Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Merfo View Post
    หวัดดีครับท่านประธาน แบบนี้ได้ป่าวครับ ^^

ยอมแพ้ ไอเดีย เลยทีเดียว

หินเงิน คลับ !!!!!!!!!

Comment

• Originally posted by FinalTear View Post
      ขอโทษครับคือคิดว่าแบบนี้อาจจะเหมาะกับเคสสีดำมากกว่า อะไรแบบนั้น

ถ้ายุ่งยากเกินไปเอาแบบเดิมก็ได้นะครับ (เพราะคิดว่าเล่นสีโทนนี้มันดุดี )

ชอบๆๆๆ

Comment

• Originally posted by Merfo View Post
        หวัดดีครับท่านประธาน แบบนี้ได้ป่าวครับ ^^

ป๋าอยู่แก๊งค์นี้ด้วยเหรอ กลับแก๊งค์ส้มเหอะ

Comment

• Originally posted by dukdikza View Post
          ป๋าอยู่แก๊งค์นี้ด้วยเหรอ กลับแก๊งค์ส้มเหอะ
          กร๊าาากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
          ไทย ๆ บ้านๆ ดี ผมชอบ

Comment

• เปลี่ยนบรรยากาสมั่งครับ เครียดกันเกินไปแล้ว
            เผื่อไว้เป็นแนวทาง หากจะโมกัน ถามพรรคพวก บอกกล้าเอาเคสใหม่มาโมป่าว ส่ายหน้่ากันหมด
            บอกเสียดาย กลัวขายต่อไม่ได้ราคา
            ไม่ใด้ชมฟรั่งเค้านะครับ เห็นเยอะ แกะกล่องมาก็ลุยกันเลย

เครดิตท่าน icutebluezone จากเว็ป bit-tech.net

ดูเวอร์ชั่นเต็ม ๆ

http://forums.bit-tech.net/showthread.php?t=176013

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
              LOGO ท่าน ใหญ่ไปเปล่า ครับ ถ้าทำออกมา จะไม่มี พื้นที่ ติด เคส

แต่ ถ้านำมา เป็น wallpaper น่าสนนะครับ
              ผมแค่่ขยายให้มันใหญ่แค่นั้นครับขนาดใหญ่เล็กย่อกันได้ แค่นำเสนอจะใช้ไม่ใช้ผมไม่ซีเรียลครับผม แค่มี logo ของกลุ่มหรือคลับเท่านั้นพอครับของใครก็ได้ครับผมรับหมด เพราะลงชื่อเข้ากลุ่มแล้วครับ ก็เหมือนคนนะครับ มีชื่อ ก็ต้องมีนามสกุล มีนามสุกล ก็ต้องมีวันเกิด คงเท่าใจความหมายที่อยู่ใน logo นะครับ ผมมีตัวอย่างของกลุ่มให้ท่านพิจารณาดูครับ

Comment

• ฝรั่งพวกนี้เค้าเห็นว่าคอมมันคือของเล่นน่ะครับ ซื้อมาแล้วก็เล่นไป เบื่อแล้วก็โยนทิ้ง ผมไปเก็บมาแกะเป็นประจำ เพราะค่าเงินมันสูงน่ะครับ แถมอุปกรณ์คอมถูกกว่าบ้านเอาอีก จะซื้อคอมธรรมดาเครื่องนึง ทำงาน 3-5 วันก็ซื้อได้แล้ว ฝรั่งมันเลยมีของเล่นเยอะน่ะครับ

ป.ล. ผมไปเก็บคอมที่เค้าทิ้งมาประจำครับ ได้แรม HDD CPU มาเล่นบ่อยๆ

Comment

• Originally posted by tsawana View Post
                  ฝรั่งพวกนี้เค้าเห็นว่าคอมมันคือของเล่นน่ะครับ ซื้อมาแล้วก็เล่นไป เบื่อแล้วก็โยนทิ้ง ผมไปเก็บมาแกะเป็นประจำ เพราะค่าเงินมันสูงน่ะครับ แถมอุปกรณ์คอมถูกกว่าบ้านเอาอีก จะซื้อคอมธรรมดาเครื่องนึง ทำงาน 3-5 วันก็ซื้อได้แล้ว ฝรั่งมันเลยมีของเล่นเยอะน่ะครับ

ป.ล. ผมไปเก็บคอมที่เค้าทิ้งมาประจำครับ ได้แรม HDD CPU มาเล่นบ่อยๆ
                  อืมมมมมมม ผมลืมข้อนี้ไปจริง ๆ

Comment

• โอ้ว!!!!!!!ประธานยังไม่นอนหรอ

Comment

• นอนไปนิดนุงครับ

Comment

• ของผมก็จะโมเต็มรูปแบบเหมือนกัน ติดที่งบหมดแล้ว ต้องปั๊มเงินสัก 4-5 เดือนละครับ ^^

Comment

• Originally posted by dukdikza View Post
                          ของผมก็จะโมเต็มรูปแบบเหมือนกัน ติดที่งบหมดแล้ว ต้องปั๊มเงินสัก 4-5 เดือนละครับ ^^
                          ขนาดนั้นเลยเหรอครับท่านติ๊ก

Comment

• Originally posted by nonthanan View Post
                            ขนาดนั้นเลยเหรอครับท่านติ๊ก
                            ต้องขนาดนั้นครับ ไหนจะเรียน ค่ารถ ค่าอาหาร เก็บเงินแต่งคอม หาคนเดียวนะครับเนี่ย

ดีนะที่ผมเป็นคนโสด ..... โชคดีจริงๆ

Comment

ต้องขนาดนั้นครับ ไหนจะเรียน ค่ารถ ค่าอาหาร เก็บเงินแต่งคอม หาคนเดียวนะครับเนี่ย

ดีนะที่ผมเป็นคนโสด ..... โชคดีจริงๆ
                              โสดจริ๊งดิ

Comment

• Comment

Working...
                                X