Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมเกิดเป็นคอมพิวเตอร์สวยงี้คงต้องขอแต่งงานละ

Comment

• มีใครใช้ PSU Silverstone SST-ST1000-P มั่งครับ

อยากถามว่า ท่านซื้อมาราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

• แว๊บมา แต่แด๊น !!!

Comment

• กลับจากที่แบงค์ ถึงห้อง นั่งประกอบ 2 ช.มเอาใช้งานก่อนเดียวค่อยว่ากัน เสาร์ทิตย์ รู้สึกมันเล็กมากๆ SilverStone Precision PS05
          ยิ่งพาเวอร์ เก็บสายไม่ได้รกไปใหญ่ ฮ่าๆ เมือเทียบกับ CM590 ที่เคยใช้ กะเอาเคสเก่าไปร้านทำสี ยังไงก็เข้าด้วยคน ท่านประธาน

Last edited by H2OPlUS; 3 Nov 2010, 21:28:23.

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
            กลับจากที่แบงค์ ถึงห้อง นั่งประกอบ 2 ช.มเอาใช้งานก่อนเดียวค่อยว่ากัน เสาร์ทิตย์ รู้สึกมันเล็กมากๆ SilverStone Precision PS05
            ยิ่งพาเวอร์ เก็บสายไม่ได้รกไปใหญ่ ฮ่าๆ เมือเทียบกับ CM590 ที่เคยใช้ กะเอาเคสเก่าไปร้านทำสี ยังไงก็เข้าด้วยคน ท่านประธาน

ยินดีต้อนรับครับ สายถอดไม่ได้ ลำบากหน่อย แต่ค่อย ๆ ทำก็ไม่ค่อยเกะกะครับ
            แนะนำว่า จากท้าย PSU ที่สายไฟออกมา ให้เอาเคเบิ้ลไทร์ มัดรวมเป็นเปราะ ๆ พอไปข้างบนค่อยแยกมัดครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
              ต้องแลกด้วยเวลา และอีกหลายอย่างอะครับ

-------------------------------------------------------------------
              ทำสาย 8 พิน PCI เพิ่งเสร็จ ก็เทสซะหน่อย เปิดติด แสดงว่าต่อไม่ผิด
              ขาดสาย S-ATA และเก็บรายละเอียดนิดหน่อยก็เสร็จแล้วจ้า

เลยเอารูปมาฝากครับ
              ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมเยือน นานเกินไปมั๊ย คอมท่าน มีโอ ตอนนี้ถึงได้งามขนาดนี้

Comment

• เคสท่านประธานสวยจริงๆครับ

ของผมพอลงชุดนํ้าแล้วลองลากอย่างเดียวเลย ไม่งั้นใช้ไม่คุ้ม เดี๋ยวต้องไปจัดมั่ง อิอิ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  เริ่มจะพอมีสีสันบ้างแล้วครับ
                  แสงเวอร์ไปหน่อย

วะวะว้าว แมวน้ำ

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
                    มีใครใช้ PSU Silverstone SST-ST1000-P มั่งครับ

อยากถามว่า ท่านซื้อมาราคาเท่าไหร่ครับ

ตอนนั้นซื้อมา 7000 นิดๆ
                    ตอนนี้น่าจะไม่ถึงแล้วครับ

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                      สวยหยดย้อย งามหยาดเยิ้ม...

แหม่ แดงดำ เข้ากันสุดๆ
                      จัดสีตามสลอตบอร์ดอะครับ สีอี่นดูขัดกัน

Originally posted by Flip View Post
                      งามมากครับท่าน meo ^^
                      ขอบคุณหลายครับท้าวFlip

Originally posted by wattaa View Post
                      พี่ศักดิ์ นี่ระดับ อินเตอร์ จริงๆครับ
                      ไม่ถึงกระนั้นมั้งครับ

Originally posted by Galjung View Post
                      ถ้าผมเกิดเป็นคอมพิวเตอร์สวยงี้คงต้องขอแต่งงานละ
                      แสดงว่ามันออกมาหวาน ไม่ดุแน่เลย อิอิ

Originally posted by Heineken18 View Post
                      มีใครใช้ PSU Silverstone SST-ST1000-P มั่งครับ

ขอโทษทีครับตอบช้า ไม่แน่ใจว่าผมซื้อจาก ยูสเซอร์ Ultraline จะใช่รุ่นนี้หรือเปล่า ซื้อตอนเดือนเมษา 7,500 หรือ 76,00 นี่่ละครับ ไม่มีบิลจำไม่ค่อยได้แล้วครับ

Originally posted by Diffuser. View Post
                      แว๊บมา แต่แด๊น !!!
                      พิมพ์ น หนู ตก แน่ะครับ หุหุ

Originally posted by veza View Post
                      ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมเยือน นานเกินไปมั๊ย คอมท่าน มีโอ ตอนนี้ถึงได้งามขนาดนี้
                      อิอิ ขอบคุณครับ กะจะให้ดุ แต่ทำไมมันออกมาหวาน ๆ ก็ไม่รุ้ สงสัยเป็นที่ฟิตติ้ง ถ้าเอาสีดำคงดุกว่านี้ กำ

Originally posted by Mr. X View Post
                      เคสท่านประธานสวยจริงๆครับ
                      ของผมพอลงชุดนํ้าแล้วลองลากอย่างเดียวเลย ไม่งั้นใช้ไม่คุ้ม เดี๋ยวต้องไปจัดมั่ง อิอิ
                      กำลังเผาอยู่เหมือนกันครับ

Originally posted by Merfo View Post
                      วะวะว้าว แมวน้ำ
                      ภูเก็ตเสร็จทุกรายหมายความว่ากระไรเหรอครับ

Originally posted by Flip View Post
                      ตอนนั้นซื้อมา 7000 นิดๆ
                      ตอนนี้น่าจะไม่ถึงแล้วครับ
                      น่าจะประมาณนั้นครับ
                      Last edited by meo95; 4 Nov 2010, 12:32:08.

Comment

• มีท่านไหนช่วยชี้เป้าร้านขายคีมทำหัวคอนเนคเตอร์ทีสิครับ หรือชื่อเรียกก็ได้ครับผมไม่ทราบจริงๆคีมแบบนั้นมันเรียกว่าอะไร
                        เสาร์อาทิตนี้ว่าจะไปตลุยบ้านหม้อซะหน่อย

Comment

• Originally posted by Galjung View Post
                          มีท่านไหนช่วยชี้เป้าร้านขายคีมทำหัวคอนเนคเตอร์ทีสิครับ หรือชื่อเรียกก็ได้ครับผมไม่ทราบจริงๆคีมแบบนั้นมันเรียกว่าอะไร
                          เสาร์อาทิตนี้ว่าจะไปตลุยบ้านหม้อซะหน่อย
                          ห้างณัฐพงษ์ กับร้าน EPS น่าจะมีนะครับ เรียกไม่ถูกเหมือนกัน เอาตัวอย่างหัวพินไปให้เค้าดูก็ได้ครับ
                          http://www.overclockzone.com/forums/...B3-quot-by-SLT

Comment

ห้างณัฐพงษ์ กับร้าน EPS น่าจะมีนะครับ เรียกไม่ถูกเหมือนกัน เอาตัวอย่างหัวพินไปให้เค้าดูก็ได้ครับ
                            http://www.overclockzone.com/forums/...B3-quot-by-SLT
                            ขอบคุณครับ

Comment

• สวัสดีครับทุกท่าน

Comment

• มีของรวยๆ ทั้งน้นได้แต่มองสวยๆ กันทั้งนั้น

Comment

Working...
                                X