Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชะแว๊บ

Comment

• สวัสดี ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย

Comment

• อ่า
        ช่วงนี้บ้านใครน้ำท่วมมั้งจ๊ะ
        ><

Comment

• ได้มาแล้วครับผม RV03

Comment

• อย่างแจ่มเลยฮะ

Comment

• .

Comment

• Originally posted by Sean-X View Post
                ได้มาแล้วครับผม RV03

[ATTACH=CONFIG]1439521[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]1439522[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]1439525[/ATTACH]
                อยากทราบว่าทำไมเคสลักษณะอย่างนี้ชอบเอา HDD ซ่อนไว้ด้านหลังหรือด้านล่าง แล้วมันจะไม่ทำให้ HDD ร้อนหรือครับ

Comment

• Originally posted by Oh_nO View Post
                  อยากทราบว่าทำไมเคสลักษณะอย่างนี้ชอบเอา HDD ซ่อนไว้ด้านหลังหรือด้านล่าง แล้วมันจะไม่ทำให้ HDD ร้อนหรือครับ
                  ไม่ร้อนนะครับเพราะด้านล่างมีพัดลม 180mm 2ตัวที่ดูดลมเย็นเข้าแล้วเป่าขึ้นบน ด้านหลังบอร์ดตรง CPU ก็สามมารถใส่พัดลมได้อีกตัวดังรูปครับ

ส่วนอันนี้ก็อุณหภูมิครับ

Comment

• เย็นเจี๊ยบ

Comment

• เงียบเหงาจังเลย

Comment

• ช่วงนี้ไม่ว่า ทักทาย อิ..อิ.อิ..อิ.....

Comment

• ขอถามหน่อยครับ ผมใช้ RV01 ตอนนี้ต้องการ น็อต รองเมนบอร์ด พร้อม สกรูล๊อก และ สกรูล็อกฮาร์ดดิส (ไม่รู้เค้าเรียกแบบอะไร) ช่วยแนะนำแหล่งซื้อให้ด้วยครับ

Comment

• ดันคับๆ

Comment

• Originally posted by praibool View Post
                              เข้าร่วมด้วยคนครับ
                              โอ้ว ๆ ๆ ทางน้ำสวยมากกกครับ สะอาด+สั้นได้ใจเลย เน้นสวยชิมิ

Comment

• กริบ

Comment

Working...
                                X