Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งจะมีเวลาว่าง เอารูปคอมของคนแถวนี้มาฝากครับ เล็ก ดุ ดัน

ลงรูปเดียวละกันครับ เนื่องจากเป็นเคสที่ได้รับความนิยมในหมู่วัยรุ่น รูปอื่นรอยนิ้วมือแมร่งเต็มไปหมด -*-
    Last edited by veza; 8 Oct 2010, 20:39:23.

Comment

• Originally posted by veza View Post
      เพิ่งจะมีเวลาว่าง เอารูปคอมของคนแถวนี้มาฝากครับ เล็ก ดุ ดัน

ลงรูปเดียวละกันครับ เนื่องจากเป็นเคสที่ได้รับความนิยมในหมู่วัยรุ่น รูปอื่นรอยนิ้วมือแมร่งเต็มไปหมด -*-
      มันคืออดูดไปแว๊ว ท่านวี...อุ๊ อิ๊

ความคืบหน้า...หลายวันผ่านไป เทสน้ำและไม่รั่วไม่ซึม ไม่ไหล...ฮึ !!! ##@

เมื่อยหลังจิ๊บเลยเรา....
      ท่าทางจะอีกหลายวันกว่าจะเก็บรายละเอียดหมด...เมื่อยหลังแฮะ

Comment

• โอ้วว.....ท่านDiff ยังจัดไม่ทันเสร็จก็ฉายแววงามหลายๆแล้วครับท่าน
        เสียดายที่ผมไม่มีงบสอยบล็อคน้ำการ์ดจอ ไม่งั้นโดนเลียนแบบ...เอ้ย..ไม่ใช่..ทำตามเป็นแนวทางแน่ๆ....อิอิอิ (อิจฉาคนงบเยอะจัง T^T )
        (ตอนผมประกอบเครื่องห้องก็ไม่มีแอร์ เล่นเอาซะหืดขึ้นคอเหงื่อท่วมตัวเลยเหมือนกันครับ..555+)

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
          มันคืออดูดไปแว๊ว ท่านวี...อุ๊ อิ๊

ความคืบหน้า...หลายวันผ่านไป เทสน้ำและไม่รั่วไม่ซึม ไม่ไหล...ฮึ !!! ##@

ท่าทางจะอีกหลายวันกว่าจะเก็บรายละเอียดหมด...เมื่อยหลังแฮะ
          จากเล็กสุดมาใหญ่สุด เสนอ Concept ออพติมัส ไพร์ม เลยมั๊ย

ปล. สยามไซด์ไลน์ เจ้าของเว็บมันเพิ่งโดนจับไปเมื่อไม่กี่วัน ท่านบ่นเมื่อยหลังเลยนะ 555 สงสัยยังหาที่ใหม่ไม่ได้

Comment

• สวยจังครับ สวัสดียามดึกครับทุกท่าน

Comment

• Originally posted by veza View Post
              จากเล็กสุดมาใหญ่สุด เสนอ Concept ออพติมัส ไพร์ม เลยมั๊ย

ปล. สยามไซด์ไลน์ เจ้าของเว็บมันเพิ่งโดนจับไปเมื่อไม่กี่วัน ท่านบ่นเมื่อยหลังเลยนะ 555 สงสัยยังหาที่ใหม่ไม่ได้
              555+

ผมว่าน่าจะอายุเยอะมากกว่านะ

เก๊าขึ้น อิอิ

เผ่น!!!!
              Last edited by tong1794; 9 Oct 2010, 04:47:16.

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post

สวยจริงๆน้ำรี่ แต่ไม่กล้าสักที เฮ้อ

Comment

• แวะเข้ามาชม งามจริงๆท่านนี้..อิอิ สายยางจะขาวไปไหนครับท่าน 555+

Comment

• ขอชมตอนเปิดนีออนสีขาวหน่อยจร้า

Comment

งามแต่อย่าหยดนะ 555 พยายามอย่ายกบ่อยนะจะเป็นเหมือนผม อุ้มแตงไม่ได้แล้ว อุ้มมะนาวแทน แฮแฮ

Comment

• สอบถามหน่อยจ้า SILVER STONE รุ่น PS02 ใส่ซิ้งรุ่นไหนได้เต็มที่ แบบปิดฝาได้ครับ กว้างจากผิว MB 17 สูงจากพัดลมบน ถึงการ์ดจอ 17ครับเอาใหญ่แต่ปิดฝาได้

ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by E22FEY View Post
                          สอบถามหน่อยจ้า SILVER STONE รุ่น PS02 ใส่ซิ้งรุ่นไหนได้เต็มที่ แบบปิดฝาได้ครับ กว้างจากผิว MB 17 สูงจากพัดลมบน ถึงการ์ดจอ 17ครับเอาใหญ่แต่ปิดฝาได้

ขอบคุณครับ
                          ดุนไปให้เห็นกันทั่ว ๆ ครับ
                          พอดีชอบเคสนี้เหมือนกัน แต่ได้แค่ผ่านมือ(รุ่นน้องฝากซื้อ)
                          เลยไม่มีข้อมูลครับ ...รอท่านต่อไป...ฉึ๊ง ๆ ๆ ๆ

Comment

• มาเยี่ยมคลับ อิอิ

Comment

• สวัสดีครับทุกท่าน

Comment

• ใครจะปล่อย RV02
                                บอกเด้อ จะเก็บเข้าพิพิทธภัณส่วนตัว

Comment

Working...
                                X