Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 8ty View Post
    ขอสมัครเข้าคลับด้วยครับ
    PS06สั่งจากHWH

รูป(Ref-1)

สวย ครับ ถ้า VGA ใหญ่กว่านี้จะแล่มมากๆๆๆๆๆ เลย

ถาม หน่อย พัดลม silver stone ที่เป็น ซี่ๆ อยา่งของท่าน ที่ติดด้านบนเคส ดังไหมครับ

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
      สวย ครับ ถ้า VGA ใหญ่กว่านี้จะแล่มมากๆๆๆๆๆ เลย

ถาม หน่อย พัดลม silver stone ที่เป็น ซี่ๆ อยา่งของท่าน ที่ติดด้านบนเคส ดังไหมครับ
      ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเกมครับvgaแค่พอเปิดติด แรมยังบ้านๆธรรมดาอยู่ หาเปลี่ยนแรมสวยๆ มาถ่ายรูปใหม่อีกที
      พัดลมข้างบน รอบสูงสุดที่1,2xx ดังอยู่ครับ มีสวิทชปรับลดรอบเหลือ8xx อยู่ด้านหลัง
      ทิศทางลมดูดจากข้างบนเข้าเคสครับ

Comment

• Originally posted by 8ty View Post
        ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเกมครับvgaแค่พอเปิดติด แรมยังบ้านๆธรรมดาอยู่ หาเปลี่ยนแรมสวยๆ มาถ่ายรูปใหม่อีกที
        พัดลมข้างบน รอบสูงสุดที่1,2xx ดังอยู่ครับ มีสวิทชปรับลดรอบเหลือ8xx อยู่ด้านหลัง
        ทิศทางลมดูดจากข้างบนเข้าเคสครับ

รอบสุดๆมันดังแบบ ฟู่ๆเลย ไหมครับ หรือดัง แบบมอเตอร์ทำงาน

ผมเคยเจอตัว 1800 รอบ เสียงลมดังมาก จนต้อง ถอดทิ้งอ่ะครับ แต่ก็ยอมรับ ลมแรงดี แต่ไม่ไหว ดังเกิน

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
          รอบสุดๆมันดังแบบ ฟู่ๆเลย ไหมครับ หรือดัง แบบมอเตอร์ทำงาน

ผมเคยเจอตัว 1800 รอบ เสียงลมดังมาก จนต้อง ถอดทิ้งอ่ะครับ แต่ก็ยอมรับ ลมแรงดี แต่ไม่ไหว ดังเกิน
          เสียงดังจากแรงลมครับ
          ผมมีพัดลม4cm 5000รอบอยู่ตัวนึง มันดังจากเสียงมอเตอร์มาก
          เสียงแรงลมกับเสียงมอเตอร์มันจะดังไม่เหมือนกัน

Comment

• ครับทราบ นี่ก็หมายถึง เสียงลมล่ะ

Comment

• เดี๋ยวถ่ายใหม่
              Last edited by Tanoi2006; 28 Jul 2011, 16:51:37.

Comment

• Rv-02 สวยอ่ะ

Comment

• พัดลมเหมือนกันเลยครับ สวยดี

Comment

• วันนี้ไปเห็นหน้าแดงมาแล้ว ก็สวยดีครับ ... แต่ไม่แน่ใจว่าจะระบายลมได้ดีหรือเปล่า ตัวนี้เห็นราคามันถูกไม่ทราบว่า มันมีการตัดอะไรออกไปไหมครับ?

Comment

• Rv-03 ตอนนี้มีปัญหาเรื่อง ฮาร์ดดิส ความร้อนไป42-44 วางไว้ด้านข้างฝั่งทึบ
                      วันนี้คงต้องย้ายกลับไปข้างหน้าเหมือนเดิม เซ็ง

Comment

• Comment

• Comment

• Originally posted by P@RN View Post
                            สวยอะ ดำสนิท

Comment

• งามคร๊าบท่าน

Comment

• Comment

Working...
                                X