Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• best seller!!!

Comment

• ยังงงตัวเองเหมือนกัน
      i5-655 K (เค้าว่าเมพ ๆ ก็เลยแง้ม ๆ หน่อย...อิ๊ อิ๊)
      บนชุดน้ำบ้าน ๆ ทามปายด๊าย ...

Comment

• ู^
        ^
        ป๊่า.....ด ท่าน ทำไปได้ไงเนี่ย Idle เท่าไหร่ครับนั้น โหดสุดๆ ^^!

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
          ยังงงตัวเองเหมือนกัน
          i5-655 K (เค้าว่าเมพ ๆ ก็เลยแง้ม ๆ หน่อย...อิ๊ อิ๊)
          LinX 20 ลูป ผ่านไหมครับท่าน อยากย้ายค่ายตามซะแล้ว

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
            ยังงงตัวเองเหมือนกัน
            อยากขาย 875k แล้วครับท่าน อิอิเห็น 655k เทพ

Comment

• มือใหม่ครับ ขอฝากตัวน้อง Sil r2 ด้วยคร๊าบ...

Comment

• ชุดน้ำเล็กๆ คอแซร์ H50 มาแว้ว ลองลงน้ำเล็กๆ ซะหน่อย 555+

Comment

• Originally posted by E22FEY View Post
                  ู^
                  ^
                  ป๊่า.....ด ท่าน ทำไปได้ไงเนี่ย Idle เท่าไหร่ครับนั้น โหดสุดๆ ^^!

นั่นจิ๊...ทำไปได้ครับ

Originally posted by meo95 View Post
                  LinX 20 ลูป ผ่านไหมครับท่าน อยากย้ายค่ายตามซะแล้ว
                  หลังไมค์ หน้าไมค์อายครับ
                  ไม่ก็ปีหน้า...555 (ขายไปแล้วมั๊ง)

Originally posted by yoooh View Post
                  อยากขาย 875k แล้วครับท่าน อิอิเห็น 655k เทพ
                  ผมถึงปล่อย 875k ไปแหละ...อันนี้ไปไกลกว่าหน่อย (เอามันส์)

ด้านล่างน้ำจิ้ม จิ๊ก ๆ 555 (@ 4.6 นิ๊ด ๆ)
                  เห็นว่า Week เมพ ก็เลยไล่ไฟ CPU อยู่หลายวันอยู่ครับ ได้เทานี้แหละ(ใช้จริง เล่นจริงได้ครับ)
                  เหลิอแค้ พวก IMP+Ram ยังไม่พอใจเท่าไร น่าจะเค้นได้อีกหน่อยนึง
                  แต่ Full Load ไม่ถึง 70 ก็เอาแล้วแหละ

และขอขอบคุณ (คน ๆ นึง) ที่ให้ Trick เล็ก ๆ มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

Comment

• Originally posted by phanuwat View Post
                    มือใหม่ครับ ขอฝากตัวน้อง Sil r2 ด้วยคร๊าบ...

สวยงามมากเลยครับ แต่เสียดายรูปเล็กไปหน่อยครับ มองไม่เห็นรายละเอียดเลย

Originally posted by wattaa View Post
                    ชุดน้ำเล็กๆ คอแซร์ H50 มาแว้ว ลองลงน้ำเล็กๆ ซะหน่อย 555+
                    รูปไม่ขึ้นอะครับ อิอิ

Originally posted by Diffuser. View Post
                    นั่นจิ๊...ทำไปได้ครับ

หลังไมค์ หน้าไมค์อายครับ
                    ไม่ก็ปีหน้า...555 (ขายไปแล้วมั๊ง)

ผมถึงปล่อย 875k ไปแหละ...อันนี้ไปไกลกว่าหน่อย (เอามันส์)

ด้านล่างน้ำจิ้ม จิ๊ก ๆ 555 (@ 4.6 นิ๊ด ๆ)
                    เห็นว่า Week เมพ ก็เลยไล่ไฟ CPU อยู่หลายวันอยู่ครับ ได้เทานี้แหละ(ใช้จริง เล่นจริงได้ครับ)
                    เหลิอแค้ พวก IMP+Ram ยังไม่พอใจเท่าไร น่าจะเค้นได้อีกหน่อยนึง
                    และขอขอบคุณ (คน ๆ นึง) ที่ให้ Trick เล็ก ๆ มา ณ ที่นี้ด้วยครับ
                    เครื่องต้องมีปัญหาหรือเซนเซอร์เพี้ยนแล้วมั้งท่าน ปกติฟูโหลดอินเทล 95 + ทั้งน้าน อิอิ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                      สวยงามมากเลยครับ แต่เสียดายรูปเล็กไปหน่อยครับ มองไม่เห็นรายละเอียดเลย

รูปไม่ขึ้นอะครับ อิอิ

เครื่องต้องมีปัญหาหรือเซนเซอร์เพี้ยนแล้วมั้งท่าน ปกติฟูโหลดอินเทล 95 + ทั้งน้าน อิอิ
                      ใช่ ๆ ต้องเสียแน่เลยครับพี่ 555

(ไฟ CPU @ 4.6 แค่ 1.33 เอง )

สงสัย 4.8 จะทะลุร้อยแน่ ๆ

ใช้ Net ชาวบ้านนี่ลำบากจริง ๆ แฮะ

Comment

• โชว์บ้างครับ แต่ไฟคนลเรื่องกับท่านบนเลย

Comment

• แต่ละคนเล่นไรกันเนี่ย ยังไม่มีเครื่องให้เล่นเลยคร้าบ...55+

Comment

• แวะมาเฉยๆ ^o^

Comment

• Originally posted by ekkarin View Post
                              แต่ละคนเล่นไรกันเนี่ย ยังไม่มีเครื่องให้เล่นเลยคร้าบ...55+
                              นั่นซิครับ สงสัยตัวเองเหมือนกันว่า เรากำลังทำอะไรอยู่ อิอิ อยากดูเครื่องพ่อค้าจัง
                              Originally posted by hotboyz View Post
                              แวะมาเฉยๆ ^o^
                              เท่านี้ก็นับว่าเป็นเกียรติแล้วครับ

Comment

• อืม แต่ละท่านสุดๆ
                                เครื่องผมบ้านๆ ไปเลย

Comment

Working...
                                X