Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by harumij View Post
    หน้านี้จะคุยกันสองคนหรอท่าน เป็นกิ๊กกันเปล่านี้ท่าน เอิ๊กๆๆ
    ขอโทษนะจ๊ะ ยืมตัวท่านเอิ๊ก มาคุยหน่อย
    หึงหรอ

Originally posted by Jaye View Post
    เทอมอลเทค งานหยาบอ่ะซีเอมทำงานปราณีตกว่า

ถ้าจะเล่นไปเล่น Lainli เลยไม่ก็ Corsair เห็นจะออก Mid เร็วๆนี้สนใจอยู่เหมือนกัน

มีใครจะขายฝาข้าง 690II มั้ย ฝาด้านทึบอ่ะ 555
    ท่านเจเคยจับ Tt เคสรุ่นไหนหรอครับ
    ลองไปดู Review Element S ก่อนแล้วจะเปลี่ยนใจได้
    อิๆ แต่มันน่าจะฝาข้างใส
    ต้องลองจับของจริงก่อนตัดสินใจซื้อ ส่วนตัวไม่รู้ดีกว่าป่าว อิๆ

Originally posted by earkaliber View Post
    หุหุ โอ๋ๆๆๆๆ อย่างอนน้าๆๆๆๆๆๆๆ

เอ่อไม่ทราบพวกท่านเปิด chat กันบ้างรึเปล่าครับ ผมเปิดไว้แต่พิมพ์ไปไม่มีใครตอบสักคน สงสัยไม่ได้เปิดกัน

ครับท่าน อันนี้ต้องยอมรับครับว่า Lain Li งานดีจริงๆครับ(ใช้ K62 อยู่อีกตัว) แต่ดูในรีวิวของต่างประเทศก็น่าจะโอนะ
    ต้องไปหาดูตัวจริงซะแล้ว
    ไม่ได้เปิด chat อะท่านเอิ๊ก

ครับท่าน อันนี้ต้องยอมรับครับว่า Lain Li งานดีจริงๆครับ(ใช้ K62 อยู่อีกตัว)
    ตามนี้ครับ +100

Comment

• เพิ่งสั่งซื้อจาก TK มาครับ เด๋วมาเข้าด้วย ^ ^

Comment

• Originally posted by ale10 View Post
        เพิ่งสั่งซื้อจาก TK มาครับ เด๋วมาเข้าด้วย ^ ^
        ได้เลยท่าน ถ่ายมาโชว์เน้นๆ เลยนะจ๊ะ

รบกวนอ่านหน้าแรกด้วยนะท่าน
        อิๆ

ปล. ลายเซ็นท่านมันใช่เลย ประวัตศาสตร์เราจาลึกแต่เรื่อง ผิดๆ ทั้งนั้น ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
          ได้เลยท่าน ถ่ายมาโชว์เน้นๆ เลยนะจ๊ะ

รบกวนอ่านหน้าแรกด้วยนะท่าน
          อิๆ

ปล. ลายเซ็นท่านมันใช่เลย ประวัตศาสตร์เราจาลึกแต่เรื่อง ผิดๆ ทั้งนั้น ฮ่าๆ

Comment

• แวบๆ

Comment

• Originally posted by ale10 View Post
              เพิ่งสั่งซื้อจาก TK มาครับ เด๋วมาเข้าด้วย ^ ^
              จัดมาเลยครับท่าน เด็กๆ ชอบโคโยตี้

Comment

• Originally posted by harumij View Post

Originally posted by earkaliber View Post
                แวบๆ

จัดมาเลยครับท่าน เด็กๆ ชอบโคโยตี้

Comment

• ตื่นแล้ว TT เรื่องลือมานานแล้วครับเรื่องงานไม่ละเอียด ถ่ายวีดีโอมาอาจสังเกตุไม่ได้ ถ้าเรื่องมากนะจะรู้ว่ามันไม่ละเอียดละออ เหมือนยีั้ห้ออื่น ใจจริงตอนนี้จะโดดไปเล่นอลูมีเนียมละเก็บทรัพสินไป TJ07

