Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อวานก่อนได้สั่ง เคส TJ 07 สีดำมาใหม่
    อยากพ่นข้างในสีดำ ทำยังไงช่วยแนะนำด้วยฮะ ^ ^

ขอร่วมคลับด้วยคน อิอิ

Comment

• Originally posted by oatman123 View Post
      เมื่อวานก่อนได้สั่ง เคส TJ 07 สีดำมาใหม่
      อยากพ่นข้างในสีดำ ทำยังไงช่วยแนะนำด้วยฮะ ^ ^

[ATTACH=CONFIG]1007580[/ATTACH]
      ยินดีต้อนรับครับ พ่นไม่อยู่หรอกครับ มันเป็นอลู สีไม่เกาะ ถึงพ่นได้ ถ้าลอกแล้วดูไม่จืดเลย ต้อง ชุบอโนไดซ์

Comment

• Originally posted by oatman123 View Post
        เมื่อวานก่อนได้สั่ง เคส TJ 07 สีดำมาใหม่

[ATTACH=CONFIG]1007580[/ATTACH]
        Yes !!! TJ มาอีกหนึ่งแว๊ว...ว/ส่วนเรื่องสีต้องไดซ์อย่างเดียวครับ พ่นลอกแน่นอน

Originally posted by meo95 View Post
        ยินดีต้อนรับครับ พ่นไม่อยู่หรอกครับ มันเป็นอลู สีไม่เกาะ ถึงพ่นได้ ถ้าลอกแล้วดูไม่จืดเลย ต้อง ชุบอโนไดซ์
        เคสป๋ม ไดซ์ จากบรอนซ์เป็นบรอนซ์ได้ป่าว...555

Comment

• กำ

Comment

• อโนไดซ์แล้วมันจะกัดเกลียวน๊อตน๊าาา

ระวังเด้อ

เห็น CLUB เพื่อนบ้าน Lian-Li เค้าคุยกันเรื่อง อโนไดซ์แล้วมันกัดเกลียวน๊อต

Comment

• powder colt (สีฝุ่น)ครับ มีเกือบทุกสี ไม่พอใจ ขัดแค่เรียบ ทำสีใหม่ได้ครัย ไม่ต้องกลัวสีลอก
              สาวก tj 07 ใครสนใจ เพลท กลับบอร์ดมั่ง อิอิ มีอยู่ 2 ตัว ยังไม่ได้ทำสี

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                ^^ ขอเป็นสมาชิกใหม่อีก 1 คน ด้วยนะครับ !!
                มีร้านแนะนำมั้ยครับท่านนนน ตอนนี้อยากมาก !!

Originally posted by Diffuser. View Post
                Yes !!! TJ มาอีกหนึ่งแว๊ว...ว/ส่วนเรื่องสีต้องไดซ์อย่างเดียวครับ พ่นลอกแน่นอน
                เคสป๋ม ไดซ์ จากบรอนซ์เป็นบรอนซ์ได้ป่าว...555
                ชุบอโนไดส์ อยากได้สีดำด้าน !!! บรอนซ์ เป็น ดำ สิครับ
                Originally posted by Zeyrii View Post
                อโนไดซ์แล้วมันจะกัดเกลียวน๊อตน๊าาา

ระวังเด้อ

เห็น CLUB เพื่อนบ้าน Lian-Li เค้าคุยกันเรื่อง อโนไดซ์แล้วมันกัดเกลียวน๊อต
                มีร้านเจ๋งๆ ที่ไม่กัดมั้ยครับ อิอิ
                Last edited by oatman123; 11 Oct 2010, 00:16:02.

Comment

• Originally posted by tonx1700 View Post
                  powder colt (สีฝุ่น)ครับ มีเกือบทุกสี ไม่พอใจ ขัดแค่เรียบ ทำสีใหม่ได้ครัย ไม่ต้องกลัวสีลอก
                  สาวก tj 07 ใครสนใจ เพลท กลับบอร์ดมั่ง อิอิ มีอยู่ 2 ตัว ยังไม่ได้ทำสี
                  สีฝุ่นทนมั้ยครับ สนใจๆๆ หรือ อโนไดส์ ดีครับ มีใครรับทำมั่งอ่ะครับท่าน ตอนนี้อยากจัดมากก

Comment

• อีกอย่างครับ ถ้าผมอยากเจาะ ต้องไปที่ไหน O.O ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ps. อยากได้ สติ้กเกอร์คลับบบ !!
                    Last edited by oatman123; 11 Oct 2010, 00:31:51.

Comment

• อะไรที่เป็นเหล็กต้องเอาออกให้หมดนะครับ หายจริง ๆ ด้วย ถึงเหลือก็ไม่เท่าเดิม อิอิ

มีคนในบอร์ดนี้เคยสั่งชุบร้านนี้ครับ แต่ไกลคนละขั้วกับท่านเลย สติกเกอร์เหลืออีกอันเดียว ส่งชื่อที่อยู่มาทาง PM ครับ
                      http://search.yellowpages.co.th/prof...21557200663001

Comment

• มีสมาชิกTj07เพิ่มอีกคนแล้ววววว... สวัดดีนะครับผม (ดีใจมีคนมาให้ผมดูแนวทางอีกคนละ...อิอิอิ)
                        เคสรุ่นนี้ถ้าทำเป็นสีดำทั้งตัวละก็....สวย ดุ โหดขิงๆแน่ๆเลยละคร๊าบท่านครับ.........จะรอชมนะครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                          อะไรที่เป็นเหล็กต้องเอาออกให้หมดนะครับ หายจริง ๆ ด้วย ถึงเหลือก็ไม่เท่าเดิม อิอิ

มีคนในบอร์ดนี้เคยสั่งชุบร้านนี้ครับ แต่ไกลคนละขั้วกับท่านเลย สติกเกอร์เหลืออีกอันเดียว ส่งชื่อที่อยู่มาทาง PM ครับ
                          http://search.yellowpages.co.th/prof...21557200663001
                          T^T ฝนตกไม่ทั่วฟ้า...แง..แง (ไม่รู้ว่ามีสติกเกอร์เหลืออะครับท่านประธาน เลยไม่ได้ขออะครับ........โง่เอง..อดเลยT^T)

Comment

• ว่างๆจะทำ TJ07 สีดำเล่นบ้าง อิอิ

Lian-Li ใส่ 1090T ใช้ทำงาน ส่วน TJ07 ใส่ 980x เครื่องเล่นเกมส์

Originally posted by oatman123 View Post
                            อีกอย่างครับ ถ้าผมอยากเจาะ ต้องไปที่ไหน O.O ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ps. อยากได้ สติ้กเกอร์คลับบบ !!
                            tonx1700 ติดต่อไปยัง
                            sigpic
                            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                            งดแรงชั่วคราว

Comment

• ท่าน oatman12 ครับ พ่นสีฝุ่นอย่างท่านtonx1700 ว่าก็ได้ครับ ไม่ยุ่งยากต้องมาแกะน๊อตทีละตัว

ท่าน keadoo ครับ ส่งชื่อ ทีอยู่มาเลยครับ มีแบบเก่าไม่ค่อยสวยน่ะซิครับ
                              ท่าน tor_za ครับ อยากชม TJ07 สีดำ แบบเต็มระบบครับ อิอิ
                              Last edited by meo95; 11 Oct 2010, 08:14:11.

Comment

• รอดูเคสสวยๆอยู่นะครับผม แบบเต็มระบบเช่นกันครับ

Comment

Working...
                                X