Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by meo95 View Post
    ขอบคุณครับ เป็นแนวทางอีกวิธีหนึงสำหรับเคสรุ่นนี้ ที่ใช้ถังพักแบบทรงกระบอกครับ

รบกวนช่วยถ่ายรูปตรงเหล็กยึดหม้อน้ำหน่อยครับ กำลังจะหาวิธียึดใหม่พอดี
    ผมใช้พลาสติกยึดหม้อนํ้าที่มากับเคสเอาครับ แล้วใช้เจาะรูที่เคสเพื่อยึดน็อตเลย โหดไปหน่อย อิอิ

Originally posted by meo95 View Post
    อยากเห็นของดีราคาแพงแล้วครับ เสร็จยังเอ่ย
    เราก็ยังไม่เสร็จเหมือนกัน อิอิ
    เพิ่งหาวิธียึด SSD 2 ตัวด้านหลังได้ครับ ใกล้ละท่าน ^^

สายถักสวยจังครับ ทำเองเลยหรือครับ???

Comment

• Originally posted by Mr. X View Post
      สายถักสวยจังครับ ทำเองเลยหรือครับ???
      ครับ ร้อยเองเลย รีดสายเจ็บมือมาก

Comment

• OH !!! เค้าไปถึงไหนกันแล้วนี่ ของเราบ๋อแบ๋...งบน้อยครับ
        (ได้แต่นั่งดูตาปริบ ๆ ฮือ ๆ ๆ )

Comment

• เข้าคลับมาดูของสวยๆงามซะหน่อย ss club จงเจริญ!!!

Comment

• เตรียมรอดูท่านประธาน อัดเต็มสูบ

^^

Comment

• เข้าคลับ ด้วยคนครับ ท่านประธาน พึ่งซื้อมา ยังไม่ได้ประกอบยัง

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                OH !!! เค้าไปถึงไหนกันแล้วนี่ ของเราบ๋อแบ๋...งบน้อยครับ
                (ได้แต่นั่งดูตาปริบ ๆ ฮือ ๆ ๆ )
                ถ่ายรูปมาประจานหน่อยซิครับ 555

Originally posted by pisalja View Post
                เข้าคลับมาดูของสวยๆงามซะหน่อย ss club จงเจริญ!!!
                อิอิ สวัสดีครับ

Originally posted by tong1794 View Post
                เตรียมรอดูท่านประธาน อัดเต็มสูบ

^^
                สูบติดไปหน่อยนึงแล้ว ออกตัวแรงไปหน่อยครับ อิอิ

Originally posted by H2OPlUS View Post
                เข้าคลับ ด้วยคนครับ ท่านประธาน พึ่งซื้อมา ยังไม่ได้ประกอบยัง
                เหนี่ยวมาแล้วเหรอครับ รอชม และยินดีต้อนรับครับผม

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  ขอบคุณครับ เป็นแนวทางอีกวิธีหนึงสำหรับเคสรุ่นนี้ ที่ใช้ถังพักแบบทรงกระบอกครับ

รบกวนช่วยถ่ายรูปตรงเหล็กยึดหม้อน้ำหน่อยครับ กำลังจะหาวิธียึดใหม่พอดี
                  ผมเดาว่าเอาเคเบิลทายรัด อิอิ

Comment

• Originally posted by AeGis View Post
                    ผมเดาว่าเอาเคเบิลทายรัด อิอิ
                    งานนี้เจาะเคสครับ เอาฝาเคสเก่า ๆ มาตัดเจาะรูยึดน๊อต คราวนี้ไม่ขยับเลย

Last edited by meo95; 1 Nov 2010, 23:27:58.

Comment

งานนี้เจาะเคสครับ เอาฝาเคสเก่า ๆ มาตัดเจาะรูยึดน๊อต คราวนี้ไม่ขยับเลย
                      เหมือนเป้นรีเวสมากกว่าน่ะพี่ เอาสว่าง เจาะเลย อิอิ เดี่ยวทำมามั้ง ช่วงนี้ว่าง ๆ ล่ะ อิอิ

Comment

• Originally posted by AeGis View Post
                        เหมือนเป้นรีเวสมากกว่าน่ะพี่ เอาสว่าง เจาะเลย อิอิ เดี่ยวทำมามั้ง ช่วงนี้ว่าง ๆ ล่ะ อิอิ
                        บ้าน ๆ ครับ น๊อตจริง ๆ อิอิ รีเวทมีแต่ลูก ตัวยิงไม่มี อีกอย่างเดี๋ยวแกะยากนาครับ

Comment

• น้ำท่วมมั๊ยครับพี่ศักดิ์

Comment

• ง่ะ ไปเล่นน้ำกันหมดเลย อยากเล่นบ้างจัง

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

• Originally posted by Merfo View Post
                              น้ำท่วมมั๊ยครับพี่ศักดิ์
                              ไม่ท่วมครับ ยังมาไม่ถึง 555

Originally posted by jimmyhuman View Post
                              ง่ะ ไปเล่นน้ำกันหมดเลย อยากเล่นบ้างจัง

Sent from my iPhone using Tapatalk
                              ตามน้ำไปอะครับ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ ท่านๆ

Comment

Working...
                                X