ตัว usb 3.0 หล่ะครับ เพราะ 690 usb 3.0 เป็นแบบนี้ทุกตัวครับ ด้านหลังกว้างกว่าเดิม มียางปิดช่อง

Comment

• Originally posted by EvilMOnstR View Post
        ตัว usb 3.0 หล่ะครับ เพราะ 690 usb 3.0 เป็นแบบนี้ทุกตัวครับ ด้านหลังกว้างกว่าเดิม มียางปิดช่อง
        แต่ด้านบน กับที่กล่อง ผมเป็นแบบนี้อ่ะครับ ติ๊กไว้ที่ usb 2.0 (สงสัยเป็นลูกผสม )

ดูๆ แล้วมันก็เหมือนในตัว review

http://www.overclockzone.com/mystery...dvanced_white/

Comment

• คุณ pongzen201 ยางปิดรูสีดำถ้าไม่ใช้ ขายให้ผมนะ จอง Q1

ดูตัวสีขาวแล้วสวยจริงๆ แต่ชอบตัว Black&white มากกว่า นอกขาว ในดำ

Comment

• พอดีผมได้เข้าไปถามคุณ x_cite แล้วเขาบอกว่าไม่มีนะสิ

Comment

• Originally posted by santazen View Post
              คุณ pongzen201 ยางปิดรูสีดำถ้าไม่ใช้ ขายให้ผมนะ จอง Q1

ดูตัวสีขาวแล้วสวยจริงๆ แต่ชอบตัว Black&white มากกว่า นอกขาว ในดำ
              เห่อๆ พอดีผมว่าจะเอายางสีดำ ใส่แทนสีขาวอ่ะครับ มันปิดเนียนดี สีขาวไว้สำรอง
              ผมก็ชอบครับ นอกขาวในดำ แต่ตอนผมสั่ง ของไม่มี และฝาข้างมันไม่โชว์ข้างใน ต้องเจาะเอง กลัวทำออกมาแล้วพัง
              ที่จริงก็ขอเปลี่ยนเป็นสีดำแล้วครับ ว่าจะเอามาพ่นสีเอา แต่เขาออกมาส่งของแล้ว ก็เลยตามเลย ^^

Originally posted by santazen View Post
              พอดีผมได้เข้าไปถามคุณ x_cite แล้วเขาบอกว่าไม่มีนะสิ
              อืม... สงสัยเขาไว้แถม หรือเป็นอะไหล่ให้ลูกค้ามั้งครับ....

Comment

• โหห อยากได้ยางดำด้วยอะ ของผมขาดไปแล้ว -*- ไม่สวยเลย ใครมีแหล่งบอกด้วยนะ

Comment

• เดียวเร็วอาจจะเข้ามาอยู่ด้วยคนๆๆ

Comment

• มารายงานตัวครับ หลังจากผ่านไปแล้ว 3 ตัว (Plus 2 Ad 1)ปัจจุบันตัวที่ 4 Ad USB 3.0
                    Last edited by Oxide_66; 1 Aug 2012, 01:20:56. Reason: แก้รูป

Comment

• ขาวดำแบบนี้พอได้มั้ยครับ

Comment

• เข้ามาupคลับ อิอิอิอิ

Comment

• Comment

• ลาก่อนคลับนี้ เพิ่งขายไปเมื่อ 2 วันที่แล้ว แล้วเราจกลับเข้าคลับนี้ใหม่ในภายหลัง...

Comment

• Originally posted by Aek_CM View Post
                              ลาก่อนคลับนี้ เพิ่งขายไปเมื่อ 2 วันที่แล้ว แล้วเราจกลับเข้าคลับนี้ใหม่ในภายหลัง...

Comment

• ไปกันหมดเลยเหรอ ผมก็เตรียมจัดส่งเคสวันจันทร์นี้เช่นกัน

Comment

Working...
                                X