Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เงียบเหงาจัง
    Last edited by meo95; 25 Sep 2010, 00:28:21.

Comment

• ว่าแต่ True up net 6 MB ให้วันนี้แรงดี

แต่ดันไปลดค่า Up load กำ

bit ratio ไม่ขึ้นเลย 555
      Last edited by kk.taton; 25 Sep 2010, 00:29:24.

Comment

• สวัสดียามด่ำคืนครับ

Comment

• Originally posted by kk.taton View Post
          ว่าแต่ True up net 6 MB ให้วันนี้แรงดี

แต่ดันไปลดค่า Up load กำ

bit ratio ไม่ขึ้นเลย 555
          ไหงผมยัง 4 เมกอยู่เลยอะครับ

Comment

• แอบมาดูของแรงๆตอนดึกๆ

Comment

• เชื่อมัย บ้านผม 3BB 5 เม็ก

แต่วิ่งแค่ 512K

T^T

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                เชื่อมัย บ้านผม 3BB 5 เม็ก

แต่วิ่งแค่ 512K

T^T
                ของผมหายและ เป็นมา 2-3 วันเมื่อเย็นพริ๊ว....เลย (โทร.แจ้งเลยครับท่าน)

Net แจ่มและ มาป่วนต่อ...ส่งน้องหมามาป่วนครับ

Comment

• ปอมปอมหรือเปล่าหว่า

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                    ของผมหายและ เป็นมา 2-3 วันเมื่อเย็นพริ๊ว....เลย (โทร.แจ้งเลยครับท่าน)

Net แจ่มและ มาป่วนต่อ...ส่งน้องหมามาป่วนครับ

จะบอกว่า ผมทนใช้ความเร็วนี้ตั้งแต่ 3BB ยังเป็น 2 เม็กไหม่ๆ จะเชื่อมั้ยครับ

โทรไปหาหลายที ด่าก็แล้ว มันตอบกลับมาว่า "ไกลคู่สายค่ะ"

จะย้ายค่าย ก็ย้ายไม่ได้ เพราะแถวบ้านก็เร็วประมาณนี้แหละ

จะว่าบ้านผมกันดารก็ไม่ได้นะ แหล่งชุมชนเลยแหละ

แต่บริการห่วยได้ใจเลย แหม่พูดแล้ว หงุดหงิด ไปโซร้ย หนมจีนดีกว่า - -"

Comment

• วันนี้ลองร้อยสายถักแบบตั้งใจทำจริง ๆ ซักทีครับ เรามันคนใจร้อนกว่าจะได้แต่ละเส้น ใช้ความพยายามสูงจริง ๆ ถ้าไปซื้ออย่าต่อเค้าเลยนะครับ
                      แค่อยากจะถ่ายทอดความรู้สึกผ่านคีย์บอร์ด สู่กระดานไฟฟ้าแห่งนี้ อิอิ

http://www.xtremesystems.org/forums/...36#post4564236
                      Last edited by meo95; 26 Sep 2010, 01:10:59.

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                        ปอมปอมหรือเปล่าหว่า
                        หมูต่ะหากครับคุณลุง ...555

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                          วันนี้ลองร้อยสายถักแบบตั้งใจทำจริง ๆ ซักทีครับ เรามันคนใจร้อนกว่าจะได้แต่ละเส้น ใช้ความพยายามสูงจริง ๆ ถ้าไปซื้ออย่าต่อเค้าเลยนะครับ
                          แค่อยากจะถ่ายทอดความรู้สึกผ่านคีย์บอร์ด สู่กระดานไฟฟ้าแห่งนี้ อิอิ

http://www.xtremesystems.org/forums/...36#post4564236
                          วันนี้บ่ายแก่ๆเข้าไปเอาของนะครับ อิอิ

Comment

• เงียบจัง...มาอัพเดทแก้ขัด SG-02 คู่แฝด มหัศจรรย์

ผู้น้อง OPTIMUS

MB-Gigabyte GA-880GM-USB3
                            CPU : AMD Atlon x4 635
                            Ram : G.Skill TD @1600 /40 nano
                            VGA : XFX 5670 1 GB
                            Cooler : Coolit Modify & Swiftech Micro Rev.02

มาอัพเดทใหม่ System เดิม
                            เปลี่ยนหม้อน้ำ Coolit เป็น 12 CM. + พักน้ำ Swiftech Micro v.02
                            พร้อม VGA เสริมประสิทธิภาพในการโหลดบิท XFX 5670...

-----------------------------------------------------------------------

คู่แฝดมหัศจรรย์ มาเจอกัน

ผู้พี่ Bumble Bee Version-03

MB : Gigabyte H55N-USB 3
                            CPU : i7 875K
                            Ram : A-Data @2000
                            VGA : 5870
                            Cooler : EK/Swiftech/Jink ways...

Last edited by Diffuser.; 26 Sep 2010, 18:05:49.

Comment

• ^
                              ^
                              ^
                              พี่แกชอบทำให้ผมน้ำลาย เยิ้ม!!!!

ว่าแต่เครื่อง 875K พี่เอาไดร์ DVD ไปไว้ตรงไหนอะ หรือ ต่อข้างนอกเอา

^^

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                                ^
                                ^
                                ^
                                พี่แกชอบทำให้ผมน้ำลาย เยิ้ม!!!!

ว่าแต่เครื่อง 875K พี่เอาไดร์ DVD ไปไว้ตรงไหนอะ หรือ ต่อข้างนอกเอา

^^
                                ขอบคุณครับ

ใช้เป็น LG DVD External น่ะครับ

Comment

Working...
                                X