Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by enter116 View Post
    สวัสดีครับ ไม่ได้มาทักทายซะนาน
    ผมก็พึ่งจามาเจอ เมื่อก่อนเล่น 07 อยู่เลยครับ ตอนนี้ก็ 11 แต่กะว่า เดี๋ยวเอา07มาโมเล่นอีกตัว

2011-10-20 20.54.21_resize.jpg
    อันนี้สภาพปัจจุบัน เหอะๆ เตรียมพร้อมสำหรับนํ้า โปรเจคข้ามปีของผม +socket2011

Comment

• Originally posted by fourplay View Post
      [ATTACH=CONFIG]1409835[/ATTACH]

หัน HDD ไปอีกด้านได้นะครับ ให้กลับขาด้านในครับ รูปถ่ายจากมือถือเลยไม่ชัดครับ
      จ้าๆ
      ไว้ค่อยทำงิ ยังมะมีเวลา
      แล้วจะถ่ายมาโชว์ซักรูป
      ><

Comment

• ขอโชว์มั่งครับ ธรรมดาๆ ไม่มีไรมาก

Comment

• ขออีกหน่อยครับ

Comment

• ขอถามหน่อยครับไอ้พัดลมตัวที่อยู่ที่พื้นสีเงินน่ะครับทำไมมันไม่เห็นแรงเลยละครับ ผมลองเอามืออังลมดูมันเอื่อยๆ อ่ะครับ ดูใน com มันก็หมุนเกือบ 1433 rpm นะครับ

Comment

• ^
              ^^
              ^^^^
              ^^^^^^

งามแท้าสายโล่งดี
              VGA GTx570 or GTx580 ล่ะ

ดูของผม

Comment

• Originally posted by Oh_nO View Post
                ขอถามหน่อยครับไอ้พัดลมตัวที่อยู่ที่พื้นสีเงินน่ะครับทำไมมันไม่เห็นแรงเลยละครับ ผมลองเอามืออังลมดูมันเอื่อยๆ อ่ะครับ ดูใน com มันก็หมุนเกือบ 1433 rpm นะครับ
                มันคือ AP อะไรซักอย่างหรือเปล่าครับ ถ้าใช่มันก็ไม่แรงนะครับ มันมากับ hotswap ด้านล่างของ tj11 ทำ hdd ผม bad ไป4-5ลูก

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                  ^
                  ^^
                  ^^^^
                  ^^^^^^

งามแท้าสายโล่งดี
                  VGA GTx570 or GTx580 ล่ะ

ดูของผม
                  580 ครับผม
                  ก่อนหน้านี้ใช้570 แต่มันเดี้ยงตอนเล่น BF3 BETA อ่ะครับ เลยเคลม + ขออัพเป็น 580 เลยครับ ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by pizpizza View Post
                    มันคือ AP อะไรซักอย่างหรือเปล่าครับ ถ้าใช่มันก็ไม่แรงนะครับ มันมากับ hotswap ด้านล่างของ tj11 ทำ hdd ผม bad ไป4-5ลูก
                    รุ่น SST-AP121-BL ครับ ที่มันโฆษณาว่าลมพุ่งตรงไม่กระจายอ่ะครับ อันตั้ง 530 บาทแน่ะไฟก็ไม่สว่างเลย เซ็ง ครับ

Comment

• Originally posted by Oh_nO View Post
                      รุ่น SST-AP121-BL ครับ ที่มันโฆษณาว่าลมพุ่งตรงไม่กระจายอ่ะครับ อันตั้ง 530 บาทแน่ะไฟก็ไม่สว่างเลย เซ็ง ครับ
                      รุ่นนี้ถ้าเอาไปติดซิ้งดีนะจ๊ะ
                      เย็นมาก ถ้าอยากได้สว่างๆ
                      เอาแบบเราเลยจ้า สว่างมาก
                      รุ่นนี้เลยจ้า
                      FN121-BL

Comment

• ผมเห็น พวก AP เนี่ย 181 ดีอยุ่ตัวเดียวครับ
                        ส่วน FN เสียงน่าจะดังหรือเปล่าครับท่าน

Comment

• Originally posted by pizpizza View Post
                          ผมเห็น พวก AP เนี่ย 181 ดีอยุ่ตัวเดียวครับ
                          ส่วน FN เสียงน่าจะดังหรือเปล่าครับท่าน
                          ม่ายดังจ้า
                          เงียบมาก
                          ตั้งอยู่ในห้องนอน เปิดตลอดม่ายมีเสียง
                          ><

Comment

• Originally posted by numzza99 View Post
                            ม่ายดังจ้า
                            เงียบมาก
                            ตั้งอยู่ในห้องนอน เปิดตลอดม่ายมีเสียง
                            ><
                            อ่าจำผิดๆ เสียงดังมาน FM เหอะๆ
                            แต่งง กะ ap มากเลยนะ มันไม่เห็นจะpenetradeตรงไหนเลย

Comment

• Originally posted by numzza99 View Post
                              รุ่นนี้ถ้าเอาไปติดซิ้งดีนะจ๊ะ
                              เย็นมาก ถ้าอยากได้สว่างๆ
                              เอาแบบเราเลยจ้า สว่างมาก
                              รุ่นนี้เลยจ้า
                              FN121-BL
                              [ATTACH=CONFIG]1415210[/ATTACH]
                              ขอบคุณท่านมากครับเดี๋ยวจะหามาลองครับ

Comment

Comment

Working...
                                X