Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องของเรื่องกำลัง จะไปตั้ง คลับใหม่ อิๆ

คลับเคสใส ประธานคนเก่า อนุญาติแว้ว
    อิๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
      ผมขอมอบหมายให้ท่าน earkaliber เป็นประธานต่อเลยนะครับ
      พูดจริงนะ ไม่ได้ล้อเล่นนะ เพื่อนเอิ๊ก

จะไปสร้างอีกกระทู้ก็ได้เลยนะเพื่อน
      จะได้อัฟเดทง่ายๆ
      รวมเอาสมาชิกในนี้ไปเลยก็ได้ครับ
      มีมาตั้ง 34 ท่านแล้ว อิๆ

เป็นธุระให้หน่อยเพื่อนเอิ๊ก
      เราไม่ได้ใช้ CM 690 II แล้ว
      จะเป็นต่อไป มันจะน่าเกลียด
      ฮ่าๆ
      มอบหมายได้ด้วยหรือครับ ทำยังไงอ่ะ -_-' เผื่อผมออกจากวงการจะได้ทำมั่ง

Comment

• Originally posted by VirusEddy View Post
        มอบหมายได้ด้วยหรือครับ ทำยังไงอ่ะ -_-' เผื่อผมออกจากวงการจะได้ทำมั่ง

ผมไม่ได้ใช้แล้ว ก็ให้คนอื่นดูแลไป

ไม่ดีหรอครับ ฮ่าๆ

Comment

• เด๋วจะมารายงานตัวนะครับ

รอรับเคสพรุ่งนี้ก่อน

อิอิ

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
            เด๋วจะมารายงานตัวนะครับ

รอรับเคสพรุ่งนี้ก่อน

อิอิ

*-*

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
              คลับเพิ่งตั้งได้ไม่นานครับ อิๆ

ยินดีมากเลยครับท่าน กอล์ฟ
              ตอนนี้ประธานเปลี่ยนเคสแล้ว อิๆ
              อ๋อลืมดู 690II ผม 690 ธรมมดา

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
                อ๋อลืมดู 690II ผม 690 ธรมมดา

Comment

ผมขอมอบหมายให้ท่าน earkaliber เป็นประธานต่อเลยนะครับ
                  พูดจริงนะ ไม่ได้ล้อเล่นนะ เพื่อนเอิ๊ก

จะไปสร้างอีกกระทู้ก็ได้เลยนะเพื่อน
                  จะได้อัฟเดทง่ายๆ
                  รวมเอาสมาชิกในนี้ไปเลยก็ได้ครับ
                  มีมาตั้ง 34 ท่านแล้ว อิๆ

เป็นธุระให้หน่อยเพื่อนเอิ๊ก
                  เราไม่ได้ใช้ CM 690 II แล้ว
                  จะเป็นต่อไป มันจะน่าเกลียด
                  ฮ่าๆ
                  เฮ้ยท่าน จับมัดมือชกเลยนี่นา

ผมกลัวไม่มีเวลาอัพเดทแบบท่านน่ะสิ ท่านเป็นประธานต่อก็ได้หรือไม่ก็เป็นผู้จัดการคลับให้หน่อยสิ
                  สารภาพว่าทำแบบหน้าแรกไม่เป็นอ่ะ

น้า น้า น้า .. . .กลับมาอัพให้คลับนี้หน่อย น้า น้ าน้ าา า า า

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
                    เฮ้ยท่าน จับมัดมือชกเลยนี่นา

ผมกลัวไม่มีเวลาอัพเดทแบบท่านน่ะสิ ท่านเป็นประธานต่อก็ได้หรือไม่ก็เป็นผู้จัดการคลับให้หน่อยสิ
                    สารภาพว่าทำแบบหน้าแรกไม่เป็นอ่ะ

น้า น้า น้า .. . .กลับมาอัพให้คลับนี้หน่อย น้า น้ าน้ าา า า า
                    เพื่อนเอิ๊ก นายเป็นคนที่เหมาะสมที่สุดแล้วเพื่อน ประธานคนใหม่แห่งคลับนี้

เอิ๊ก มาเล่น Sunbeam รุ่น Ultra-tech กันดีกว่าหรือเคยใช้แล้ว

เอิ๊กเป็นประธานเลย ไปและฟิ๊วววๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• ^^

ว่าแต่ จะเข้า ทีม ต้องทำไงบ้างครับ

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
                        ^^

ว่าแต่ จะเข้า ทีม ต้องทำไงบ้างครับ
                        มาแชร์ การแต่งคอมกันอะครับ

ก็ แนะนำชื่อกันหน่อย
                        ใช้รุ่นไหนอยู่ครับ
                        ท่านโพสรูปมาอวดกันเลย
                        อิๆ

Comment

• ชื่อใหม่ นะครับ

ใช้ cm 690 II advance

ทำแบบลวกๆ ยังไม่เสด เหลือเปลี่ยนพัดลม กะติดสติ๊กเกอร์เคฟล่าสีขาว

[IMG][/IMG]
                          จัดแบบลวกๆ
                          [IMG][/IMG]
                          ข้างในยังไม่เสด ยังไม่ได้เปลี่ยน พัดลมเลย
                          [IMG][/IMG][IMG][/IMG]
                          [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
                          ทำไว้ใช้ชั่วคราว ก่อน

เด๋วค่อยเพิ่มอิก

Last edited by mai_TT; 15 Jun 2010, 00:26:56.

Comment

ชื่อใหม่ นะครับ

จ๊ะ

เด๋วรูปจะตามมาทีหลังนะ

ลงชื่อให้แล้วนะครับ

รอรูปอัฟเดทครับ

อยากเห็นๆ

Comment

ชื่อใหม่ นะครับ

จ๊ะ

เด๋วรูปจะตามมาทีหลังนะ
                              ครับท่านใหม่ ยินดีครับ

..ใส่ตัวที่อยู่ใน user icon ท่านด้วยป่ะ GTX480 Sli

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
                                ครับท่านใหม่ ยินดีครับ

..ใส่ตัวที่อยู่ใน user icon ท่านด้วยป่ะ GTX480 Sli
                                ถ้าตามนั้นก็แรง

Comment

Working...
                                X