Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

^^
    ^^
    ^^
    แหม ท่านประธานฟิตแต่เช้าเลยนะครับ

Comment

ว่างจะถ่ายรูปมาลงนะคร้าบ อายจังสเป็คต่ำมาก

Comment

ขอเข้า club ด้วยคนครับ ใช้ GD-01MX อยู่ ไม่ถนัด OC ชอบ HTPC มากกว่า

Comment

มา ลงชือด้วยครับ RAVeN RV 01 นะจ๊ะ

เดียวเอารูปมาลง ครับ

Comment

รับ รุ่น SST-PS02 BW ไหม หว่า

ไว้ลงรูปให้ดู อีกซักพัก
            ลองไปดูภาพกันที่
            Last edited by seklosoja; 10 May 2010, 21:35:35.

Comment

ลงชื่อด้วยคนครับ อิอิ

RV02

Comment

Lian Li แอบมาส่อง ^^

Comment

Originally posted by duen07 View Post
                  ^^
                  ^^
                  ^^
                  แหม ท่านประธานฟิตแต่เช้าเลยนะครับ

Originally posted by wattaa View Post
                  ว่างจะถ่ายรูปมาลงนะคร้าบ อายจังสเป็คต่ำมาก
                  ไม่เป็นไรครับ ไม่เกี่ยวกับสเปคครับ ขอให้เป็นหินเงินก็พอ อิอิ
                  Originally posted by tarutao View Post
                  ขอเข้า club ด้วยคนครับ ใช้ GD-01MX อยู่ ไม่ถนัด OC ชอบ HTPC มากกว่า
                  ว่าจะหามาลองซักตัวเหมือนกันครับ
                  Originally posted by jakZero View Post
                  มา ลงชือด้วยครับ RAVeN RV 01 นะจ๊ะ

เดียวเอารูปมาลง ครับ
                  ยินดีครับ รอชมครับ
                  Originally posted by seklosoja View Post
                  รับ รุ่น SST-PS02 BW ไหม หว่า

ไว้ลงรูปให้ดู อีกซักพัก
                  สวัสดีครับ รับซิครับ
                  Originally posted by navin02082 View Post
                  ลงชื่อด้วยคนครับ อิอิ

RV02

ยินดีต้อนรับครับ โต๊ะดูเหมือนจะแคบไปซะแล้วเมื่อเจอ RV02

Originally posted by 13ee1213ee12 View Post
                  Lian Li แอบมาส่อง ^^

ไม่ต้องแอบหร่อกครับ ท่านเข้าออกได้ 24 ชั่วโมงเลย เด๊วปั๊มลูกกุญแจให้นะครับ อิอิ

Comment

มีพัดลม

Comment

อดีตอันน่าจดจำกับ SilverStone TJ07

Comment

AP181 180 mm.Fan

Last edited by duen07; 7 May 2010, 14:00:29.

Comment

ตัวนี้่ขายแยกใช่ป่าวครับ แล้วตัวใบสีน้ำเงิน แยกขายไหมครับ
                          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=886375
                          Last edited by meo95; 21 Aug 2010, 22:51:52.

Comment

Originally posted by meo95 View Post
                            ตัวนี้่ขายแยกใช่ป่าวครับ แล้วตัวใบสีน้ำเงิน แยกขายไหมครับ
                            ตัวใบสีน้ำเงิน เป็นขนาด 120 mm. เป็นรุ่น SST-AP121 ครับ
                            ส่วนตัว 180 mm. จะเป็นใบสีดำ เป็นรุ่น SST-AP181
                            ซึ่งน่าจะมีแยกขายทั้งคู่ครับ

Comment

ดันให้คลับใหม่คับ ^^

Comment

Originally posted by P@RN View Post
                                อดีตอันน่าจดจำกับ SilverStone TJ07

ครับยินดีต้อนรับครับ
                                Originally posted by duen07 View Post
                                ตัวใบสีน้ำเงิน เป็นขนาด 120 mm. เป็นรุ่น SST-AP121 ครับ
                                ส่วนตัว 180 mm. จะเป็นใบสีดำ เป็นรุ่น SST-AP181
                                ซึ่งน่าจะมีแยกขายทั้งคู่ครับ
                                เสียดาย น่าจะมีนะครับ แตก็เห็นทำ 180 mm มาสองสามรุ่นแล้วนี่ครับ
                                หลักการรีดลมเหมือนกับ พัดลมเดลต้าเลยครับ ทำให้ลมพุ่งตรงและแรง

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                                ดันให้คลับใหม่คับ ^^

Comment

Working...
                                X