Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5555

Comment

• Originally posted by E22FEY View Post
      กะว่าจะเอา HDD ไว้ตรงช่องของ DVD ด้านล่าง เมื่อก่อนเป็นที่อยู่ของ แล๊ค HDD อนาคต จะเป็นที่อยู่ของชุดน้ำครับ ^^" ส่วน DVD จะต่อเป็น Extranal แทน

HDD เลยต้องใช้น๊อตมือหมุน ยึดฝั่งเดียวไปก่อนครับ

ช่วยเลือกหน่อยครับว่า DVD Extranal ของยี่ห้ออะไรใช้ได้ดี ไม่งอแงบ้างครับ แนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
      ยอมรับว่าไม่เคยใช้จริง ๆ ครับExtranal เนี้ย
      แต่หาข้อมูลในเน็ตมา ส่วนใหญ่ก็จะแนะนำว่า
      1โซนี่ 2 ไพโอเนีย 3 ไลท์ออน ครับ ตามลำดับความนิยมนะ

Comment

• พึ่งไปถอย 1090T มาผมว่าเซนเซอร์มันเอ๋อๆ แน่ เปิดมา oc ไป3.5 มัน 22 C ตลกละร้อนตับแตกห้องพัดลมนะเนี่ย -*-

Comment

• ไม่ทราบว่าตอนนนี้ผมจะหาซื้อ case TJ07 หรือ ST02 มือ 1 ได้ที่เว็บไหนหรอครับ?

Comment

• Originally posted by szoft View Post
            ไม่ทราบว่าตอนนนี้ผมจะหาซื้อ case TJ07 หรือ ST02 มือ 1 ได้ที่เว็บไหนหรอครับ?
            http://www.hwhinter.com/ ผมไม่แน่ใจว่าส่งด้วยป่าวนะครับหรือถามท่าน Ultraline ดูก็ได้ครับ

Comment

• Originally posted by Galjung View Post
              พึ่งไปถอย 1090T มาผมว่าเซนเซอร์มันเอ๋อๆ แน่ เปิดมา oc ไป3.5 มัน 22 C ตลกละร้อนตับแตกห้องพัดลมนะเนี่ย -*-
              AMD เค้าน่าจะวัดที่กระดองมั้งครับ ไม่ได้วัดที่คอร์ อิอิ ขั้วโลกตามอีกคนแล้ว

Comment

• Originally posted by Galjung View Post
                http://www.hwhinter.com/ ผมไม่แน่ใจว่าส่งด้วยป่าวนะครับหรือถามท่าน Ultraline ดูก็ได้ครับ
                เป็นร้านของท่าน Ultraline หรอครับ ร้านใหญ่มากๆ

Comment

• Originally posted by yoooh View Post
                  เป็นร้านของท่าน Ultraline หรอครับ ร้านใหญ่มากๆ
                  เป็นแค่่ดีเลอร์คนหนึ่งในหลาย ๆ คนครับ

Comment

• ฉึก ๆ แล้วก็ไป....(กลับบ้านดีกว่า) 555

ว่าจะตั้งฉายาใหม่ "ดริฟคิว-ล่าสวาท Rate 25-"

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                      ฉึก ๆ แล้วก็ไป....(กลับบ้านดีกว่า) 555

ว่าจะตั้งฉายาใหม่ "ดริฟคิว-ล่าสวาท Rate 25-"
                      แล้วฉายาเก่าคืออะไรอ่าครับ ยังไม่รู้เลย อิอิ

Comment

• เอ้า

คลับนี้คึกคักกันหน่อยเร้ว

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                          เป็นแค่่ดีเลอร์คนหนึ่งในหลาย ๆ คนครับ
                          อ๋อเป็นดีเลอร์

Originally posted by Diffuser. View Post
                          ฉึก ๆ แล้วก็ไป....(กลับบ้านดีกว่า) 555

ดริฟคิว-กุ๊กกิ๊กๆ

Comment

• ...
                            Last edited by Diffuser.; 10 Dec 2010, 11:06:01.

Comment

• update!!! ห้าวันครับ ห้าวัน (เมียด่าอยู่ห้าวัน)

Last edited by phanuwat; 9 Dec 2010, 00:27:37.

Comment

• Originally posted by phanuwat View Post
                                update!!! ห้าวันครับ ห้าวัน (เมียด่าอยู่ห้าวัน)
                                สวยงามมากมายๆครับ เคสท่านใช่ FT-03 ใช่ไหมครับ
                                Last edited by yoooh; 10 Dec 2010, 11:06:40.

Comment

Working...
                                X