Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านต่อหายดีแล้วเหรอครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
      ท่านต่อหายดีแล้วเหรอครับ
      ยังอ่ะครับ

เดี๋ยวทำงานถึงเช้าแล้วก็ไปโรงบาลเลยอ่ะครับ ถ้าลองยาตัวใหม่แล้วยังคงแพ้เหมือนเดิมคงต้องนอนโรงบาลเลย
      sigpic
      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
      งดแรงชั่วคราว

Comment

• Originally posted by tor_za View Post
        ยังอ่ะครับ

เดี๋ยวทำงานถึงเช้าแล้วก็ไปโรงบาลเลยอ่ะครับ ถ้าลองยาตัวใหม่แล้วยังคงแพ้เหมือนเดิมคงต้องนอนโรงบาลเลย
        มาดิ๊ เดี๋ยวหายาให้ท่าน โพเซดอน มีหมอเพียบเลย

เคสเล็ก ๆ Sink เดิม ๆ แม่น เสียงพัดลดดังบรรลัย....เฮ้อ +++

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
          มาดิ๊ เดี๋ยวหายาให้ท่าน โพเซดอน มีหมอเพียบเลย

เคสเล็ก ๆ Sink เดิม ๆ แม่น เสียงพัดลดดังบรรลัย....เฮ้อ +++
          น้ำชุดเล็กๆอีกซักชุด

โรงบาลแนวนั้นตั้งแต่เกิดมาผมยังไม่เคยไปเลยอ่ะ
          sigpic
          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
          งดแรงชั่วคราว

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
            RV02-Version 3 (Concept Red & Black)

ก็เหมือนเดิม ๆ แค่ไล่โทนสีใหม่ ที่เปลี่ยนก็มี
            1.ต้ดฝาข้างสี แดงใส+สีใส มาใส่เพิ่มครับ (พร้อมฉลุ ชื่อตัวเองหน่อย)
            2.ปิดบังความชั่วร้าย โดย ตัดอะครีลิคขนาด 16x39 Cm มาปิดส่วนหน้าเบย์ใส่ HD และบัง
            ..สายยาง รวมทั้งของและสายไฟรก ๆ เกะกะตานะครับ
            3.ตัดแว่น อะครีลิคเปลี่ยนบนพัดลมเป่าแรม Zalman เป็นสีแดง
            4.เพิมสายถักนิดหน่อย
            5.Block CPU HF (Red Version)
            6.Block VGA Swiftech+Sink Ram VGA (Black Version)
            7.XSPC Bays Pump for Pump 655
            8.Smart HDD-ROM Solution X-Rack

การตกแต่งต่อไปก็ตามด้านล่างแหละครับ...555
            อาจจะหายหน้าไปซักพักใหญ่ ๆ หล่ะครับ ต้องเร่งแต่งห้องให้เสร็จก่อนครับ

(My เรื่อนหอ )

คงจะไม่ได้แต่ง Com. ไปอีกนานแหละครับ...

หึ่ม โฮ่กกกกกกกก สวยโหดนะครับ

ให้วินมอไซคขี่มาจากห้วยขวาง มารับของที่รังสิต ปร้าด

ว่าแต่ ขอรูปเคซท่านไปลงกระทู้ขายของผมได้มั้ยนิ๊ครับ

Comment

• สวัสดีตอนใกล้อาหารกลางวันครับ

Comment

• สวัสดีจ้า มี htpc น้อยๆ อยู่กะเค้า 1 ตัว ยิงมิได้ประกบเลย จ้า

Comment

• เพิ่มมากินข้าวตอนบ่าย 2 กำ!!!!!

หวัดดียามบ่ายครับทุกท่าน

^^

Comment

• นานๆจะแวะมาที

Comment

• Originally posted by pc.nk View Post
                      สวัสดีจ้า มี htpc น้อยๆ อยู่กะเค้า 1 ตัว ยิงมิได้ประกบเลย จ้า
                      เอารูปมาลงเลยครับ
                      ยิงมิได้ประกบเลย

Originally posted by tong1794 View Post
                      เพิ่มมากินข้าวตอนบ่าย 2 กำ!!!!!

