Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวยงามมาก+เก็บงานเนี๊ยบจริงๆเลยครับท่านประธาน (สำหรับผมต้องขอบอกเลยว่าสวยงามเป็นธรรมชาติ ไร้ที่ติเลยครับผม)

Comment

• สวยมั่กๆคับ ^^

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
        ^
        ^
        ^
        เตรียมตัว เตรียมเน็ต ดูของสวยๆ งามๆ คั่กๆ

^^
        โหลดช้าหน่อยนะครับ อิอิ

Originally posted by areano1310 View Post
        มีการดักล่วงหน้าซะด้วย เลยอดดูเลย
        มาแล้วครับ

Originally posted by Diffuser. View Post
        ไม่ทันแล้ว พี่ท่านล่อไป 3 ref ง่ะ...

(งามครับ สมเป็นประธาน) แต่ไมเรามันกากลง กากลงหว่า (เหมือนจะรออะไรอยู่)
        ชมกันเองซะงั้น รอของอะไรอยู่เหรอครับ

Originally posted by CompleteTV View Post
        อยากบุกไปถึงบ้านท่านจังครับ

อิอิ
        555

Originally posted by tawat_kun View Post
        งึมงำๆ
        อยากเล่นบ้างจัง สวยจริงๆ
        เอาไว้พร้อมเมื่อไหร่จะลองบ้างนะครับ
        หรือถ้าเบื่อ อย่าช้า บอกได้เลย
        จะขายเครื่องเล่นเน็ตไปจับทันที
        อิอิ
        ขอบคุณครับ จะรอชมครับ แต่ชุดนี้คงเบื่อยากหน่อยครับ งบหมดแล้ว อิอิ

Originally posted by Merfo View Post
        ง่า เสร็จแล้วหรอพี่ศักดิ์แต่งได้สวยมากครับ อิจฉา
        ขอบคุณครับ พอดูได้เท่านั้นเอง

Originally posted by keadoo View Post
        สวยงามมาก+เก็บงานเนี๊ยบจริงๆเลยครับท่านประธาน (สำหรับผมต้องขอบอกเลยว่าสวยงามเป็นธรรมชาติ ไร้ที่ติเลยครับผม)
        ขอบคุณครับ ยังมีข้อบกพร่องอีกเยอะครับ

Originally posted by Mr. X View Post
        สวยมั่กๆคับ ^^
        ขอบคุณครับ

Comment

• ใครสนใจไปยกเค้าบ้านท่านประธานมั่งครับ 555

Comment

• Originally posted by Galjung View Post
            ใครสนใจไปยกเค้าบ้านท่านประธานมั่งครับ 555
            lo ไปครับ

Comment

• ปล้น!

Comment

• ไปด้วยๆ

แหม่ สวยงามไร้ที่ติ เสียวเคสตกอ่างบัวแฮะ

^^

Comment

• โล่งดีครับพี่สวยงามมากโดยเฉพาะสายถัก อิอิ

Comment

• แดงสะใจครับ อิอิ

Comment

• งามแบบไม่มีที่ติเลยท่าน meo ^^

Comment

• สวยเหมือนเดิม ทำงานไหนก็เนียน เห็นแล้วอยากกลับมาเล่น pc เลยครับพี่

Comment

• Originally posted by Galjung View Post
                          ใครสนใจไปยกเค้าบ้านท่านประธานมั่งครับ 555
                          555

Originally posted by AeGis View Post
                          lo ไปครับ
                          เอาเมี่ยงส้มมาฝากมั่งน้อ

Originally posted by Zeyrii View Post
                          ปล้น!
                          อิอิ กำ
                          Originally posted by tong1794 View Post
                          ไปด้วยๆ

แหม่ สวยงามไร้ที่ติ เสียวเคสตกอ่างบัวแฮะ

^^
                          เกือบหงายหลังลงอ่างบัวเหมือนกันครับ หนักโคตร

Originally posted by diamondback View Post
                          โล่งดีครับพี่สวยงามมากโดยเฉพาะสายถัก อิอิ
                          ขอบคุณครับ เจ็บมือแทบแย่ทำสายถัก

Originally posted by รุ่ง View Post
                          แดงสะใจครับ อิอิ
                          ขอบคุณมากจ้า

Originally posted by Flip View Post
                          งามแบบไม่มีที่ติเลยท่าน meo ^^
                          Originally posted by euro View Post
                          สวยเหมือนเดิม ทำงานไหนก็เนียน เห็นแล้วอยากกลับมาเล่น pc เลยครับพี่
                          ขอบคุณครับ เลิกเล่น PC แล้วเหรอครับ

Comment

• เพิ่งได้แรมมาใหม่ แต่งงว่าทำไมใส่ slot 1 กับ 3 ไม่ได้ boot ไม่ติดเลย

ใครใช้ G.skill Flare กับ CF4 แล้วใส่ slot 1 กับ 3 ได้บ้างอ่ะครับ

ตัวก่อนหน้านี้ก็ใส่ 1 กับ 3 ได้ ท่านประธานก็ใส่ 1 กับ 3 ได้

ของผม CL 7 Bus 2000 ใส่ได้แต่ slot 2 กับ 4 อ่ะ

Comment

• ลองเอายี่ห้ออื่นมาใส่ดูครับ ถ้าไม่ติดอีกเครมบอร์ดโลด
                              Last edited by meo95; 9 Nov 2010, 12:50:31.

Comment

• ท่านประธานเล่นขันฟิตติ้งซะสุดขนาดนั้นทุกตัวไม่อยากนึกถึงตอนเอาออกเลย

Comment

Working...
                                X