Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จะเล่นเคสอะไรของค่ายนี้ต่อดีนะ
    FT02ก็แหล่มนะนั่น อิอิ

Comment

Originally posted by madoogoo_999 View Post
      ขอสมัครด้วยครับครับ
      TJ07 แล้วจะมาอัพรูปให้ชมในโอกาสต่อไป
      ยินดีครับ
      Originally posted by wattaa View Post
      เรายังไม่ได้อัพรูปนี่หว่า ลืมๆๆๆ

Originally posted by nonthanan View Post
      จะเล่นเคสอะไรของค่ายนี้ต่อดีนะ
      ดีครับ เป็นเพื่อนกัน ผมก็ใช้ตัวนี้อยู่

Comment

ใครมี TJ07 เบื่อแล้วอย่ารีบขาย เอาไปโมก่อน อิอิ
        เครดิต ianho จากforums.bit-tech.net
        Project King Kong- Silverstone TJ07 mod

Last edited by meo95; 8 May 2010, 08:50:47.

Comment

Originally posted by madoogoo_999 View Post
          ขอสมัครด้วยครับครับ
          TJ07 แล้วจะมาอัพรูปให้ชมในโอกาสต่อไป
          รอชมครับ

Originally posted by nonthanan View Post
          ผมก็หาเคสใหม่เล่นเหมือนกันครับ แต่ยังไม่ได้ตัดสินใจ แต่ตอนนี้กำลังหัดปั่นคะแนน vantage อยู่ครับ สงสัยต้องโดนการ์ดจอใหม่เร็วๆ นี้ ส่วนเรื่องความเย็นนี่เลิกปั่นละ เพราะอุปกรณ์คอมผมมันเลิกร้อนไปนานแล้ว อิอิ

Originally posted by meo95 View Post
          ใครมี TJ07 เบื่อแล้วอย่ารีบขาย เอาไปโมก่อน อิอิ
          ผมว่า TJ07 ไม่มีใครสวยกว่า murdermod แล้วครับ สิ่งที่ murdermod ทำไม่สวยคงเป็นการเล่นน้ำ 2 ลูปในเคสที่กลับบอร์ดน่ะครับ

Comment

Originally posted by tsawana View Post
            ผมว่า TJ07 ไม่มีใครสวยกว่า murdermod แล้วครับ สิ่งที่ murdermod ทำไม่สวยคงเป็นการเล่นน้ำ 2 ลูปในเคสที่กลับบอร์ดน่ะครับ
            อันนีีต้องยอมเขาละครับ อิิอิ
            http://www.murdermod.com/murdermod-t...ermod-tj07.htm

Comment

ได้มาแล้ว FT01 แต่ยังประกอบไม่ได้ ขาดของแต่ง 2 อย่าง ค่อยประกอบ ถ่ายรูปมาลงให้ดูน่ะครับ

Comment

คนใช้เยอะเหมือนกันนะเนี่ย

Comment

เข้ามาเก็บข้อมูล อีก 2-3 วัน ว่าจะตั้งโปรเจ็คแล้ว อิอิ

Comment

Originally posted by bayz View Post
                    ได้มาแล้ว FT01 แต่ยังประกอบไม่ได้ ขาดของแต่ง 2 อย่าง ค่อยประกอบ ถ่ายรูปมาลงให้ดูน่ะครับ

รอได้ ๆ อิอิ
                    Originally posted by jimmyhuman View Post
                    คนใช้เยอะเหมือนกันนะเนี่ย
                    นั่นซิครับ
                    Originally posted by 13ee1213ee12 View Post
                    เข้ามาเก็บข้อมูล อีก 2-3 วัน ว่าจะตั้งโปรเจ็คแล้ว อิอิ
                    ตั้งชื่อโปรเจ็คยังครับ บอกหน่อยเรียกน้ำย่อย อิอิ
                    Last edited by meo95; 8 May 2010, 19:55:28.

Comment

เก็บตังเพื่อโปรเจ็คต่อไป อิอิ

Comment

Originally posted by bayz View Post
                        ได้ตอนไหน ไม่รู้เลย เป็นไงบ้างครับ อยากดูตอนมาใหม่ เอิ๊กๆ

Comment

คำมิ่งซูน

FT02 กับเวอร์ชั่นหมี่หยก ใกล้เสร็จแล้ว
                          Last edited by meo95; 8 May 2010, 23:17:32.

Comment

ท่าน จขกท นี่ของเล่นเยอะจัง ไม่เว้นแม้แต่ กิ๊บ

Comment

เอามาเทียบดูเท่านั้นเองครับ ดูแล้วสเปคไกล้เคียงกัน ทำไมบ้านเราไม่ทำขายมั่งแว้

Comment

Originally posted by meo95 View Post
                                เอามาเทียบดูเท่านั้นเองครับ ดูแล้วสเปคไกล้เคียงกัน ทำไมบ้านเราไม่ทำขายมั่งแว้
                                ท่านประธานรับ by order เลยฮับ

Comment

Working...
                                X