Comment

• Originally posted by Jaye View Post
                    ตื่นแล้ว TT เรื่องลือมานานแล้วครับเรื่องงานไม่ละเอียด ถ่ายวีดีโอมาอาจสังเกตุไม่ได้ ถ้าเรื่องมากนะจะรู้ว่ามันไม่ละเอียดละออ เหมือนยีั้ห้ออื่น ใจจริงตอนนี้จะโดดไปเล่นอลูมีเนียมละเก็บทรัพสินไป TJ07
                    เคสราคาขนาดนี้

ผมว่ามันไม่แย่อย่างที่คิดหรอกครับ

แต่ถ้าท่านเจ เคยใช้รุ่นไหนมา

อันนี้น่าคิด เพราะจากผู้ใช้จริง

น่าจะสมเหตุสมผล กับราคาหละครับ
                    อิๆ

เรื่อง อลู อยากเหมือนกัน
                    ผมมองรุ่นนี้อยู่ Lian-Li PC-50WB ด้านในก็สีดำ
                    http://www.lian-li.com.tw/v2/en/prod...25&ss_index=62

Comment

• แวะมาทักทายครับ กำลังหาบ้านใหม่

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                        แวะมาทักทายครับ กำลังหาบ้านใหม่

หาอันที่ชอบได้ ไวๆ นะครับ

โอมเพี้ยง ขอให้ตกหลุมรัก CM 690 II .... ทีเถิด

Comment

• มันลายละเอียดเล็กๆน้อยๆอ่ะครับ TT เคยใช้รุ่นเก่าๆอยู่รุ่นไรก็ไม่รู้นานมากแล้วครับ

แล้วก็มาเล่น CM เรื่อยๆ ตอนนี้มีคาบนบ้านก็มี C5 อยู่ตัวเดียวเคยมี Stack ขายให้เพื่อน เพราะว่าทำเป็นรอยทั้งอันเลย ตอนได้ TT มาเพราะเล่นคอมไม่เป็นมีคนเค้าเลือกให้ แล้วพอไปซื้อเองตอนนั่นเลยจับ CM มาแทนก็เลยโอเคทนดี แต่เมื่อสี่ห้าปีวัสดุ CM ถ้าเป็นเหล็กผมว่าไม่ค่อยยืดหยุ่นเท่าไหร่นะ TT บางกว่าหน่อย แล้วผมก็หยุดจับคอมไป3ปีแหนะ เพิ่งมาได้จับเนี้ย จับและเสียตังเรื่อยๆเลย แต่งต้องปันเงินกินเหล้าเที่ยวเช่นเคย

Comment

• Originally posted by Jaye View Post
                            มันลายละเอียดเล็กๆน้อยๆอ่ะครับ TT เคยใช้รุ่นเก่าๆอยู่รุ่นไรก็ไม่รู้นานมากแล้วครับ

แล้วก็มาเล่น CM เรื่อยๆ ตอนนี้มีคาบนบ้านก็มี C5 อยู่ตัวเดียวเคยมี Stack ขายให้เพื่อน เพราะว่าทำเป็นรอยทั้งอันเลย ตอนได้ TT มาเพราะเล่นคอมไม่เป็นมีคนเค้าเลือกให้ แล้วพอไปซื้อเองตอนนั่นเลยจับ CM มาแทนก็เลยโอเคทนดี แต่เมื่อสี่ห้าปีวัสดุ CM ถ้าเป็นเหล็กผมว่าไม่ค่อยยืดหยุ่นเท่าไหร่นะ TT บางกว่าหน่อย แล้วผมก็หยุดจับคอมไป3ปีแหนะ เพิ่งมาได้จับเนี้ย จับและเสียตังเรื่อยๆเลย แต่งต้องปันเงินกินเหล้าเที่ยวเช่นเคย

โห่ยๆ บอกมาได้ละเอียดถี่ยิบ อิๆ

ตาเจ ผมมีแผนการชั่วร้าย จะขาย Plus
                            ไปซื้อ Advance ด้วยสาเหตุที่ว่ากล่องสวย
                            ดำๆ ดุๆ ดีๆ ดังเปรั้ยง

เงียบๆ ไว้

Comment

• หง่ะ

Comment

• Originally posted by VirusEddy View Post
                                หง่ะ
                                ขายแล้วหรอ ฮือๆ

ไปเล่นรุ่นไหนพี่ท่าน

Comment

Working...
                                X