Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by earkaliber View Post
    มาส่งเสียงด้วยคน ^^
    ไม่ค่อยเห็นเลย งานยุ่งอะซิท่าน อิๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
      ไม่ค่อยเห็นเลย งานยุ่งอะซิท่าน อิๆ
      ท่านมาสเบื่อมะไหร่บอกผมนะจะไปรับที่หัวลำโพง อิอิ

Comment

• ใช้ 690 advance ครับ รอเปลี่ยน ฝาข้างแล้วจะเอามาโชว์ ฮ่าๆๆๆ

Comment

• ขออยู่ด้วยครับ
          ชื่อ M
          ใช้ Advanced
          รูปติดไว้ก่อนครับบ้านยังไม่มีเน็ต = =

Comment

• Originally posted by ACM View Post
            ท่านมาสเบื่อมะไหร่บอกผมนะจะไปรับที่หัวลำโพง อิอิ
            ถ้าเบื่อเคสละก็ ผมไม่มีแล้ว ขายไปนานแล้ว อิๆ
            ตอนนี้ใช้ Lian Li

Originally posted by jeabza1 View Post
            ใช้ 690 advance ครับ รอเปลี่ยน ฝาข้างแล้วจะเอามาโชว์ ฮ่าๆๆๆ
            รอด้วยๆๆๆ

Originally posted by LP_EXT View Post
            ขออยู่ด้วยครับ
            ชื่อ M
            ใช้ Advanced
            รูปติดไว้ก่อนครับบ้านยังไม่มีเน็ต = =
            ติดไว้อย่าลืมเอามาคืนด้วยหละท่าน เอม อิๆ ^ ^
            ยินดีต้อนรับนะครับ

Comment

• ง่วงๆๆๆ

Comment

• PB ดีกว่า

Comment

• ช่วงนี้การ์ดจอ ถู๊ก ถูก เน๊อะ แต่ก็นะ ถึงจะถูก ก็ไม่มีปัญญาซื้อ 5555+

Comment

• Originally posted by devilszaa View Post
                    ช่วงนี้การ์ดจอ ถู๊ก ถูก เน๊อะ แต่ก็นะ ถึงจะถูก ก็ไม่มีปัญญาซื้อ 5555+
                    ซะงั้น - -*

Comment

• Originally posted by devilszaa View Post
                      ช่วงนี้การ์ดจอ ถู๊ก ถูก เน๊อะ แต่ก็นะ ถึงจะถูก ก็ไม่มีปัญญาซื้อ 5555+
                      เหมือนกัน รอAsus 5870 v2 ราคาตกอยู่เนี้ยได้สอย ><

Comment

• Originally posted by kopza521 View Post
                        เหมือนกัน รอAsus 5870 v2 ราคาตกอยู่เนี้ยได้สอย ><
                        รอ 5870 matrix เหลือ 9000.- ค่อยซื้อ 555555+
                        Last edited by mai_TT; 20 Nov 2010, 21:46:12.

Comment

• ไปไหนกันหมด

Comment

• ไม่ได้นั่งกินเหล้า ริมหาดเหมือนใครบางคน

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
                              ไม่ได้นั่งกินเหล้า ริมหาดเหมือนใครบางคน
                              อยู่โณงแรม มาสิพรุ้งนี้

Comment

• 6870 กับ GTX 580 ใครมันเหนือกว่ากันหรอ แต่ราคาต่างกันมากเลย

Comment

Working...
                                X