Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น้ำขาวสวยๆ

Comment

• โคตรสวยสีขาว แค่จัดสายก็กินขาดละ

Comment

• ถามเจ้าของเครื่องว่าน้ำยาอะไร แกบอกว่า เห็นราคาแล้ว เอาเรื่องเลย
        http://www.frozencpu.com/products/86...ost_White.html

Comment

• ประธานคนจริงกลับมาแล้ว

555+

Comment

• club ล่วง

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
              สวัสดีครับ แวะมาทักทายครับ
              เอาชุดน้ำสวย ๆ มาฝากครับ
              เครดิต ท่าน junkun13 จากเมืองตากาล๊อก

สวยครับ สายไฟก็สวยครับ ส่วนผมก็ใกล้จะเข้าคลับด้วยแล้วครับ มี st sg03b-f อยู่มันทั้ง 2 คลับ st cm มี 2 ตัวเลย

Comment

• มีแต่เคสสวยๆ ทั้งนั้นเลยครับ

Comment

• ได้ eco itcool มาแล้ว

Comment

• ท่านประธาน Club ช่วยด้วยครับ ฝาหน้า RV-01 ของข้าน้อยมันฝืดๆแก้ไขอย่างไรดีครับ T________T

Comment

• ^
                      ^
                      ^
                      คงต้องรอผู้รู้

Comment

• อยากทราบนิดนึงคับ ผมมี tj07 พอจะทราบราคามือสองไหมคับ สภาพ 90% คับ

ใช้ไปนานๆ รู้สึกว่า อลู มันจะหม่นๆ ต้องใช้อะไรทำความสะอาดครับ ถึงจะแวววับ เหมือนตอนซื้อมาคับ

Comment

• Originally posted by stayaway01 View Post
                          อยากทราบนิดนึงคับ ผมมี tj07 พอจะทราบราคามือสองไหมคับ สภาพ 90% คับ

ใช้ไปนานๆ รู้สึกว่า อลู มันจะหม่นๆ ต้องใช้อะไรทำความสะอาดครับ ถึงจะแวววับ เหมือนตอนซื้อมาคับ
                          +1 หม่นๆเหมือนกัน

Comment

• วันนี้ไปเจอ RV 02 มาอยากได้จริง

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                              สวัสดีครับ แวะมาทักทายครับ
                              เอาชุดน้ำสวย ๆ มาฝากครับ
                              เครดิต ท่าน junkun13 จากเมืองตากาล๊อก

พอจะทราบไหมครับว่าที่รัดสายไฟสีดำๆที่ยึดด้วยน็อต มันเรียกว่าอะไรหรอครับ แล้วพอจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง
                              ดูแล้วไฮโซกว่าเคเบิลไทด์เยอะเลย

Comment

• Pochiko:พอจะทราบไหมครับว่าที่รัดสายไฟสีดำๆที่ยึดด้วยน็อต มันเรียกว่าอะไรหรอครับ แล้วพอจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง
                                ดูแล้วไฮโซกว่าเคเบิลไทด์เยอะเลย

มันเรียกว่า Cable-Management-Clip จากที่นี่ครับ ซื้อเผื่อด้วยนะครับ
                                http://en.mdpc-x.com/mdpc-cable-assemblies.htm

Comment

Working...
                                X