Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซ็นเซอร์ ไม่เพี้ยนหรอกครับ เคสเย็นจริง ๆ อิอิ

Comment

• Originally posted by zecs View Post
      มาด้วยครับ SILVERSTONE RV 02

ใครมีใครใช้ RV-02 แล้วหน้าตาดีทุกคนครับ....

Comment

• มารอดูชุดน้ำท่านประธาน...

Comment

• Originally posted by areano13 View Post
          มารอดูชุดน้ำท่านประธาน...
          รอดูด้วยคร้าบ ท่าจะงามหลาย

Comment

• อิอิ ทักทายยามสาย RV02 สวยๆ มาอีกละ

เดี๋ยวเสร็จเมื่อไหร่จะมาเปิดตัวบ้าง

^^

Comment

• ด่านแรกผ่าน ไม่มีจุดไหนรั่ว แต่หัวใจผมจะรั่ว ก็เพราะยกเคสเอียงไปเอียงมาไล่ฟองนี่ละครับ ไล่มันไม่ไปเราไปนอนเองก็ได้
              พรุ่งนี้ว่าจะลองเดินเครื่องซักหน่อยครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                ด่านแรกผ่าน ไม่มีจุดไหนรั่ว แต่หัวใจผมจะรั่ว ก็เพราะยกเคสเอียงไปเอียงมาไล่ฟองนี่ละครับ ไล่มันไม่ไปเราไปนอนเองก็ได้
                พรุ่งนี้ว่าจะลองเดินเครื่องซักหน่อยครับ
                สู้ๆครับ ^^

Comment

• Originally posted by HaNoom View Post
                  สู้ๆครับ ^^
                  ขอบคุณครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                    ด่านแรกผ่าน ไม่มีจุดไหนรั่ว แต่หัวใจผมจะรั่ว ก็เพราะยกเคสเอียงไปเอียงมาไล่ฟองนี่ละครับ ไล่มันไม่ไปเราไปนอนเองก็ได้
                    ลงน้ำแว้วววว

Comment

• ท่านประธานครับ ไม่ทราบว่าพอจะมีพัดลมไฟสีแดง12cmเหลือบ้างมั้ยครับ ซื้อให้ห้องcoolingไม่เคยทันเค้าเลยครับ คราวนี้เอาจริงแล้วครับ

Comment

• สวัสดี เช้าๆ วันนี้อากาศดีจังเลย อิอิ

Comment

• Originally posted by areano13 View Post
                          มารอดูชุดน้ำท่านประธาน...
                          ประธานกฐิน อิอิ

Originally posted by ekkarin View Post
                          รอดูด้วยคร้าบ ท่าจะงามหลาย
                          อยากดูของพ่อค้าขายชุดน้ำมั่งจัง

Originally posted by tong1794 View Post
                          อิอิ ทักทายยามสาย RV02 สวยๆ มาอีกละ

เดี๋ยวเสร็จเมื่อไหร่จะมาเปิดตัวบ้าง

^^
                          รอชมครับ

Originally posted by AeGis View Post
                          ลงน้ำแว้วววว
                          ลงตอนหน้าหนาวครับ TJ07 เสร็จยังครับ เชียงใหม่คงหนาวแล้ว

Originally posted by pisalja View Post
                          ท่านประธานครับ ไม่ทราบว่าพอจะมีพัดลมไฟสีแดง12cmเหลือบ้างมั้ยครับ ซื้อให้ห้องcoolingไม่เคยทันเค้าเลยครับ คราวนี้เอาจริงแล้วครับ
                          มี4ตัวพอดีต้องใช้อะครับ ประกาศตั้งรับเลยซิครับ

Originally posted by wattaa View Post
                          สวัสดี เช้าๆ วันนี้อากาศดีจังเลย อิอิ
                          หนาวแล้วครับ
                          Last edited by meo95; 29 Oct 2010, 07:34:13.

Comment

• Originally posted by pisalja View Post
                            ท่านประธานครับ ไม่ทราบว่าพอจะมีพัดลมไฟสีแดง12cmเหลือบ้างมั้ยครับ ซื้อให้ห้องcoolingไม่เคยทันเค้าเลยครับ คราวนี้เอาจริงแล้วครับ
                            มี CFM 90 สีแดงครับ (จำไม่ได้กี่ตัว) วันนี้กลับดึกครับ Post ทิ้งไว้ได้ครับท่าน

ท่านประธานระวังโรคให้ใจฟองโตนะครับ..666

Comment

• ตามมาคอยร้านใหม่

รอเป็นหมาวันเสาร์ครับ ^^

Comment

• เดี่ยวรอดูชุดน้ำท่านประธานเดี๋ยวหามาลองมั้ง

Comment

Working...
                                X