Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by arkomk View Post
    ของผมประมาณเนี้ยครับ ทำที่ชลนะครับ บางทีราคาอาจแตกต่างไปบ้างแต่ไม่คิดว่าจะเยอะขนาดนี้
    ของท่าน arkomk เค้าคิดเป็นชิ้นรึปล่าวอ่ะครับ?
    แต่ของท่านถูกมากมายเลยอ่ะ เดี๋ยวต้องถามน้อง 55+ สงสัยน่าจะโดนน้องฟันกระเป๋าตัง 55+
    -------------------------------------------

ถามหน่อยครับ ต้อนนี้ผมใช้ HDD Seagate 80G sata ตอนเปิดเครื่องหรือใช้โปรแกรม มันมีเสียง แคด.... แคด.... แบบนี้อาการเป็นยังไงหรอครับ ยิ่งตอนเปิดเครื่อง ดังมากเลย

Comment

• Originally posted by E22FEY View Post
      ของท่าน arkomk เค้าคิดเป็นชิ้นรึปล่าวอ่ะครับ?
      แต่ของท่านถูกมากมายเลยอ่ะ เดี๋ยวต้องถามน้อง 55+ สงสัยน่าจะโดนน้องฟันกระเป๋าตัง 55+

ของเอาไปยิงทั้งเคสเลยครับ 200 บาท แล้วมาเจาะรีเวททีหลัง ชิ้นเล็กเค้าไม่รับทำ
      หรือว่าของท่านโดนคิดเป็นชิ้นหรือปล่าว....

-------------------------------------------

ถามหน่อยครับ ต้อนนี้ผมใช้ HDD Seagate 80G sata ตอนเปิดเครื่องหรือใช้โปรแกรม มันมีเสียง แคด.... แคด.... แบบนี้อาการเป็นยังไงหรอครับ ยิ่งตอนเปิดเครื่อง ดังมากเลย
      Backup ข้อมูลไว้เลยมันส่งสัญญาณว่าจะไปแล้ว....

Comment

• Originally posted by E22FEY View Post
        เหมือนผมเลย ผมไปเครมมา3รอบและ ดังเหมือนกันทุกตัว เลยใช้ต่อไปไม่เครมและเซง

Comment

• ถ้าดังแบบนี้เค้้ารับเครมรึปล่าวครับ หรือว่าต้องรอให้เป็นอะไรก่อน? ประกันของ synnex

Comment

• พึ่งกลับมา เหนื่อยๆจะรื้อซิงค์ 480 แต่เจอหน้าน้องชายแฟนพอดี เลยให้มันทำให้เลย

ดั๊นไขออกแค่ครึ่งเดียว อีกครึ่งหวานไปแล้ว ทำยังไงก็ไม่ออก
            ขอวิธีแก้ไขด้วยครับ

Comment

• Originally posted by lynx911 View Post
              พึ่งกลับมา เหนื่อยๆจะรื้อซิงค์ 480 แต่เจอหน้าน้องชายแฟนพอดี เลยให้มันทำให้เลย

ดั๊นไขออกแค่ครึ่งเดียว อีกครึ่งหวานไปแล้ว ทำยังไงก็ไม่ออก
              ขอวิธีแก้ไขด้วยครับ
              ของผมงานเข้าไปแล้ว อิอิ ไขไม่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่ออก แถมรูบานอีก ต้องเอาสว่านเจาะหัวทิ้งเลย
              ของท่านคงไม่สาหัสเท่าไร ลองหาเทปพันหัวน๊อตกันหัวบี้ แล้วเอาคีมบีบแล้วดึงด้วยหมุนด้วย
              480 ที่ว่านี้ vga ใช่ไหมครับ

Comment

• เข้ามารอชมความแรง 655k ตัวเมพ คริคริ...

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  480 ที่ว่านี้ vga ใช่ไหมครับ
                  55555

Comment

• Originally posted by Merfo View Post
                    55555
                    เง้อ หัวเราะอาราย

Comment

• คลับนี้มีแต่ของสวยๆๆเนาะ
                      สักวันเราจะสวยบ้าง เฮ่อๆๆๆๆ

วันหยุดว่าจะจัดสายใหม่ซะหน่อย

Comment

• เทปแบบไหนก็ได้หรอครับ

พอดีของผมก็หนักเหมือนกันครับ จะกลมแล้วมุมหายหมด 555

อีกตัวนึงนี่เหลือ อีกตัวเดียว ไปต่อไม่ได้ T_T

Comment

• Originally posted by makumikung View Post
                          คลับนี้มีแต่ของสวยๆๆเนาะ
                          สักวันเราจะสวยบ้าง เฮ่อๆๆๆๆ

วันหยุดว่าจะจัดสายใหม่ซะหน่อย

สวยแล้วครับผม

Originally posted by lynx911 View Post
                          เทปแบบไหนก็ได้หรอครับ

พอดีของผมก็หนักเหมือนกันครับ จะกลมแล้วมุมหายหมด 555

อีกตัวนึงนี่เหลือ อีกตัวเดียว ไปต่อไม่ได้ T_T
                          เทปใสก็ได้ครับ น่าห่วงครับต้องหาไขควงที่ปลายป้านๆ หน่อยครับ จะได้ไม่รูดเวลาไข

Comment

• เหนื่อยมาพักก่อน

ถ้าเอากาวตราช้างมาทาแล้วยึดไว้รอให้แห้ง มันจะทนแรงไขได้ไหมครับ?

Comment

• Originally posted by lynx911 View Post
                              เหนื่อยมาพักก่อน

ถ้าเอากาวตราช้างมาทาแล้วยึดไว้รอให้แห้ง มันจะทนแรงไขได้ไหมครับ?
                              กาวตราช้างมันจะจับเหล็กเหรอครั หาไขควงดี ๆ มาไขดีกว่าครับ ลองที่ท่านบอกก่อนก็ได้ครับ ไป ๆมา ๆ กาวจะไปอุดร่องให้ตื้นเข้าไปอีก อิอิ เอาใจช่วยครับ
                              ผมเอาไม่ออก 4 ตัว ทำใจแล้วเรื่องประกัน

Comment

• Originally posted by ZoLKoRn View Post
                                เข้ามารอชมความแรง 655k ตัวเมพ คริคริ...
                                ท่านนี้หลงมาหรือนี่...อุ๊ อิ๊
                                (ฮัดชิ๊ว....ว !!!)

Comment

Working...
                                X