Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอยากรู้ว่า SilverStoneST50F 500w นี่รับการ์ดจอได้แค่ใหนคับผมอยากเก็บข้อมูลหลายๆที่คับเพราะในบอร์ดของVGAบ้างบอกว่าพอบ้างไม่พอบ้าง ลองเทสที่เว็บคำนวณไฟบอกว่า428wแต่ไม่รู้ว่าจริงแค่ใหนแล้วPSUตัวนี้จะจ่ายได้พอใหม การ์ดที่ว่าคือ AsusGTX460Top DirectCU 768m
    Spec
    Q6600 บอร์ดP5K แรม3ตัว ฮาร์ดดิส1ลูก พัดลม5ตัวมีไฟ3 ดีวีดี หลอดนีออน2หลอด
    กรุณาด้วยคับ ขอบคุณมากคับ

Comment

• พอถมเถไปครับ แบรนด์นี้ถอดสายได้เกือบทุกรุ่นมั้ง ติดต่อ HWH โดยตรงเลยดีกว่าไม่ต้องผ่านใคร โทรไปมีไม่มีรู้เลย
      http://www.performance-pcs.com/catal...f44f071228b0fd

Comment

• Originally posted by onilucifer View Post
        ผมอยากรู้ว่า SilverStoneST50F 500w นี่รับการ์ดจอได้แค่ใหนคับผมอยากเก็บข้อมูลหลายๆที่คับเพราะในบอร์ดของVGAบ้างบอกว่าพอบ้างไม่พอบ้าง ลองเทสที่เว็บคำนวณไฟบอกว่า428wแต่ไม่รู้ว่าจริงแค่ใหนแล้วPSUตัวนี้จะจ่ายได้พอใหม การ์ดที่ว่าคือ AsusGTX460Top DirectCU 768m
        Spec
        Q6600 บอร์ดP5K แรม3ตัว ฮาร์ดดิส1ลูก พัดลม5ตัวมีไฟ3 ดีวีดี หลอดนีออน2หลอด
        กรุณาด้วยคับ ขอบคุณมากคับ
        ไหวครับ ผมใช้ ST-50F 230 อยู่เครื่องเก่า

E7300 + EVGA GTX460 1GB SC HD 2 ลูก พัดลม 4 ตัวมีไฟ นีออน 2 หลอด แรม 2 แถว

Comment

• จองบนซ้าย..

บนขวาด้วย ....คุ้น ๆ แฮะ

แต่ 1 กับ 3 จากซ้าย (ไม่ค่อยแน่ใจหล่อนเลย) รึเรดาห์เราไม่ดีหว่า
          รูปหน้า+โครงสร้าง แหม่ง ๆ

โผล่มาที ไม่ได้เกี่ยวกับ Silverston เลยเรา

Comment

• ตอนนี้ ใช้เคส RAVEN02 and RAVEN mouse and ASUS GTX 285 MatriX ว่างจะถ่ายรูปมาให้พิจารณาครับ

Comment

• แวะมาดูท่านประธาน MEO95 พอมีรูปสาวๆในกระทู้ไม่ไปไหนเลยนะ

Comment

• อุอุ

Comment

• ดมกลิ่นสาวๆมาครับ

Comment

• แต่ 1 กับ 3 จากซ้าย (ไม่ค่อยแน่ใจหล่อนเลย) รึเรดาห์เราไม่ดีหว่า

แหม...199บาทเองครับท่าน...หยวนๆไปเหอะครับ.....อิอิอิ

Comment

• Originally posted by keadoo View Post

แต่ 1 กับ 3 จากซ้าย (ไม่ค่อยแน่ใจหล่อนเลย) รึเรดาห์เราไม่ดีหว่า

แหม...199บาทเองครับท่าน...หยวนๆไปเหอะครับ.....อิอิอิ

Comment

• มีชีวิตชีวา ขึ้นแหะ

จะว่าเพราะเคสท่าน ดริฟ หรือ ว่าสาวๆ หว่า

^^

Comment

• มีชีวิตชีวา ขึ้นแหะ

จะว่าเพราะเคสท่าน ดริฟ หรือ ว่าสาวๆ หว่า

^^

Comment

• สวัสดียามสายครับทุกท่าน

Comment

• ไปซื้อซิม 3G ของ I-Mobile ใช้กันดีกว่าครับ อิอิ

sigpic
                              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                              งดแรงชั่วคราว

Comment

• Originally posted by keadoo View Post

Originally posted by Galjung View Post
                                งั้นเดี๋ยวผมจัดให้เลย 199+199 ขอชื่อที่อยู่และเบอร์โทร. ติดต่อกลับด้วยครับ
                                (ผมส่ง EMS ) ให้เลยนะ

Comment

Working...
                                X