Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

• ว่างๆจะอัพรูปเพิ่มหน่อยดีกว่า

ถ่ายได้ห่วยมากๆครับ
      Last edited by wattaa; 23 Jul 2010, 12:51:56.

Comment

• สสววัวสดีครับ

Comment

• เงี๊ยบ เงียบ

Comment

• ดันเด้อ ค่ะ เด้อ

เงียบแท้

Comment

• สวัสดียามเย็นครับ

Comment

• ยะฮู .... เงียบกริบ วันจันทร์เริ่งงาน fire man แล้วครับพี่น้อง จะเหนื่อย หรือสบาย ก็ต้องดูกันไป นะครับ

ยังไง ก็จะทำให้นานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆที่สุด แล้วอาจจะก้าวขึ้นให้สูงเท่าที่ทำได้ เย้ๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• สวัสดีครับ ท่านประธาณ และชาวคลับทุกท่าน อิอิ ผมเห็นมันอยู่กลางหน้าแล้วเลยดุนขึ้นมา 555+

Comment

• ไม่ยอมตกเลยนะ คลับนี้ ฮิ5555+

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                      ยะฮู .... เงียบกริบ วันจันทร์เริ่งงาน fire man แล้วครับพี่น้อง จะเหนื่อย หรือสบาย ก็ต้องดูกันไป นะครับ

ยังไง ก็จะทำให้นานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆที่สุด แล้วอาจจะก้าวขึ้นให้สูงเท่าที่ทำได้ เย้ๆๆๆๆๆๆๆ

ยินดีด้วยนะครับ ได้งานทำแล้ว สู้ๆนะครับ เหงื่อไม่ออก ก็ไม่ได้ตังนะครับ ลุย

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                        สวัสดียามเย็นครับ
                        ครับผม

Comment

• กระแทกเช้าๆ

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                            กระแทกเช้าๆ
                            เอาด้วยคน ตามๆกันไป+555555

Comment

• Originally posted by Shimugu View Post

อยากจะอัพเกรดอะครับ ว่าจะเปลี่ยนการ์ดจอเพื่อทำCFเเต่ทีนี้ยังติดใจไฟสีฟ้าจาก VGA Sapphire Vapor X อยู่ ถ้าจะอัพเกรดเป็น 5770พร้อมเปลี่ยน M/B เพราะ Gigabyte P55-USB3L ต่อCFลำบาก หาสายต่อยาวไม่ได้จะคุ้มมั้ย

หรือว่าควรอัพเกรดM/B เป็น P55-UD7 เพราะซิพ NF 200เพื่อใช้งานVGA 2ใบแบบ 16+16เเล้ว
                              รอยังไม่เปลี่ยนVGAรอให้ GTX460 ออกมาเยอะๆ เพื่อใช้งาน 16+16 ได้อย่างมีประสิทธิภาพมากกว่า ค่ายATI เผื่อมีตัวสวยๆเพื่อจะคุมโทนการตกเเต่งภายในเคสให้เป็นสีฟ้าดำ

รบกวนช่วยออกความคิดเห็นด้วยครับตอนนี้เลยยังไม่ได้สั่งทำสายถักใดๆทั้งสิ้น เพราะรอเปลี่ยนM/B กลัวสั่งทำมาผิด ขอบคุณครับ1
                              ผมยอมรับว่ามึนกับคำถามท่านมากเลยครับ
                              จนปัญญาจริง ๆ ครับ ใช้แต่บอร์ด AMD มาตลอด
                              ท่านใดใช้ Intel มาช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                                ว่างๆจะอัพรูปเพิ่มหน่อยดีกว่า

ถ่ายได้ห่วยมากๆครับ
                                ของสวยครับ

Comment

Working...
                                X