Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังคงคึกคักเหมือนเดิม น่อออออออ

หายไปนานกลับมาทักทายครับ = V =

Comment

• Originally posted by FinalTear View Post
      ยังคงคึกคักเหมือนเดิม น่อออออออ

หายไปนานกลับมาทักทายครับ = V =
      หายไปไหนมาละท่าน ไปนานเลยน่ะครับ

Comment

• สวัสดีครับผมก็หายไป 2-3 ปี ไม่ค่อยได้แวะมา ทางนี้เป็นไงบ้างครับพี่น๊อง !!!

จะมีคนคิดถึงหรือเปล่าน๊อ...555
        สงสาร จขกท.จัง เว็บหน้าแรก ไม่ขึ้น อุอิ๊....

Comment

• ประธานยังใช้พัลลมเป่าซิ้งค์ตัวเดียวอยู่รึเปล่าครับ แล้วมันเย็นไหมครับตัวเดียว

ผมรอ Crosshair IV Extreme แทบจะไม่ไหวล่ะ

มันมาเดือนกันยายนอ่ะครับ หรือจะสอย Formula มาเลย ตอนนี้ไม่มีคอมใช้อยู่ด้วย

Comment

• Originally posted by hotboyz View Post
            มาดูกิเลสระหว่างกลับบ้าน หลังแยกจากท่านวี 555+

หลังเปิด >_<
            ซื้อจากไหนฟร่ะ ถ้าไม่บอกที่ตั้งเดี๋ยวลบหัวเขียวออกเลย
            sigpic
            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
            งดแรงชั่วคราว

Comment

• เมื่อคืนกลับบ้านเปียกหมดทั้งตัว ร่มกันฝนไม่อยู่
              แถมตอนขึ้นรถจะกลับบ้านกระเป๋าโน๊ตบุ๊คหล่นไปแช่น้ำซะงั้น
              dell 6410 แฉะ mp4 player พัง ตังเปียก ตอนนี้ยังไม่กล้าเอาโน๊ตบุ๊คมาเปิดเลย กะทิ้งไว้อีกซํก 2 วันค่อยเปิด
              กลับมาถึงซอยที่บ้านน้ำท่วมถึงหน้าแข้งเลย
              Last edited by enter116; 26 Aug 2010, 06:51:09.

Comment

• Originally posted by noialb View Post
                ถ้าจะเล่น FT-02
                สามารถ ใส่ CP05 ได้หรือเปล่าครับ

จริงๆอยากได้ RV-02
                แต่ชอบใส่HDD แนวขวางมากกว่า
                มันอย่างเดียวกับที่แถมมากะเคสตัวนี้อันนึงหรือเปล่าครับ ยังงงอยู่เหมือนกัน

Originally posted by P@RN View Post

เว็ปนี้นาน ๆ จะมีฟรั่งต่างชาติมาอัฟเดททีนึง แต่ก็คุ้มค่ากับการรอคอยนะครับ

Originally posted by veza View Post
                มาดูห้องนี้บ่อยๆแล้วมีแต่กิเลส -*-
                บางทีก็มีตัณหาด้วยครับ อิอิ

Originally posted by hotboyz View Post
                มาดูกิเลสระหว่างกลับบ้าน หลังแยกจากท่านวี 555+

หลังเปิด >_<
                อิอิ ตัวละเท่าไรครับ

Originally posted by Diffuser. View Post
                สวัสดีครับผมก็หายไป 2-3 ปี ไม่ค่อยได้แวะมา ทางนี้เป็นไงบ้างครับพี่น๊อง !!!

จะมีคนคิดถึงหรือเปล่าน๊อ...555
                สงสาร จขกท.จัง เว็บหน้าแรก ไม่ขึ้น อุอิ๊....
                สงสารอย่างเดียวไม่บรรลุจุดประสงค์หรอกนะท่านต่อ

Originally posted by jimmyhuman View Post
                ประธานยังใช้พัลลมเป่าซิ้งค์ตัวเดียวอยู่รึเปล่าครับ แล้วมันเย็นไหมครับตัวเดียว

ผมรอ Crosshair IV Extreme แทบจะไม่ไหวล่ะ

มันมาเดือนกันยายนอ่ะครับ หรือจะสอย Formula มาเลย ตอนนี้ไม่มีคอมใช้อยู่ด้วย
                อีกเดือนเดียวผมว่า หาบอร์ดเกือบจะเน่ามาใช้ก่อนก็ได้ครับ ในเว็ปนี้ก็ได้ ซิ้อ CF4 มา กลิ่นยังไม่ทันจาง Ex..เข้ามาอีกแล้ว

