Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by seklosoja View Post
    พวกท่าน แค่เข้าไม่ได้ ผมสิ HDD พัง เฉยเลย แงแงงแงแงแงงแงแงแงแงแงแงแงงแ
    ต้องไปเครม ใหม่อีก กรรม
    อาการนี้โดนมาแ้ล้วครับ
    ลูกที่ผมเก็บรูปถ่ายไว้หลายร้อยกิ๊กซะด้วย หายเกลี้ยงเลย

Comment

• มาเยี่ยมจ๊ะ อิๆ

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
        ลูกที่ผมเก็บรูปถ่ายไว้หลายร้อยกิ๊กซะด้วย หายเกลี้ยงเลย
        เสียดายข้อมูล รูปครับ ข้อมูสำคัญผมจะไรท์ใส่แผ่นดีวีดีไว้ กันพลาด แล้วก็เป็นไปตามความคาดหมายจริง ๆ ฮาร์ดดิสไป แต่ข้อมูลยังอยู่ ทุกวันนี้ผมไม่เคยไว้ใจฮาร์ดดิสยี่ห้อไหนเลย แต่หลายร้อยกิกก็ใส่แผ่นไม่ไหวเหมือนกันนะครับ

Originally posted by enter116 View Post
        Originally posted by 3nter View Post
        มาเยี่ยมจ๊ะ อิๆ
        ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
          เสียดายข้อมูล รูปครับ ข้อมูสำคัญผมจะไรท์ใส่แผ่นดีวีดีไว้ กันพลาด แล้วก็เป็นไปตามความคาดหมายจริง ๆ ฮาร์ดดิสไป แต่ข้อมูลยังอยู่ ทุกวันนี้ผมไม่เคยไว้ใจฮาร์ดดิสยี่ห้อไหนเลย แต่หลายร้อยกิกก็ใส่แผ่นไม่ไหวเหมือนกันนะครับ
          วันที่พังเป็นวันที่ผมกำลังจะคัดไฟล์มา backup พอดีเลยครับ
          ซื้อ dvd สี่หลอด เลยไม่ได้ทำไรเลย
          จะไรท์หนังชมพู ก็ไม่มีกับเค้า

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
            ท่านชุมพลสมาชิกเรียกหา มาไวๆ

มาแล้วครับ เรียกซะดังเลย เอิ๊กๆ มีอะไรให้ รับใช้ครับ

Comment

• -*- จะว่าไปเรื่อง HD พัง ผมก็เคย ช้ำใจสุดๆ

ที่เสียดายสุดๆ คงเปนพวกรูปที่ถ่ายเกบไว้ กับงานส่วนตัวอะแหละคับ

เพราะมันหาใหม่แล้วไม่ได้ พวกเพลง หนัง โปรแกรม เกมนี่ ไม่มีหว่ง ไม่เสียดาย

จนปัจจุบันนี้ ผมต้องใช้ HD3 ลูกแหนะ -*-

1.(320) ลง OS กับโปรแกรมเกมที่ติดตั้ง รวมทั้ง Documents ที่ใช้งานปกติ
              2.(500)ข้อมูลทั่วไป เกม เพลง หนัง และก็ Backup Documents (รูป งาน เอกสารต่างๆที่สำคัญ)
              3.(80)Backup Documents (รูป งาน เอกสารต่างๆที่สำคัญ) อย่างเดียวเลย

ดูซิ มันจะพัง2-3ลูกพร้อมกันมั้ย -*-
              ใครที่กลุ้มใจอยู่ผมแนะนำวิธีนี้นะคับแหะๆ >,,< เปลืองหน่อยหา HDที่มีความจุไม่ต้องเยอะมาเก็บพวกข้อมูลสำคัญไว้ แต่คงมั่นใจขึ้นมาได้นิดนึง

>,,<

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                ท่านชุมพลเมื่อไหร่จะเอา พัดลมมาขายสักที่ อยากได้ครับ 18 ซม นะครับเอามีไฟนะครับผม
                กำลังรวบรวมอยู๋ครับ เซลบอกว่าให้หารายชื่อมาสั่งอย่างน้อย 20 ตัว ผมว่าน่าจะได้แน่นอนเลยครับ เพราะตอนนี้ ท่านศักดิ์ ท่านกบ แล้วก็น้องอีกคน ก็เกือบ 10 ตัวแล้วน๊ะ

Comment

• หายไปนาน เพราะ ST-50F ทำเรื่อง (อีกละ) 2 ปี เปลี่ยนไป 6 ตัว

ขณะนี้เคลมอยู่ เฮ้อ !!!!~ เดี๋ยวว่าจะลาก 1000W แบบท่าน MEO มาใช้ละ

ยาวเลยๆ

อยากร้องให้ T^T ตอนนี้ก็ได้สั่งทั้ง

TJ-07 และ ST - 1000 มาละ คาดว่าอีกไม่นานจะได้เห็น I5 มาดไหม่

^^~

Comment

• HDD ของผม ซื้อมาไม่ถึง ครึ่งปี ไปแล้ว เอาไปเครมแล้ว ไม่รู้อีกกี่เดือน กว่าจะได้ ของ A&C ด้วย คงจะช้าน่าดู
                    ที่หวงที่สุด น่าจะเป็นพวก ภาพถ่าย เพลงรองลงมา และ Tip คอม ที่เกก็บสะสม

