Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหวตแล้วจ้า สู้ๆ

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
      +1 หายไป 1
      เดี๋ยวจะชี้แจงครับ
      Originally posted by onilucifer View Post
      โหวตแล้วนะคับ
      ผมขอวิจารณ์สักนิดได้ใหมคับผม ขอก่อนคับเดี๋ยวมีปัญหา แต่จะไม่พูดชื่อผู้ส่งเข้าประกวดคับคับ
      ได้ครับ ตรงไหนเหรอ
      Originally posted by FinalTear View Post
      โหวต แล้วเช่นกันครับ
      ขอบคุณครับ
      Originally posted by jakZero View Post
      โหวด แล้ว จ้า ขอบคุณท่านประธานคลับ ที่ PM ไปบอก ครับ ^^

Originally posted by jimmyhuman View Post
      โหวตแล้วจ้า สู้ๆ

Comment

• เอ่อ รบกวนขอคำแนะนำจากท่านๆทั้งหลายหน่อยครับ

คือว่าใช้ RV02 อยู่นะครับ แล้วเพิ่ง sink cpu มาแล้วกำลังจะซื้อพัดลม CM 90CFM มาใส่ sink

ที่จะถามคือ จำเป็นมั้ยที่ผมต้องเปลี่ยนพัดลม ระบายออกตัวบนของ RV02 ให้เป็น CM 90 CFM ด้วยป่าวครับ

(ส่วนตัวคิดว่า ใช้ตัวเดิมมันจะระบายความร้อนไม่ทัน)

ปล.โหวตให้ละครับ เหมือนอันที่ชอบหายไปอันนึง อิอิ
        Last edited by Friend'sGu; 24 May 2010, 21:16:31.

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
          วันหน้าคงต้องขอคำแนะนำจากท่านละครับ เรื่องน้ำนี้
          555+ ผมมั่วนะครับ อิอิ แต่ถ้าพื้นฐานได้เลยครับ

Comment

• ต้องขออภัยที่ไม่ได้แจ้งไว้ก่อนโหวต ที่ท่านถามมาว่า เมื่อวานมี 7 วันนี้ทำไมหายไป 1 ขอชี้แจงดังนี้นะครับ
            เนื่องจาก มีสมาชิกได้ทักท้วงมาครับว่า รูปโลโกข้างล่างนี้ ไม่ได้ออกแบบเอง ผมจึงขอไม่นำขึ้นโหวต เกรงว่าจะมีการประท้วงกันในภายหลัง ซึ่งเจ้าตัวบอกว่า ทำ ขำ ๆ ไม่ได้ซีเรียสอะไร และผมก็ได้คุยกับท่านแล้ว พอดีงานท่านเยอะ เลยแก้ไขรูปไม่ทันครับ
            ผมได้เพิ่มเติมข้อความนี้ไว้ที่หน้า 1 แล้วครับ
            ผิดพลาดประการใดขอน้อมรับผิดแต่เพียงผู้เดียวครับ
            โลโก้ข้างล้างนี้ครับ

Comment

• โหวตให้แล้วนะครับ

Comment

• ขอสมัครด้วยคนนะครับ...อิอิ คอมกากๆ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  ต้องขออภัยที่ไม่ได้แจ้งไว้ก่อนโหวต ที่ท่านถามมาว่า เมื่อวานมี 7 วันนี้ทำไมหายไป 1 ขอชี้แจงดังนี้นะครับ
                  เนื่องจาก มีสมาชิกได้ทักท้วงมาครับว่า รูปโลโกข้างล่างนี้ ไม่ได้ออกแบบเอง ผมจึงขอไม่นำขึ้นโหวต เกรงว่าจะมีการประท้วงกันในภายหลัง ซึ่งเจ้าตัวบอกว่า ทำ ขำ ๆ ไม่ได้ซีเรียสอะไร และผมก็ได้คุยกับท่านแล้ว พอดีงานท่านเยอะ เลยแก้ไขรูปไม่ทันครับ
                  ผมได้เพิ่มเติมข้อความนี้ไว้ที่หน้า 1 แล้วครับ
                  ผิดพลาดประการใดขอน้อมรับผิดแต่เพียงผู้เดียวครับ
                  โลโก้ข้างล้างนี้ครับ

