Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณมากคับ สวยดี แต่มันแพงไปหน่อย

Comment

• ว้าเสียดายๆๆๆๆๆ 5555+ ลืมดู วัน และเวลา เพราะเพิ่งมีโครงการ จัด เรฟ 01 เองเลยเพิ่งมาดูครับ
      ป.ล. ถ้าทำสติ๊กเกอร์ทำเป็น ขาวดำก็ได้นะคับ ^ ^

Comment

• Originally posted by littelmonster View Post
        ว้าเสียดายๆๆๆๆๆ 5555+ ลืมดู วัน และเวลา เพราะเพิ่งมีโครงการ จัด เรฟ 01 เองเลยเพิ่งมาดูครับ
        ป.ล. ถ้าทำสติ๊กเกอร์ทำเป็น ขาวดำก็ได้นะคับ ^ ^
        สวยครับ ทำเลย

Comment

• Originally posted by littelmonster View Post
          ว้าเสียดายๆๆๆๆๆ 5555+ ลืมดู วัน และเวลา เพราะเพิ่งมีโครงการ จัด เรฟ 01 เองเลยเพิ่งมาดูครับ
          อ่า ถ้ามาตอนโหวตผมว่ามีสิทธิ์ได้คะแนนสูงแน่ครับ ชอบ ๆ

Comment

• พอดีเพิ่งเข้าวงการครับ 555+

Comment

• Originally posted by P@RN View Post
              เอ้าหลวงพี่ หวัดดีครับ^^

Comment

• ตกแล้ว

Comment

• Originally posted by Merfo View Post
                  เอ้าหลวงพี่ หวัดดีครับ^^
                  กรรม

Comment

• Originally posted by P@RN View Post
                    กรรม
                    กาเม สุวิฉาจารา เวละมะนี สิขา พะลัง ธิยามิ...

Comment

• รบกวนพี่ๆกับ จขกท.หน่อยนะคับ เนื่องจากได้เคสใหม่ Lian Li PC-V353B มาแล้ว เลยอยากจะปล่อย Silverstone SG-01 Black เผื่อพี่ๆท่านไหนสนใจอยากได้ไปสะสม หรือป่าว????

เชิญร่วมสนุกกับการประมูลได้ที่นี่ Silverstone SG-01 Black

เอาเป็นว่าปิดวันนี้เลย 1/10/54 เวลา 20.58.25 คับ
                      Last edited by i-[BuFF]; 8 Oct 2011, 10:49:54.

Comment

พอดีเพิ่งเข้าวงการครับ 555+
                        น้านแอบมา ทำเอาอึ่งเลยLoco

Comment

• อยากได้ TJ 07 ใครเบื่อเเล้วอยากปล่อยต่อกระซิบบอกด้วยนะครับ

Comment

• สวะสดี

Comment

• Originally posted by hahaha8250 View Post
                              อยากได้ TJ 07 ใครเบื่อเเล้วอยากปล่อยต่อกระซิบบอกด้วยนะครับ
                              ผมจะปล่อยตัวโมครับใช้อยู่ยังไม่แกะ ว่าราคามาเลยครับ ผมจะไปสอยตัวใหม่
                              สภาพโมแล้วครับ แถม MONITOR วันอุณภูมิด้วย..
                              http://www.overclockzone.com/forums/...9%87%E0%B8%99)

Comment

• Originally posted by paoaudit View Post
                                น้านแอบมา ทำเอาอึ่งเลยLoco
                                ^ ^ แฮ่ๆ

Comment

Working...
                                X