Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by meo95 View Post
    อะไรกันเนี้ย สงสัยจะเย็นกว่าน้ำ เสียงกี่ร้อยเดซิเบลเนี้ย
    ข้างบ้านมีโรงน้ำแข็ง ขอยกคอมไปลากในตู้เก็บน้ำแข็ง ดีมั๊ยหว่า
    ผมก็ว่าเสียงมันน่าจะโรงสีขนาดใหญ่ดีๆเลย

Comment

• จัดนี่ให้ท่าน Meo95

Comment

• เย้ๆ หลังคาเคสกลับมาแล้นน เคสจะได้มีครบชิ้นส่วนซักที อิอิ

sigpic
        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
        งดแรงชั่วคราว

Comment

• Originally posted by veza View Post
          ผมก็ว่าเสียงมันน่าจะโรงสีขนาดใหญ่ดีๆเลย
          กำ
          Originally posted by Diffuser. View Post
          จัดนี่ให้ท่าน Meo95
          ยังไม่เย็นหรอกอันนี้ สั่งทำอยู่ตอนนี้อันนึงครับ นานหน่อยเพราะวัสดุหายากหน่อย คือเหล็กไหล

Originally posted by tor_za View Post
          เย้ๆ หลังคาเคสกลับมาแล้นน เคสจะได้มีครบชิ้นส่วนซักที อิอิ
          นักลากถึงมีครบ ก็ไม่ปิดฝาเคสแน่นอน
          ไม่เหนื่อยไม่เพลียมั่งหรือไงครับ อิอิ

Comment

• สวัสดีครับ
            รอชมพวกท่านๆ ละกันครับ

Comment

• รอชม ปูเสื่อ

หินเงิน ร้อน กิจกรรม เหยียบ AMD ให้มิดไมล์

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                รอชม ปูเสื่อ

หินเงิน ร้อน กิจกรรม เหยียบ AMD ให้มิดไมล์
                เคยลาก Intel แล้วมาลาก AMD จะมันเหรอครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  เคยลาก Intel แล้วมาลาก AMD จะมันเหรอครับ อิอิ
                  ไม่มี ซิ้งค์ Blend 285 (ชอบของถูกหง่ะ) ก็ไม่ถึง 4 หรอกครับ

เครื่องมันไม่ร้อน แง่มๆ

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                    รอชม ปูเสื่อ

555
                    ให้มิดมิใช่ให้จมนะครับ

Originally posted by enter116 View Post
                    สวัสดีครับ
                    รอชมพวกท่านๆ ละกันครับ
                    หนุก หนานครับ กระทู้กลายพันธุ์ไปอีกหนึ่ง...

Originally posted by meo95 View Post
                    ผมว่าลาก AMD ท้าทายกว่า (มั๊ง) เคยเล่น 920/860 ม้นไปง่ายกว่า (หรือเปล่า)
                    มาเจอ AMD เรื่อง Config Ram/ไฟมันค่อนข้างระเอียดครับ ยิ่ง Chipset 890 นี่
                    เพี้ยนนิดนึง ไม่ได้เลย

เป็นเหมือนกันหรือเปล่าครับ

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                      555
                      ให้มิดมิใช่ให้จมนะครับ

หนุก หนานครับ กระทู้กลายพันธุ์ไปอีกหนึ่ง...

ผมว่าลาก AMD ท้าทายกว่า (มั๊ง) เคยเล่น 920/860 ม้นไปง่ายกว่า (หรือเปล่า)
                      มาเจอ AMD เรื่อง Config Ram/ไฟมันค่อนข้างระเอียดครับ ยิ่ง Chipset 890 นี่
                      เพี้ยนนิดนึง ไม่ได้เลย

เป็นเหมือนกันหรือเปล่าครับ
                      ผมเพี้ยนเป็นว่าเล่น อุอุ
                      TJ11 ออกเมื่อไรเนี้ยอยากเป็นแมวน้ำมั่งจัง ท่านเศกหายไปไหน คิดถึงนะ
                      ใครแนะนำผมสมัครสมาชิกเว็ปนี้ได้ผมเลี้ยง อาหารว่างมื้อนึงครับ(ว่างคือไม่มีอะไรเลย) ออกตัวก่อน 555
                      http://hardforum.com/showthread.php?t=1429251&page=71
                      Last edited by meo95; 8 Aug 2010, 19:03:46.

Comment

TJ11 ออกเมื่อไรเนี้ยอยากเป็นแมวน้ำมั่งจัง ท่านเศกหายไปไหน คิดถึงนะ
                        ใครแนะนำผมสมัครสมาชิกเว็ปนี้ได้ผมเลี้ยง อาหารว่างมื้อนึงครับ(ว่างคือไม่มีอะไรเลย) ออกตัวก่อน 555
                        http://hardforum.com/showthread.php?t=1429251&page=71
                        ครับท่าน
                        เวลาเข้า Bios ต้องนับเป็นเคาะเลยทีเดียว น้อยไป เกินไปหน่อยก็ไม่ยอมซะงั๊น
                        ต้องแบบพอดีเป๊ะ (ประมาณนั้นครับ) 890 นี่เอาใจยากจริง ๆ (Ram นี่เรื่องมากสุด ๆ)

Comment

มันจะมีแถบ คำว่า register เหมือนที่ให้ edit profile ของ OCZ อะครับ
                          แล้วเวลาใช้ e-mail ก็ห้ามใช้ gmail yahoo hotmail (ผมใช้เมล์ที่ใช้ในบริษัท)
                          ส่วนตรงคำถามข้อสุดท้ายที่ถามว่า Who's the [H]ardest [F]orum around?
                          ให้ตอบว่า hardforum ครับ

ส่วนตรง Reffer. จะตอบว่า enter116 ก็ได้นะครับ อิอิ

Comment

• แวะมาดูทำได้หรือยังท่านประธาน meo95 4.4 นะครับ

Comment

• กำ 4.4 อิอิ แรมมันยังไม่ค่อยคุ้นกับ CPU เปล่าครับ เอาใจยากจัง

Comment

กำ 4.4 อิอิ แรมมันยังไม่ค่อยคุ้นกับ CPU เปล่าครับ เอาใจยากจัง
                                เอาล่ะซิ...มีหวัง X6 ได้แตะ 4.5 กันแน่ ๆ ครับ...(ท่าน Meo95 เปิดก่อนเลยครับ)
                                กำลังเผาก๊อกสองอยู่เหมือนกันครับ

Comment

Working...
                                X