อิอิ ผมทำขำขำ คับ
                  อย่างไปคิดมาก
                  แต่โหวดไปแล้ว อิอิ

Comment

• Originally posted by nonthanan View Post
                    โหวตให้แล้วนะครับ
                    ขอบคุณครับ

Originally posted by coffeback View Post
                    ขอสมัครด้วยคนนะครับ...อิอิ คอมกากๆ

ยินดีต้อนรับครับท่าน รบกวนช่วยโหวตโลโก้ข้างบนด้วย นะครับ ขอบคุณมากครับ

Originally posted by panuza View Post
                    อิอิ ผมทำขำขำ คับ
                    อย่างไปคิดมาก
                    แต่โหวดไปแล้ว อิอิ
                    Last edited by meo95; 24 May 2010, 21:56:52.

Comment

• Originally posted by Friend'sGu View Post
                      เอ่อ รบกวนขอคำแนะนำจากท่านๆทั้งหลายหน่อยครับ

คือว่าใช้ RV02 อยู่นะครับ แล้วเพิ่ง sink cpu มาแล้วกำลังจะซื้อพัดลม CM 90CFM มาใส่ sink

ที่จะถามคือ จำเป็นมั้ยที่ผมต้องเปลี่ยนพัดลม ระบายออกตัวบนของ RV02 ให้เป็น CM 90 CFM ด้วยป่าวครับ

(ส่วนตัวคิดว่า ใช้ตัวเดิมมันจะระบายความร้อนไม่ทัน)

ปล.โหวตให้ละครับ เหมือนอันที่ชอบหายไปอันนึง อิอิ
                      ขอคำแนะนำทีครับ T^T ไม่มีใครสนจัยยเลยย

Comment

• Originally posted by Friend'sGu View Post
                        เอ่อ รบกวนขอคำแนะนำจากท่านๆทั้งหลายหน่อยครับ

ไม่จำเป็นนะครับ แต่ จะใส่ก็ได้ผมคิดว่าอันเดิมของมันก็ทำหน้าที่ได้ดีอยู่แล้วครับ

Comment

• Originally posted by coffeback View Post
                          ขอสมัครด้วยคนนะครับ...อิอิ คอมกากๆ

เห็นท่อน้ำแล้วใจไม่ดี เหอะ ๆ ๆ

ไม่ใช่ไม่ดีนะครับ แต่สีมันทำผมกลัว

Comment

• อย่างท่าน FinalTear บอกละครับ คงไม่ต่างกันเท่าไร ผมว่าพัดลมที่ติดมา มันก็น่าจะตักลมได้ดีนะครับ
                            แต่ของผมเปลี่ยน เพื่อจะให้สีของไฟเข้าชุดกัน

Comment

• Originally posted by coffeback View Post

มาเลยไอ้น้อง อิอิ ตอนนี้ใช้หม้อไรเนี่ย ใหนบอกว่าพอแล้ว 555+

Comment

อย่างท่าน FinalTear บอกละครับ คงไม่ต่างกันเท่าไร ผมว่าพัดลมที่ติดมา มันก็น่าจะตักลมได้ดีนะครับ
                                แต่ของผมเปลี่ยน เพื่อจะให้สีของไฟเข้าชุดกัน
                                Originally posted by FinalTear View Post
                                ไม่จำเป็นนะครับ แต่ จะใส่ก็ได้ผมคิดว่าอันเดิมของมันก็ทำหน้าที่ได้ดีอยู่แล้วครับ
                                ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ ^^ ทำเสร็จเด้วจะมา update รูปค๊าบบบบ

Comment

Working...
                                X