Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by meo95 View Post
    ดูแถวไหนอ่า ตัวเมืองเหรอครับ พันทิพประตู้น้ำเปิดพรุ่งนี้น้า
    ตึกคอมศรีราชาครับ

Comment

• เคสเก่าๆๆ เลอะๆๆ เข้าได้ป่าวครับ
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=646579

Comment

• เงิบๆ

Comment

• Originally posted by colobo1 View Post
          เคสเก่าๆๆ เลอะๆๆ เข้าได้ป่าวครับ
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=646579
          ได้ซิครับ รอท่านอยู่นานแล้วอะครับ ยินดีครับ

Comment

• Originally posted by colobo1 View Post
            เคสเก่าๆๆ เลอะๆๆ เข้าได้ป่าวครับ
            รอดู TJ-07 ของท่านอยู่ อิอิ

Comment

• Originally posted by HaNoom View Post
              รอดู TJ-07 ของท่านอยู่ อิอิ
              หา cpu ไม่ได้ (T-T)

Comment

• ขอประกาศให้ท่านสมาชิกทราบครับ จะให้สมาชิกได้เลือก Logo ประจำคลับนะครับ
                กติกามีอยู่ว่า
                1.เริ่มเลือกวันที่24เวลา 19.00 น.เป็นตันไป
                2.แต่ละท่านเลือกได้เพียงครั้งเดียวเท่านั้น
                3.แต่ละท่านเลือกได้เพียง Logo เดียวเท่านั้น
                4.Edit ข้อความถือว่าเป็นโมฆะนะครับ
                5.เลือกอันไหน โพสไว้ในกระทู้เลยครับ
                6.หมดเขตเลือกวันที่ 26 เวลา 21.00 น.

ต้องขออภัยที่ กติกาหยุมหยิมไปหน่อย ทั้งนี้เพื่อจะได้ไม่มีการถกเถียงกันภายหลังนะครับ

ท่านใดจะส่งแบบ Logo อีก ขอให้ไม่เกิน 08.00 น.ของวันพรุ่งนี้ (วันที่ 24)นะครับ

ขณะนี้มีผู้ส่ง Logo เข้าประกวด ทั้งหมด 6 ท่านดังนี้ครับ

เบอร์1. ท่าน seklosoja

เบอร์2.ท่าน kingkong@lt40

เบอร์3.ท่านFinalTear

เบอร์4.ท่านbayz
                [/QUOTE]

เบอร์5.ท่าน panuza

เบอร์6.ท่าน y2k1977
                Last edited by meo95; 23 May 2010, 13:14:37.

Comment

• สวัสดีครับเพื่อนๆ ชาว SilverStone Club ขอความช่วยเหลือเพื่อนๆหน่อยครับว่าผมสามารถหาซื้อ Case mini itx รุ่น Sugo SG06 หรือรุ่น SG05 ได้จากร้านไหน หรือฝากร้านไหนสั่งให้ได้ หรือ ว่าต้องสั่งซื้อจาก web นอกเองครับ แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

รุ่น Sugo SG06

ตาม link review sugo sg05 / sg06 นี้ครับ

Comment

เก่าดิ ขมังดี

Comment

• Originally posted by mum_mei View Post
                      สวัสดีครับเพื่อนๆ ชาว SilverStone Club ขอความช่วยเหลือเพื่อนๆหน่อยครับว่าผมสามารถหาซื้อ Case mini itx รุ่น Sugo SG06 หรือรุ่น SG05 ได้จากร้านไหน หรือฝากร้านไหนสั่งให้ได้ หรือ ว่าต้องสั่งซื้อจาก web นอกเองครับ แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

รุ่น Sugo SG06

ตาม link review sugo sg05 / sg06 นี้ครับ
                      ลองโทรถามร้าน Tk หรือ Jedi หรือยังครับ พรุ่งนี้ถึงเปิดครับ
                      ไม่รู้เหมือนกัน ไงรอท่านอื่นมาตอบครับ

Originally posted by seklosoja View Post
                      เก่าดิ ขมังดี
                      โลโก็ กำหนดวันเลือกแล้วนะครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                        ลองโทรถามร้าน Tk หรือ Jedi หรือยังครับ พรุ่งนี้ถึงเปิดครับ
                        ไม่รู้เหมือนกัน ไงรอท่านอื่นมาตอบครับ

โลโก็ กำหนดวันเลือกแล้วนะครับ
                        ครับ รับทราบ ยังไง ให้ทุกคน โหวต ดู ท่านประธาน เปิด ฟังชั่น โหวต เลย จะได้ง่าย ครับ

ท่านประธาน เป็นเจ้าของกระทู้ สามารถ ตั้ง โหวต ได้ นะครับ

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                          ครับ รับทราบ ยังไง ให้ทุกคน โหวต ดู ท่านประธาน เปิด ฟังชั่น โหวต เลย จะได้ง่าย ครับ

ท่านประธาน เป็นเจ้าของกระทู้ สามารถ ตั้ง โหวต ได้ นะครับ
                          ครับ ต้องลอง
                          Last edited by meo95; 23 May 2010, 18:22:06.

Comment

หา cpu ไม่ได้ (T-T)
                            อ้าว...ของเก่าหายไปไหนแล้วล่ะ

Comment

• มีเว็ปมาแนะนำ คิดว่าหลายท่านอาจจะยังไม่รู้ว่ามีเว็ปนี้อยู่ ในนั้นมีผมอยู่ด้วย
                              พอดีไปเจอมาครับ กด

เครดิตท่าน nowar2005 ครับ

Comment

• มาแอบดูคลับเพื่อน เดี๋ยวทำโลโก้คลับมั่ง อิอิ

Comment

Working...
                                X