Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาป่วนตามระเบียบครับ

มีสูตรเตี๋ยวมาฝากครับ พอดีคุยกับท่าน Meo95 แล้ว เค้าให้มาเผยแพร่ในกระทู้เราครับ

สูตร Silicone เย็นเจี๊ยบ เย็นสุด ๆ ครับ
    (แต่งานนี้มีเข้าตัวเองก่อนเลยละกัน) วัตถุดิบก็คือ รูปด้านล่าง

หาซื้อมาทั้งสามหลอด...รับรองเย็นจริง ๆ ครับ มีคนลองมาแล้ว

ติดตามตอนต่อไป....รับรองเย็นสุด ๆ ครับ (Mod ไทย ๆ)

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
      มาป่วนตามระเบียบครับ

มีสูตรเตี๋ยวมาฝากครับ พอดีคุยกับท่าน Meo95 แล้ว เค้าให้มาเผยแพร่ในกระทู้เราครับ

สูตร Silicone เย็นเจี๊ยบ เย็นสุด ๆ ครับ
      (แต่งานนี้มีเข้าตัวเองก่อนเลยละกัน) วัตถุดิบก็คือ รูปด้านล่าง

หาซื้อมาทั้งสามหลอด...รับรองเย็นจริง ๆ ครับ มีคนลองมาแล้ว

ติดตามตอนต่อไป....รับรองเย็นสุด ๆ ครับ (Mod ไทย ๆ)

บีบ ใส่กระปุก แล้วคนให้เข้ากัน มันจะเย็นกว่าเดิมปล่าวครับ (แซวๆ)

555+

เจริญรุ่งเรือง

^^!

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
        บีบ ใส่กระปุก แล้วคนให้เข้ากัน มันจะเย็นกว่าเดิมปล่าวครับ (แซวๆ)

555+

เจริญรุ่งเรือง

^^!
        เปล่าครับ ใช้เป็นแบบละหยด
        sigpic
        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
        งดแรงชั่วคราว

Comment

• อิจฉาจังเลย

Comment

• อุปกรณ์เทสที่เหลือก็คือ

1.Sink CPU Stock (หน้าสัมผัสทองแดง 1 ตัว) ...เก่าก็ได้ครับ
            ถอดออก ไม่ต้องเอาพัดลมครับ (AMD /Intel) ก็ได้ไม่จำกัด

2.ช้อน 1 คัน

3.ผู้ช่วยอีกหนึ่งคนเป็นอย่างต่ำ ครับ+โทรศัพท์หนึ่งเครื่อง(ไม่จำกัดรุ่น)...Batt เต็ม ๆ ครับ

โปรดติดตามต่อไป

Comment

• ออกรูปไหนเนี้ย

Comment

• ราตรีสวัสดิ์ครับ

Comment

• Originally posted by tor_za View Post
                  ไม่รู้เมื่อไรจะทำได้ครบอ่ะท่านต้น อิอิ V1000 ได้มาเน่าจริงๆ คงต้องส่งไปให้ท่านเจาะแล้วทำสีใหม่ TJ07 ก็เดิมๆเลยจริงๆ เพราะว่าคนที่ผมไปซื้อต่อมาเค้าไม่เคยได้ใช้เลย ซื้อมาเมียด่าเลยต้องไปซ่อนในโรงจอดรถ

ตอนนี้มีแต่บอร์ด Rampage III กับ CPU AMD 1090T ถ้าใส่ด้วยกันได้ก็คงจะดี
                  หุหุ งั้นยืม Rampage III เล่นหน่อยจิ ของผมโทรไป บอกพึ่งส่งเมลไปอ่ะ สงสัยจะเป็น ._._ k._._._ จริงๆ อิอิ

Comment

• Originally posted by tonx1700 View Post
                    หุหุ งั้นยืม Rampage III เล่นหน่อยจิ ของผมโทรไป บอกพึ่งส่งเมลไปอ่ะ สงสัยจะเป็น ._._ k._._._ จริงๆ อิอิ
                    ต่อคิว ยิมครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                      มาป่วนตามระเบียบครับ

ง่ะ ผสมกันยังเย็นขึ้นอีกเรอะ!

ผมเพิ่งได้ตัวนี้มาเอง
                      ราคา3 หลอดนั้นก็คงเท่ากัน = = แต่ใช้ได้ครั้งเดียว

เศร้า ไม่มีเมนบอร์ด Y_Y รอ Extreme
                      Last edited by jimmyhuman; 1 Sep 2010, 02:56:26.

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ

เรทติ้งเริ่มมีและ.....เดี๋ยวดึก ๆ มาเฉลย

กับภาพ ประชุมลับ...จากสายสืบ

Comment

• อยากเห็น CL 7 8 7 แว่นกลมจิง

Comment

• รอชมครับ

Comment

• ผสมกันแล้วเย็นขึ้นจริงเรอะ + +

ผมใช้ กระปุกละ 15 บาท

ไว้มีเงินว่าจะซื้อของดีๆมาใช้บ้าง^^

Comment

• ถ่างขารอชมแบบ ชิลๆ

แต่ของไม่ชิลแฮะ

^^

Comment

Working...
                                X