Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่เอาแล้ว GTX480 โดนชั้นในเมียไปหมดไป2พันกว่า หันไปสอย 470ดีกว่า - -"

Comment

• Originally posted by nonthanan View Post
      ไม่เอาแล้ว GTX480 โดนชั้นในเมียไปหมดไป2พันกว่า หันไปสอย 470ดีกว่า - -"
      ต้องยอม เดี๋ยวบ้านแตก อิอิ

Comment

• ^^

Comment

• Originally posted by nonthanan View Post
          ไม่เอาแล้ว GTX480 โดนชั้นในเมียไปหมดไป2พันกว่า หันไปสอย 470ดีกว่า - -"
          ว่ะ ฮา ๆ ๆ ๆ มาเล่น 470 ด้วยกันดีกว่าาาาาาา 55555+

Comment

• ที่จะวิจารณ์มีนิดหน่อยคับพอดีผมไม่ค่อยหัวศิลปซักเท่าไหร่โลโกที่แต่ละท่านส่งนั้นก็ศิลปๆสวยๆทั้งนั้นแต่บางอันคำที่ใช้ผมชอบคับเข้ากันดีรูปที่ใช้บวกกับเครดิตเว็บถ้าเอาหลายๆอันมารวมกันน่าจะสวยงามและดูดีทีเดียว แค่นี้คับขอบคุณคับ
            แต่ก็ขอบคุณท่านประธานที่PMไปบอก เปิดเว็บมาทีนึงเห็นชื่อท่านขึ้นถึงได้มา งานเยอะมากคับ เร็วๆนี้ผมจะหาProductของSilverStoneมาใช้งานอีกซักชิ้นคับกำลังดูว่าจะเป็นไรดีผมก็มองหาเคสใหญ่ๆอยู่ด้วยไว้ใส่HDDที่เริ่มเพิ่มมากขึ้นไว้ใส่งาน

Comment

• Originally posted by kingkong@lt40 View Post
              มาเลยไอ้น้อง อิอิ ตอนนี้ใช้หม้อไรเนี่ย ใหนบอกว่าพอแล้ว 555+
              สวิท 3 ตอนเองครับ บ้านๆ

Comment

• โหวตแล้วนะครับ

Comment

มีเมียคนเดียวยังโอเคครับ มีทั้งเมียทั้งลูกด้วยนี่ยิ่งกว่า วันนี้พาครอบครัวไปซื้อเสื้อผ้า รองเท้า ผ้าอ้อมลูก กินข้าว ซื้อกับข้าวเข้าบ้าน 470 หายไปแล้วตัวนึงครับ ดีนะซื้อ SSD มาก่อน 2 ตัว อีกซัก 6 อาทิตย์ค่อยเจอกันนะ 480

Comment

• กระอัก !!!! โดนแซงโค้งสุดท้าย 55555+

Comment

• Originally posted by FinalTear View Post
                      กระอัก !!!! โดนแซงโค้งสุดท้าย 55555+
                      This poll will close on 27 May 2010 at 17:41

Comment

• พี่เบื่อ 480 แล้วบอกผมน่ะ อิอิ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                          This poll will close on 27 May 2010 at 17:41
                          จำนวนคนที่เข้ามาโหวต หนะครับ เกือบครบคนรึยัง ???

Comment

• Originally posted by FinalTear View Post
                            จำนวนคนที่เข้ามาโหวต หนะครับ เกือบครบคนรึยัง ???

Comment

• ผลโหวตออกยังครับ เอามารวมกันน่าจะสวยนะ พื้นเคฟร่า ตัวหนังสือท่าน enter116

Comment

• หาเสียงหน่อย เบอร์ 1 ครับ เบอร์ 1 เลือก LOGO ของผมนะครับ เบอร์ 1 ครับ เลือกผม มีดี นะครับ

เบอร์ 1 ครับ เลือกผม มีแต่ เฮง ๆ นะครับ เบอร์ 1 ครับ ถ้าลือกผม จะรวย กันทั่วหน้า ครับ

(เลียนแบบ นายก หาเสียง อิ.อิ..อิ...อิ....อิ)

Comment

Working...
                                X