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
                      วันที่พังเป็นวันที่ผมกำลังจะคัดไฟล์มา backup พอดีเลยครับ
                      ซื้อ dvd สี่หลอด เลยไม่ได้ทำไรเลย
                      จะไรท์หนังชมพู ก็ไม่มีกับเค้า
                      เห็นมั๊ย ๆ เมื่อก่อนเคยมีครั้งนึง ว่าจะ ๆ ซิ้อแผ่นมาไรท์ ดันไปซะก่อน

Originally posted by ultraline View Post

มาแล้วครับ เรียกซะดังเลย เอิ๊กๆ มีอะไรให้ รับใช้ครับ
                      นึกว่าจุดธูปเีรียกมา

Originally posted by terngtk View Post
                      -*- จะว่าไปเรื่อง HD พัง ผมก็เคย ช้ำใจสุดๆ

ที่เสียดายสุดๆ คงเปนพวกรูปที่ถ่ายเกบไว้ กับงานส่วนตัวอะแหละคับ

เพราะมันหาใหม่แล้วไม่ได้ พวกเพลง หนัง โปรแกรม เกมนี่ ไม่มีหว่ง ไม่เสียดาย

จนปัจจุบันนี้ ผมต้องใช้ HD3 ลูกแหนะ -*-

1.(320) ลง OS กับโปรแกรมเกมที่ติดตั้ง รวมทั้ง Documents ที่ใช้งานปกติ
                      2.(500)ข้อมูลทั่วไป เกม เพลง หนัง และก็ Backup Documents (รูป งาน เอกสารต่างๆที่สำคัญ)
                      3.(80)Backup Documents (รูป งาน เอกสารต่างๆที่สำคัญ) อย่างเดียวเลย

ดูซิ มันจะพัง2-3ลูกพร้อมกันมั้ย -*-
                      ใครที่กลุ้มใจอยู่ผมแนะนำวิธีนี้นะคับแหะๆ >,,< เปลืองหน่อยหา HDที่มีความจุไม่ต้องเยอะมาเก็บพวกข้อมูลสำคัญไว้ แต่คงมั่นใจขึ้นมาได้นิดนึง
                      >,,<
                      ครับ วิธีนี้ก็ดีครับ แต่ผมเคยเผลอ ฟอแมทผิดไดรฟ ฝีมือเราล้วน ๆ เลยลบซะเอง ช้ำ
                      Originally posted by ultraline View Post
                      กำลังรวบรวมอยู๋ครับ เซลบอกว่าให้หารายชื่อมาสั่งอย่างน้อย 20 ตัว ผมว่าน่าจะได้แน่นอนเลยครับ เพราะตอนนี้ ท่านศักดิ์ ท่านกบ แล้วก็น้องอีกคน ก็เกือบ 10 ตัวแล้วน๊ะ
                      ก็สั่งมา 20 ท่านเอามา 10 ที่เหลือให้วางขายหน้าร้าน hwh ก็ได้นิครับ

Originally posted by tong1794 View Post
                      หายไปนาน เพราะ ST-50F ทำเรื่อง (อีกละ) 2 ปี เปลี่ยนไป 6 ตัว

ขณะนี้เคลมอยู่ เฮ้อ !!!!~ เดี๋ยวว่าจะลาก 1000W แบบท่าน MEO มาใช้ละ

ยาวเลยๆ

อยากร้องให้ T^T ตอนนี้ก็ได้สั่งทั้ง

TJ-07 และ ST - 1000 มาละ คาดว่าอีกไม่นานจะได้เห็น I5 มาดไหม่

^^~
                      มาแล้วถ่ายรูปมาดูกันมั่งนะครับ

Originally posted by seklosoja View Post
                      HDD ของผม ซื้อมาไม่ถึง ครึ่งปี ไปแล้ว เอาไปเครมแล้ว ไม่รู้อีกกี่เดือน กว่าจะได้ ของ A&C ด้วย คงจะช้าน่าดู
                      ที่หวงที่สุด น่าจะเป็นพวก ภาพถ่าย เพลงรองลงมา และ Tip คอม ที่เกก็บสะสม
                      ก็คงได้แต่ทำใจ ละครับ ถ่ายใหม่ หาTip ใหม่ เดี๋ยวก็ลืม

Comment

• Originally posted by ultraline View Post
                        พร้อมวันไหน แจ้งราคา เอารูปส่งให้ด้วยยิ่งดีครับผม

Comment

• สมาชิกที่ลงชื่อไว้หดหายไปไหนหมดครับ ท่านประธาน เริ่มน้อยใจแล้วครับผม

Comment

• มาแล้วคร้าบ เพิ่งกลับมาจากต่างจังหวัดเลยหายไปนาน เดี๋ยวจะส่งที่อยู่ไปให้นะคร้าบ..... คิคิ

Comment

• 555 เด๋วท่านประธานงอลลเหรอคับอิอิ

^ ^

Comment

• ผมตอบกลับแล้วครับ รอแปะเคสอิอิ

Comment

Working...
                                X