Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 3nter View Post
    ดูบอลผ่านเนต ไม่ได้
    บ้านติดจานดำ ก็ดูไม่ได้

เสาอากาศเก่าก็ไม่มี เซง
    พวกจานดาวเทียมจะดูไม่ไ้ด้นะท่าน ทาง FIFA เข้ารหัสไว้ เห็นทาง RS แจ้งว่าต้องดูจากฟรีทีวีเท่านั้น

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
      ไม่มีใครแล้ว

ขอตัวไปนอนก่อนละกัน

^^
      ผมไปดูบอลมาจบครึ่งแรกแล้ว ...

Comment

• ยังไม่ได้ upload รูปเลย
        เด๋วเอามาให้ท่านเทพๆวิจารณ์

Comment

• Originally posted by kit_dmax View Post
          ผมไปดูบอลมาจบครึ่งแรกแล้ว ...

5555+ นอนไม่หลับอ่า

ทามไงดีท่าน

เอาหัวกดน้ำเลยดีมะ

Originally posted by sonkub View Post
          ยังไม่ได้ upload รูปเลย

จะรอชมนะคับท่าน

Comment

• Originally posted by sonkub View Post
            ยังไม่ได้ upload รูปเลย
            จัดมาเลยครับท่าน รอชมอยู่ ^-^

Comment

• เที่ยงๆไม่มีไรทำ

เรียนก็ไม่เคยตั้งใจ

555555+

เจริญแล้วแหละเรา

Comment

• ประกอบเสร็จแล้ว

เดี๋ยวถ่ายมาให้ดูครับ ^^

Comment

• Originally posted by MuMaZor View Post
                  ประกอบเสร็จแล้ว

เดี๋ยวถ่ายมาให้ดูครับ ^^
                  ปูเสื่อรอชมครับ .......... ^-^

Comment

• Originally posted by kit_dmax View Post
                    ปูเสื่อรอชมครับ .......... ^-^

Comment

• สมัครสมาชิกด้วยคนครับ

ชื่อเล่น : จอม
                      เคส : CM 690 II Plus
                      รหัส : RC-692-KWN1 (ฝาข้างใส)
                      Attached Files
                      Last edited by asriphet; 11 Sep 2010, 20:19:13.

Comment

• กลับมาแล้ว

555+

Comment

• Originally posted by asriphet View Post
                          ชื่อเล่น : จอม
                          เคส : CM 690 II Plus
                          รหัส : RC-692-KWN1 (ฝาข้างใส)

ถามนิด...
                          มีใครใส่ Prolimatech Megashadow หรือ Megahalems บ้างครับ อยากเห็นครับ
                          ยินดีต้อนรับครับ ท่านจอม
                          ไปดู shadow ได้ที่หน้าแรกเลยครับ หลังชื่อผมครับ

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
                            ไปดู shadow ได้ที่หน้าแรกเลยครับ หลังชื่อผมครับ

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post

Comment

• Comment

Working...
                                X