Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชิป X58 มันร้อน นั้นคือซิ้งเสริมครับ เป็น PCI สลอตซะด้วย เทห์อย่าบอกใคร
    เฉลย

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
      ชิป X58 มันร้อน นั้นคือซิ้งเสริมครับ เป็น PCI สลอตซะด้วย เทห์อย่าบอกใคร
      เฉลย
      โคตรเทพ..เทพโคตรๆ

Comment

• แวะมาดูคลับไฮโซ

Comment

• อยากได้ shadow จังเลยยยยย

555 มาระบายในคลับจะเป็นไรมั้ยเนี่ย 555

Comment

• เค้าอยากได้ 480 อ่า แงๆ

Comment

• ปาดด้วยเคสรุ่นประหยัด
              มา up รูปด้านในเพิ่มเล็กน้อยครับ อิอิ

http://forums.overclockzone.com/foru...&postcount=404

Comment

• Originally posted by nonthanan View Post
                เค้าอยากได้ 480 อ่า แงๆ
                เค้าก็อยากได้ ๆ

Comment

• UPDATE 22-05-10

หลังจากที่ได้จัดสายใหม่ แล้วเมื่อ 14-05-10

วันนี้ว่างๆเลย จัดโต๊ะ คอมใหม่ และก็ เอาเครื่องเสียง มาต่อใหม่ ของเก่า อันเล็ก ดังไม่สะใจ แต่โคตร อึดขั้นเทพ เครื่องนี้ ได้มา กับคอม Acer รุ่น จำไม่ได้ รู้อย่างเดียว ว่า เป็น intel pentiem 166 MHz ตั้งแต่ ปี ค.ศ.1997 หรือ พ.ศ.2540 เป็นเวลา 13 ปี เก่าไหมล่ะครับ ปัจจุบันยังใช้ได้ ปรกติ

สภาพลำโพงชุดเก่า เป็น ลำโพง 2.1 CH. ครับ
                  มาดูภาพประกอบกันครับ

นี่ครับ เป็นสีขาวนะครับ ไม่ใช่ สีครีม ย้ำว่าไม่ใช่ สีครีม

นี่ยี่ห้อ ให้เห็นชัดๆ ว่ายี่ห้อไร

นี่ครับ ซัฟ ลำโพง 4" แต่ เสียง เบส เท่า 12"

สภาพตามที่เห็นครับ ยังใช้งานได้ ปรกติ ผลิตจาก จีน นะครับ Made in chaina (ใครว่าของจีนไม่ทน)

พอดีมีเครื่องเล่น MINI homepro SONY ของพี่ ก็เลย จัดการ จัดหาที่วางซะ

มาดูภาพการ จัดโตะ ใหม่ และ จัดที่วาง เครื่อง MINI homepro SONY ซะ

ได้ออกมาตามนี้ครับ (ไม่มีหัวการจัดโต๊ะเท่าไร)

ภาพโดยรวม

นีครับ วางเครื่อง ไว้ตรงนี้ สังเกตุ ดีๆ ผมจะใช้แผ่นอะคิลิก ลองล่างอีกที กันตก(กันได้เปล่าไม่รู้)

SONY นะครับ ออกมาจากศูนย์เลย

จบแล้วครับ การ จัดโต๊ะคอมใหม่ของผม

ปล....ฝาก ท่านประธาน UPDATE ให้ด้วยนะครับบ...

ได้ติดสติ๊กเกอร์แล้ว UPDATE 04-06-10 คลิกเลย
                  Last edited by seklosoja; 2 Jul 2010, 21:13:26.

Comment

• มาดัน

Comment

• ดันอีก

Comment

• ท่านเสก มันไม่ีใช่สีครีมครับ สีงา อิอิ อัฟเดทให้แล้วนะครับ
                        Last edited by meo95; 22 May 2010, 23:26:12.

Comment

• ก่อนนอน มาอิกรอบ

Comment

• Originally posted by Purity View Post
                            ปาดด้วยเคสรุ่นประหยัด
                            มา up รูปด้านในเพิ่มเล็กน้อยครับ อิอิ

http://forums.overclockzone.com/foru...&postcount=404
                            หรูแล้วครับ โต๊ะสีโอ๊ค ผมหาอยู่นาน ขี่เกียจหาเลยไปเอาสีขาวโลด

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                              ก่อนนอน มาอิกรอบ
                              ราตรีสวัสดิ์ครับท่านวัีต

Comment

• พรุ่งนี้จะไปส่อง GTX480แล้วละ ฮึ่มๆๆ

Comment

Working...
                                X