Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Diffuser. View Post
    งั้นเดี๋ยวผมจัดให้เลย 199+199 ขอชื่อที่อยู่และเบอร์โทร. ติดต่อกลับด้วยครับ
    (ผมส่ง EMS ) ให้เลยนะ

ผมว่า 1-3 ชายประเภท2.5 ชัว คนที่4 แหล่ม
    Last edited by seklosoja; 2 Oct 2010, 15:50:43.

Comment

• สาวดุ้นเดะ !!!!!!

Comment

• ใครไปงาน ถ่ายรูปมาอีก หน่อยครับ ถ่ายคอมน่ะ อิอิ

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
          งั้นเดี๋ยวผมจัดให้เลย 199+199 ขอชื่อที่อยู่และเบอร์โทร. ติดต่อกลับด้วยครับ
          (ผมส่ง EMS ) ให้เลยนะ

ถ้าท่านส่งEMSมาจริง สงสัยมีงานเข้าแหงมๆ....อิอิอิ เผ่นดีกว่า5555+

Comment

• ไม่เอาส่งมาทีผมก็ได้ครับ อิอิ เหมาหมด ปิดกระทู้เลยครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
              ไม่เอาส่งมาทีผมก็ได้ครับ อิอิ เหมาหมด ปิดกระทู้เลยครับ
              แสดงว่า ตะเองก๊อ.....

Comment

• มีใครมีปัญหา ตั้งกระทู้ไม่ได้บ้างครับ

ผมคนหนึ่ง ที่ตั้งไม่ได้เป็นไรไม่รู้

มันขึ้นประมาณว่า เช่นห้องModify มันจะขึ้น "ห้องModify ตั้งกระทู้ใหม่" แล้วมันเป็น Link ให้คลิก คลิกแล้วก็กลับมาที่หัวข้อกระทู้เหมือนเคย

หน้าตา จะเป็นพื้นเทาหมดนะ และยังมีข้อความ เรื่อง กฏใน Overclockzone

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                  มีใครมีปัญหา ตั้งกระทู้ไม่ได้บ้างครับ

ผมคนหนึ่ง ที่ตั้งไม่ได้เป็นไรไม่รู้

มันขึ้นประมาณว่า เช่นห้องModify มันจะขึ้น "ห้องModify ตั้งกระทู้ใหม่" แล้วมันเป็น Link ให้คลิก คลิกแล้วก็กลับมาที่หัวข้อกระทู้เหมือนเคย

หน้าตา จะเป็นพื้นเทาหมดนะ และยังมีข้อความ เรื่อง กฏใน Overclockzone
                  ลองใหม่ครับ (อาจเป็นบั๊กของเซิฟเวอร์)...เคยเหมือนกัน อีกพัก ใหญ่ๆ ก็ตั้งได้ครับ
                  ตอนนี้เซิฟกำลังปรับปรุงเรื่อย ๆ อาจเป็นจังหวะพอดี

หรือลองตั้งในห้องอื่นดีครั๊บผ๊ม !!!

แต่ที่แน่ ๆ เวลา กด+ ข้อความในหน้าเดียวกัน มันจะติดไปด้วยต้องคอยมาลบครับ

Comment

• อย่าลืมนาครับท่านดิฟ พรุ่งเย็นนี้แกะ ไพโอเนียร์หน้ามันออกมาด้วย ทำหน้าให้มัน ๆ หน่อย อิอิ

Comment

• เอาเครื่องที่ให้น้องใช้พิมงานมาฝาก อิอิ

Comment

• ^
                        ^
                        ^
                        ^
                        ของเล็กๆ เริ่มออกมาละ

มันตัวละเท่าไรครับ Sugo เนี่ย

^^

Comment

• เอารูปมาแจมให้เจ้าของเครื่องถ่ายไว้หลายวันแล้ว

ท่านนี้สงสัยนักทำไมเครื่องเล็กแค่นี้ ต้องระบายความร้อนด้วยน้ำ จะแรงไปไหนกัน

Comment

• เข้ามาดูของสวยๆงามๆ อิอิ

Comment

• ผ่านมาหาแนวทางคร้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาบ

Comment

• โครงการ TJ07 Advance จะรอดไหมเนี้ย หลัง ๆ คนใช้ TJ07 หายหมดเลย

Comment

Working...
                                X