Originally posted by tor_za View Post
                ซื้อจากไหนฟร่ะ ถ้าไม่บอกที่ตั้งเดี๋ยวลบหัวเขียวออกเลย
                หุหุ
                Originally posted by enter116 View Post
                เมื่อคืนกลับบ้านเปียกหมดทั้งตัว ร่มกันฝนไม่อยู่
                แถมตอนขึ้นรถจะกลับบ้านกระเป๋าโน๊ตบุ๊คหล่นไปแช่น้ำซะงั้น
                dell 6410 แฉะ mp4 player พัง ตังเปียก ตอนนี้ยังไม่กล้าเอาโน๊ตบุ๊คมาเปิดเลย กะทิ้งไว้อีกซํก 2 วันค่อยเปิด
                กลับมาถึงซอยที่บ้านน้ำท่วมถึงหน้าแข้งเลย
                แสดงว่าแก่แล้ว ไม่ใช้เป้สะพายหลัง อิอิ ถ้าบ้านมีถังข้าวสาร เอาหมกข้าวสารเลย แต่จะหมกไหวเหรอมันใหญ่ เป็นภูมิปัญญาชาวบ้านครับ ไม่ได้มุข
                ข้าวสารจะดูดความชื้นออกไปครับ ลองเอาแบ๊งร้อยจุ่มน้ำแล้วหมกดู แป๊ปเดียวแห้งเลย
                แถวลำสาสีท่วมเลยครับ
                Last edited by meo95; 26 Aug 2010, 07:31:47.

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  แสดงว่าแก่แล้ว ไม่ใช้เป้สะพายหลัง อิอิ ถ้าบ้านมีถังข้าวสาร เอาหมกข้าวสารเลย แต่จะหมกไหวเหรอมันใหญ่ เป็นภูมิปัญญาชาวบ้านครับ ไม่ได้มุข
                  ข้าวสารจะดูดความชื้นออกไปครับ ลองเอาแบ๊งร้อยจุ่มน้ำแล้วหมกดู แป๊ปเดียวแห้งเลย
                  แถวลำสาสีท่วมเลยครับ
                  ใช้กระเป๋าสะพายนี่แหละครับ แต่ว่าสะพายข้างเดียว หล่นเปิดเอื้อมมือไปเปิดประตูรถ T T

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                    มันอย่างเดียวกับที่แถมมากะเคสตัวนี้อันนึงหรือเปล่าครับ ยังงงอยู่เหมือนกัน

SST-CP05
                    คือแบบนี้อะครับ

ได้คำตอบแล้วครับว่า
                    Support model
                    KL01、 KL02、 KL03、FT01 and RV01

สนใจแต่ FT02 กับ RV02 (ติดตั้งบอร์ด แนวดี)
                    คงต้องหาแรคแยกเองแล้วล่ะ

*ดูได้จากเวบไหนครับ tk เหมือนจะไม่ขายแล้วของSST

Comment

• Originally posted by tor_za View Post
                      เซ็นทรัลแจ้ง

Originally posted by meo95 View Post
                      อิอิ ตัวละเท่าไรครับ
                      กล่องละ 69

Comment

• CEMART ไม่มีอะไร เซ็นทรัลแจ้งยังมีดีกว่าอีก 555+

ฝากซื้อตัวนึง เอามาห้อยคอเป็นของขลัง ^^ เทพบร๊ะเจ้าเกโรโระ

Comment

• หวาดดีครับ ขอมาอยู่ด้วยคน FT02 LE ครับ ^-^
                          Attached Files

Comment

• Originally posted by Mr. X View Post
                            หวาดดีครับ ขอมาอยู่ด้วยคน FT02 LE ครับ ^-^
                            แจ่มแมวอีกแล้ว ^^

Comment

• โคตรสวย

Comment

• น้องใหม่(ตัวน้อย ๆ) สายพันธุ์โหลด Bit อุอิ๊ พร้อมตัวประกัน

กว่าจะประกอบเสร็จ คืนแรก ลองโหลดบิททิ้งไว้ แม่น...พัดลม Sink เดิมอย่างกับ Turbo (ดังสุด ๆ ) ต้องไปหา Sink มาดับร้อน
                                +ต้องเงียบด้วย ก็คือ

ไม่งั้นนอนไม่หลับแน่
                                Last edited by Diffuser.; 26 Aug 2010, 17:26:57.

Comment

Working...
                                X