Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะได้กลับมาเล่น Pc แล้ว ได้ซัพพลาย ของ ซิลเวอร์สโตน มา1ตัว แล้ว อิอิ

Comment

• อยากได้ i5 ฉึก ๆ

Comment

• Originally posted by kk.taton View Post
        อืม แต่ละท่านสุดๆ
        เครื่องผมบ้านๆ ไปเลย
        ไม่ได้เจอนาน สบายดีนะครับ

Originally posted by euro View Post
        จะได้กลับมาเล่น Pc แล้ว ได้ซัพพลาย ของ ซิลเวอร์สโตน มา1ตัว แล้ว อิอิ
        ตัวไหนครับ นึกว่าเพลินกับเครื่องแมคซะแล้ว

Originally posted by yoooh View Post
        อยากได้ i5 ฉึก ๆ
        จัดเลยครับ อิอิ

Comment

• ฝากด้วยจ้า >>> ขาย HIS 5770 ref1 <<<

Comment

• หาความรู้เรื่องน้ำอยู่ เดี๋ยวจะลงน้ำล่ะ อิอิ

Comment

• สบายดีครับท่านประธาน งานเยอะช่วงสิ้นปี

Comment

• เงียบจังเลย

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                  หาความรู้เรื่องน้ำอยู่ เดี๋ยวจะลงน้ำล่ะ อิอิ
                  โอม จงลงน้ำมา ๆ

Originally posted by kk.taton View Post
                  สบายดีครับท่านประธาน งานเยอะช่วงสิ้นปี
                  งานเยอะ งั้นรีบทำนะครับ เดี๋ยวไม่มีเวลาเที่ยวปีใหม่

Originally posted by wattaa View Post
                  เงียบจังเลย
                  เงียบรอชุดดูชุดน้ำใครบางคนอยู่ครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                    ตัวไหนครับ นึกว่าเพลินกับเครื่องแมคซะแล้ว
                    ซัพพลาย 500 W เองครับ อิอิ เครื่องแม็คใช้ทำงานอย่างเดียวเลยครับ ยังมึนๆกับมันอยู่เลยครับ

ตัวนี้เอาไว้เล่นเน็ตกับ skype โหลดบิต ครับ

Comment

• เข้ามาดู...

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                        เงียบจังเลย
                        ใครบอกเงียบครับ เมื่อคืนกลับมาตี 2 ตุ๊บ ๆ เลย (ตื่นมาหนักหัวชะมัด....อุ๊ อิ๊)

Originally posted by euro View Post
                        ซัพพลาย 500 W เองครับ อิอิ เครื่องแม็คใช้ทำงานอย่างเดียวเลยครับ ยังมึนๆกับมันอยู่เลยครับ

ตัวนี้เอาไว้เล่นเน็ตกับ skype โหลดบิต ครับ
                        สวัสดีครับท่าน หายไปน๊าน นาน ว่าแต่บอร์ดตัวเล็ก เค้าแจ่มจริงโน๊ะ (คอเดียวกันเลย)
                        ใส่ CPU ตัวไหนครับ

ด้านล่าง
                        ภาพน่าจะให้คำตอบได้ดีกว่าโน๊ะ (พึ่งหัด Overclock ครั้งที่สองครับ)
                        ไม่นับครั้งที่สาม กับสี่น๊ะ
                        i5-655K @ 4.8 นี๊ส ๆ

Comment

• overclock กันดีจัง 4.8 GHz ไม่ใช่เล่นนะนี่

Comment

• ทำไปได้ สุดยอด เราแค่ 4.5 ก็เข็นไม่ไปละ

Comment

• ได้ GTX 460 มาแล้ว ยังไม่ได้โชว์เลย เดียวไว้เปลี่ยน เบอร์ดก่อนละกัน จะได้โชว์กะเค้าบ้าง

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                                สวัสดีครับท่าน หายไปน๊าน นาน ว่าแต่บอร์ดตัวเล็ก เค้าแจ่มจริงโน๊ะ (คอเดียวกันเลย)
                                ใส่ CPU ตัวไหนครับ

ด้านล่าง
                                ภาพน่าจะให้คำตอบได้ดีกว่าโน๊ะ (พึ่งหัด Overclock ครั้งที่สองครับ)
                                ไม่นับครั้งที่สาม กับสี่น๊ะ
                                i5-655K @ 4.8 นี๊ส ๆ

ไม่ได้ไปไหนครับวนเวียนอยู่แถวนี้แหละครับ แต่งานแยะไปหน่อยครับ
                                ครั้งแรกกับ อินเทล ร้อนจังต้องเปลี่ยนหม้อซะแล้วใบเล็กไปหน่อย 8ซม เอง สาย 3/8 ด้วยความร้อนพุ่งเลยครับ (มือใหม่ครับ)

Comment

Working...
                                X