หวัดดียามบ่ายครับทุกท่าน
                      สวัสดีครับ

^^
                      Originally posted by Heineken18 View Post
                      นานๆจะแวะมาที
                      ว่างก็แวะมาคุยกันมั่งก็ได้นะครับ

สนใจไหมครับ เปิดประมูลสายต่อ 24 พิน ไม่สนก็ไปดันให้หน่อยนะครับ จิ้มที่ลายเซ็นครับ

Comment

RV02-Version 3 (Concept Red & Black)

ก็เหมือนเดิม ๆ แค่ไล่โทนสีใหม่ ที่เปลี่ยนก็มี
                        1.ต้ดฝาข้างสี แดงใส+สีใส มาใส่เพิ่มครับ (พร้อมฉลุ ชื่อตัวเองหน่อย)
                        2.ปิดบังความชั่วร้าย โดย ตัดอะครีลิคขนาด 16x39 Cm มาปิดส่วนหน้าเบย์ใส่ HD และบัง
                        ..สายยาง รวมทั้งของและสายไฟรก ๆ เกะกะตานะครับ
                        3.ตัดแว่น อะครีลิคเปลี่ยนบนพัดลมเป่าแรม Zalman เป็นสีแดง
                        4.เพิมสายถักนิดหน่อย
                        5.Block CPU HF (Red Version)
                        6.Block VGA Swiftech+Sink Ram VGA (Black Version)
                        7.XSPC Bays Pump for Pump 655
                        8.Smart HDD-ROM Solution X-Rack

การตกแต่งต่อไปก็ตามด้านล่างแหละครับ...555
                        อาจจะหายหน้าไปซักพักใหญ่ ๆ หล่ะครับ ต้องเร่งแต่งห้องให้เสร็จก่อนครับ

(My เรื่อนหอ )

คงจะไม่ได้แต่ง Com. ไปอีกนานแหละครับ...
                        ซัดซะเต็มยศเลยนะครับพี่ ดำแดงได้ใจจริงๆ
                        งามแต๊ๆเจ้า.....
                        Last edited by witchtuya; 21 Aug 2010, 10:16:42.

Comment

แกะกล่องสด ๆ ใช้กล้องมือถือถ่ายนะครับ 555 (ล่าสุดกับเคส Silverstone)

ตัวนี้คุ้นๆ เหลือตัวเดียวดัวยหรือเปล่าครับพี่

Comment

• สวัสดีครับทุกท่าน

ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง
                            ถ้าวันนี้เสร็จเรื่องตกแต่งบ้าน จะรีบกลับมาอัพรูปตัวเล็ก Silverstone. น้อย ๆ (ตัวลูก ตัวเล็ก ๆ ครับ)
                            Silvestone. สายพันธุ์โหลด Bit...555

Comment

• สวัสดีครับ ไม่ค่อยมีเรื่องคุย เลย คอมเรา ก็ไม่มีอะไรใหม่ๆมาอวดด้วย เลยไม่ค่อยได้คุยเลย และมีข่าวมาบอก ตอนนี้ windows 7 มี sp1 มาแล้วนะครับ แต่เป็น V. bata อยู่ สนใจก็ หาโหลดได้ครับ
                              http://technet.microsoft.com/th-th/e...70(en-us).aspx

คลิกที่ Register for the Download GET STARTED NOW

แล้วใส่ E-mail hotmail พร้อม PASS แล้วกลอก ข้อมูล ให้ครบ แล้ว คอนเนก ไปตามขั้นตอนครับ

Comment

• ^
                                ^
                                ^
                                ^
                                ต่างจากตัวปัจจุบันยังไงหรือครับ

^^

Comment

Working...
                                X