Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดี วันนี้ สัมภาษณ์ที่ HWH
    Last edited by seklosoja; 5 Jun 2010, 10:42:26.

Comment

• มีใครไม่ได้ใช้ฝาปิดเบย์หน้าเคส RV02 บ้างไหมครับ พอดีเครื่องนี้ผมใส่ชุดน้ำหมดเลยDVDไม่ได้ใส่ครับพอดีผมรับมาจากในเวปนี้แต่ปิดเบย์ขาดไป1อัน ครับ..อิอิ ขอบคุณครับ
      Last edited by coffeback; 5 Jun 2010, 12:15:23.

Comment

• .

Comment

• มาแอบดูมั่ง

Comment

• -*- นครศรีฯ ร้อนมาก....

Comment

• สวัสดียามบ่ายทุกท่านครับ ตอนนี้กรุงเทพปริมณทลฟ้าหลัวครับ อบอ้าวหน้าดูชม ฝสจะตกก็ไม่ตก

Comment

• 28

Comment

• ..

Comment

• ทางหัวหน้าสาขา สัมภาษณ์ ผ่านมาแล้ว เค้าบอกรอพิจารณาจากสาขาใหญ่ ไม่รู้ยังไง แต่เค้าว่า เค้าเห็นความสามรถผมอยู่แล้วว่า งานซ่อมประกอบคอม ผมทำได้ แต่เค้ายัง ว่า ส่งเรื่องเข้าสาขาใหญ่ แล้วจะเรียกอีกที
                    ไม่รู้ยังไง

คงไม่ได้ มั้ง เรียกไป สัมภาษณ์ คงเห็นเป็น ลูกค้าประจำ

Comment

• สวัสดีครับ

ได้สติกเกอร์แล้วนะครับ ขอบคุณท่านประธานครับ

วันนี้ได้ของเล่นไหม่เข้าบ้าน(ก่อนที่จะได้ ST1000-P) เปิดกล่องต่อเครื่องปุ๊ป ได้เครมเลย (เครม ST-50F ตัวเก่า ได้ไอ้นี่มา

แล้วเครมไอ้นี่ต่อ เพราะ มันเปิดไม่ติด ไฟเข้าบลอดแต่พัดลมไม่หมุน)

ซวยทั้งเดือนเลยครับ เดือนนี้ ผมเนี่ย
                      Last edited by tong1794; 5 Jun 2010, 18:39:28.

Comment

• เสียใจด้วยนะ ยังดีไม่เสียตัง เสียเวลา 1 อาทิตย์ได้ของแล้ว

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                          เสียใจด้วยนะ ยังดีไม่เสียตัง เสียเวลา 1 อาทิตย์ได้ของแล้ว ตัวี้ น่าจะมี สต๊อกอยู่
                          เครมจาก HWH เลยแหละครับ

เปิดมาพังเลย

ขอบคุณที่ยังบอกว่ามีของครับ

ว่าจะหาของหินเงินตัวไหม่ใส่

^^~
                          Last edited by tong1794; 5 Jun 2010, 19:13:13.

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                            สวัสดีครับ

ได้สติกเกอร์แล้วนะครับ ขอบคุณท่านประธานครับ

วันนี้ได้ของเล่นไหม่เข้าบ้าน(ก่อนที่จะได้ ST1000-P) เปิดกล่องต่อเครื่องปุ๊ป ได้เครมเลย (เครม ST-50F ตัวเก่า ได้ไอ้นี่มา

แล้วเครมไอ้นี่ต่อ เพราะ มันเปิดไม่ติด ไฟเข้าบลอดแต่พัดลมไม่หมุน)
                            ซวยทั้งเดือนเลยครับ เดือนนี้ ผมเนี่ย
                            ไม่เป็นไรครับ อะไรที่มันต่ำสุดแล้ว มันจุถีบตัวเองให้สูงขี้น ต่อไปนี้ท่านคงจะได้รับสิ่งดีดี เข้ามาในชีวิตมั่ง
                            ว่าแต่ดูจากมือ น้ำหนักน่าจะถึง 100 กิโลนะนั่นท่านน่ะ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                              ไม่เป็นไรครับ อะไรที่มันต่ำสุดแล้ว มันจุถีบตัวเองให้สูงขี้น ต่อไปนี้ท่านคงจะได้รับสิ่งดีดี เข้ามาในชีวิตมั่ง
                              ว่าแต่ดูจากมือ น้ำหนักน่าจะถึง 100 กิโลนะนั่นท่านน่ะ
                              น่านไง เหอๆ 103 เบาะๆ

^^~ พริ้วไปนิด เอิ้กๆ

Comment

• เดียว แวะไป Mobile Phone Market ก่อน ไปหาเงินแป๊บ เดียวกลับมา ดูเพื่อนๆ โม้ต่อ อิ..อิ...อิ..อิ.อิ

Comment

Working...
                                X