Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Verified !!!!

Comment

• Originally posted by P@RN View Post
      ไม่ค่อยได้เข้า XS เหรอครับ
      กระทู้ไหนครับ ขอลิ้งหน่อยซิ ที่ฮา ฮาคนขายเคสครับ โดนปฏิเสฐกลางอากาศ

Originally posted by y2k1977 View Post
      สวัสดียามเย็นครับทุกท่าน แวะเวียนเข้ามาชมครับ
      ขายยกใหญ่จะไปเล่นน้ำเหรอครับ ท่านกบ

Originally posted by enter116 View Post
      Verified !!!!
      อ้าวหัวเขียวซะแล้ว

Comment

• ไม่รู้คุยไรดี

วันนี้ไป ทำงาน วันแรก โดนไล่กลับซะงั้น
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ^
        ไม่ใช่ไรหรอก ปรกติ ผมสมัคร เป็น safety staby man เซฟตี้ สแตนบายร์
        แต่โดนเรียกไปเป็น security and fire รปภ.กึ่งดับเพลิง(รปภ.ดีๆนี่ล่ะ) ฝึก 5 วัน
        พอฝึกเสร็จ โดน ดึงตัวไป เป็น fire man เจ้าหน้าที่ดับเพลิง

เพื่อนๆงง สิครับ จริงๆแล้ว fire man ตำแหน่งดีกว่าเยอะ แต่ผมก็ยังงงตัวเองอยู่ ว่าทำไมหัวหน้า กล้าปั้นเรา เป็น fire man
        แต่ก็จะทำให้ดีที่สุด ล่ะ

Comment

• ใช้แต่เม้า Raven เข้าได้มะครับ

Comment

• Originally posted by IX View Post
            ใช้แต่เม้า Raven เข้าได้มะครับ
            ได้ซิครับ ยินดีต้อนรับครับ ขอชื่อเต็มเม้าท่านด้วยครับ

Comment

• ราตรีสวัสดิ์ครับ

Comment

• สวัสดีครับ เช้า คนแรก

Comment

• สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่คร้าาาบ

Comment

• สวัสดีด้วยครับ

Comment

• ไม่ยอมให้ตกเลยครึ่งหน้าเลยนะครับคลับนี้

Comment

• .

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                          ได้ซิครับ ยินดีต้อนรับครับ ขอชื่อเต็มเม้าท่านด้วยครับ
                          Silver Stone RAVEN หรืออีกชื่อนึง SST-RVM01B

Comment

• อยากขาย 3870x2 กับ targan bz600 ซะละ

Comment

• พักร้อนซะ 2-3 วัน เหนื่อยจัง

Comment

• ผมใช้ เมนบอร์ด msi eclipse sli
                                และเคส silverstone tj 07 สีเงิน
                                ปัญหาคือ ผมยังไม่สามารถใช้งานพอร์ต front usb ของเคส ได้น่ะครับ
                                ผม งุนงงกับสายจาก front usb ของเคส ทำให้ยังไม่ได้ต่อสายไปลงเมนบอร์ด
                                สายดังกล่าว มันมี ตัวเลข/ตัวอักษร/รหัส กำกับไว้ ที่ผมดูแล้วไม่เข้าใจ
                                ไม่รู้ว่าเส้นไหน จะไปเสียบพินไหน ของพอร์ต usb บนเมนบอร์ด น่ะครับ

จึงขอรบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ
                                ถ้าเป็นไปได้ อยากให้ชี้แนะโดยมีภาพประกอบด้วยน่ะครับ
                                ช่วยเหลือด้วยครับ จะขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                                X