Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันครับดันน

Comment

• ประธานกลับมาแล้วครับพี่ๆ น้องๆ

Comment

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
          ประธานกลับมาแล้วครับพี่ๆ น้องๆ
          ช่วงนี้ว่างบ้างเป็นเวลาครับ สมาชิกเก่าหายหมดเลย

Originally posted by koangslk View Post
          ช่วยบอกที่ได้ไหมคร๊าบที่ตรงพัดลมนั้นคืออะไรอ่ะ[ATTACH=CONFIG]1551674[/ATTACH]
          รอท่านต่อไปครับไม่ทราบจริง ๆ หรือลองไปโพสถามที่คนโพสภาพนี้ดูครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• มีแต่ psu อยู่3ลูก ยี่ห้อนี้ทั้งนั้นเลย มีโอกาศคงได้ลองเคสกันมั่งล่ะครับ

Comment

• ขอเข้าชมรมด้วยครับ (ได้มาราคาส่งเหอๆ พนักงานร้านทำตัวล็อคHDที่เป็นพลาสติกหัก!!! นิดเดียวแต่ลดไปได้เกือบพัน ไม่งั้นผมสอยเจ้าที่ขายในนี้แว้ว)

ขอเวลาประกอบพักนึงครับ

เคยเล่นFull towerมาก่อน(Speedo) ทนไม่ไหวกะHTPCแบบนี้จริงๆ อิอิ

Comment

• TJ07 ครับ เดี๋ยวถ่าวยรูปมาให้ดู*-*

Comment

• กำลังจะประกอบคอมใหม่ รอ ivy bride อยู่

จะเปลี่ยนเคสใหม่ด้วย ตัวนี้ SilverStone TJ11 มีท่านใดใช้อยู่บ้างครับ

Comment

• Originally posted by Trojan View Post
                      กำลังจะประกอบคอมใหม่ รอ ivy bride อยู่

จะเปลี่ยนเคสใหม่ด้วย ตัวนี้ SilverStone TJ11 มีท่านใดใช้อยู่บ้างครับ
                      ใหญ่มากกกกกกกกก

Comment

• เอารูป SilverStone TJ11 แต่งสวยๆมาฝากครับ อิอิ

Silverstone TJ11 Carbon by Richard Keirsgieter

http://www.bit-tech.net/modding/2011...e-year-2011/16

Comment

• รายงานตัวเข้าคลับด้วยจ้า

Comment

• Originally posted by eggmix98 View Post

รายงานตัวเข้าคลับด้วยจ้า

เจอกัน อีกแล้ว

Comment

• Comment

• ไม่ได้เข้ามานานสวยๆๆทั้งนั้น ตอนนี้ผมกำลังประกอบ 07 อยู่น่าจะเสร็จเย็นๆๆเล่นเอาซะปวดขาเลย tj 11 เมื่อวานเข้าไปดูตัวจริงโคตรใหญ่เลยถ้าเอาเข้าไปห้องผมคงได้เป็นตู้เสื้อผ้าได้เลย..55

Comment

Working...
                                X