Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดันคับ
    ไม่ได้เข้ามานานเลย งานเยอะมาก แงแง

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
      จะโดนข้อหาปั๊มกระทู้เปล่าหว่า

ครับต้องชมท่าน enter116 ครับ ผมแค่ผู้ส่งสารเท่านั้น อิอิล

ได้กันแล้ว ยังไม่เห็นมีใครมาโชว์ซักอันเลยครับ

++++++ท่าน tong1794 ผมส่งให้แล้วนะครับวันนี้++++++++
      ครับผม ขอบคุณครับ ^^~

Originally posted by enter116 View Post
      ต้องขอบคุณท่านประธานผู้มีิุิอุปการะคุณ ที่อุตส่าห์ทำแจกครับ
      เหนว่า เร็วๆ นี้จะ แจก tj07 ให้สมาชิกทุกท่านด้วย 555+
      สงสัยท่านประธานจะงานเข้าละครับ

เอิ้กๆ

^^~

Comment

• หาที่ติดไม่ได้ -*-

Comment

• ได้แล้ว ครับ สวยดี แต่ยังหาที่ติดอยู่ ครับ

Comment

• ติดเรียบร้อยแล้วครับ รายงานตัว

Last edited by y2k1977; 3 Jun 2010, 20:33:07.

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
              [/IMG]
              ท่านประธานครับ ส่วนมากเคสในคลับเราสีดำใช่ไหมครับ

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                ท่านประธานครับ ส่วนมากเคสในคลับเราสีดำใช่ไหมครับ

ของท่านติดมาโชว์ได้แล้วครับท่าน wattaa

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                  ของท่านติดมาโชว์ได้แล้วครับท่าน wattaa
                  ผมพวกเต่าครับ ช้ากว่าเพื่อน ทุกที 55+

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                    ผมพวกเต่าครับ ช้ากว่าเพื่อน ทุกที 55+
                    เหลือผมที่ยังส่งมาไม่ถึงอยู่คนเดียว

Comment

ผมว่าไม่ใช่เฉพาะคลับเราหรอกครับ ทั่วไปเลยแหละ
                      Originally posted by enter116 View Post
                      เหลือผมที่ยังส่งมาไม่ถึงอยู่คนเดียว
                      สงสัยไปอ้อมเชียงใหม่มาแน่เลย พรุ่งนี้ส่งให้ใหม่เลยครับ ท่านที่เข้ามาใหม่ ที่ยังไม่ได้รบกวน บอกชื่อที่อยู่มาเลยนะครับ

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
                        555+ คนที่ออกแบบมา ทำไมยังไม่ได้หว่า

Comment

• โอ เรป 1000 แล้ว >,,<

Comment

• [B]สวยดีครับท่านประธาน ต้องขอบคุณท่าน enter116 ที่เป็นผู้ออกแบบ แจ่มครับ/B]

Comment

• Originally posted by kingkong@lt40 View Post
                              555+ คนที่ออกแบบมา ทำไมยังไม่ได้หว่า
                              นั่นซิครับ

Originally posted by terngtk View Post
                              โอ เรป 1000 แล้ว >,,<
                              50 หน้าผ่าน

Originally posted by y2k1977 View Post
                              ติดเรียบร้อยแล้วครับ รายงานตัว

ติดแล้วดูเคสสวยขี้นเยอะเลย ซึ่งปกติก็สวยอยู่แล้วครับ อิอิ
                              Last edited by meo95; 3 Jun 2010, 22:18:27.

Comment

• RV01 ของผมแปะแล้วนะคับท่านประธาน เพิ่งแปะมะกี้ ไม่อยากถ่ายกลางคืน -*-กล้องกาก
                                (กลางวันก็กาก55)

ด้านข้างแปะสีดำเหมือนท่าน y2k1977 แต่ของผมแปะข้างบนแหะ
                                ส่วนอันสีขาวไว้ด้านหน้า ตรงช่อง CD

ไว้พรุ่งนี้จะเอามาลงคับผม

Comment

Working...
                                X