Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โอ้ ... นางฟ้า

Comment

• Silverstone FT01B-W BLACK ราคาเท่าไรร้านไำหนมีขายบ้างครับ

Comment

• Originally posted by iscream View Post
        Silverstone FT01B-W BLACK ราคาเท่าไรร้านไำหนมีขายบ้างครับ
        ลองติดต่อท่านนี้ดูครับ
        http://forums.overclockzone.com/foru...er.php?u=46368

Comment

• Originally posted by iscream View Post
          Silverstone FT01B-W BLACK ราคาเท่าไรร้านไำหนมีขายบ้างครับ
          มีขายที่ HWH ครับ ราคา ประมาณ 5830 บาทครับ อาจมีลดได้ นะครับ ลองไป ดู เรื่องต้อง oder หรือไม่ ขึ้น อยู่กับสาขา

Comment

• Originally posted by meo95 View Post

ไปสมัครกัน แล้วไปโพสคุยภาษาไทยกันที่โน่นดีไหม เอาให้ฟรั่งมึนไปเลย
            ผมคิดดู แล้ว idia ดี แต่เราเขียนไทย คอม ฝรั่ง มันไม่มี fort ไทย มันจะเป็นภาษา ต่างดาว หรือเปล่า? แบบนั้ ๛ ๛����☺☻♥ <♂♀> ♀

Comment

• มีแต่ของสวยๆ แรงๆทั้งนั้นเลย อยากได้ อยากได้

Comment

• ไปเจอ The silverstone case Owners club จาก เว็บนอกมา
                คนเยอะ กว่าเรา อีก แต่ ความอบอุ่นน้อยกว่า ของเราเยอะเลย มีการพูดคุย แค่ 53 หน้า 523 เรฟ เอง

จงภูมิใจ นะ club เรา อบอุ่นที่สุด และขอให้ เป็นแบบนี้ต่อไป เข้ามาคุยกันเยอะๆ มีสาระ ไร้สาระ ก็ เอา ฮาครับ
                ลองเข้าไป ดู

http://www.overclock.net/computer-ca...ners-club.html

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                  ผมคิดดู แล้ว idia ดี แต่เราเขียนไทย คอม ฝรั่ง มันไม่มี fort ไทย มันจะเป็นภาษา ต่างดาว หรือเปล่า? แบบนั้ ๛ ๛��☺☻♥ <♂♀> ♀
                  พิมพ์ภาษาไทยได้ครับ

Comment

• Originally posted by P@RN View Post
                    พิมพ์ภาษาไทยได้ครับ
                    เราพิมพ์ไทย แต่เครื่อง ทาง ฝรั่ง อ่ะ จะอ่านเป็น ไทยไหม

Comment

• มันเปนพวก unicode / ascii อ่านได้ครับ เวปมันลองรับอยู่แล้ว แต่เค้าจะอ่านออกกันรึป่าวนี่แหละ ไม่คุยภาษาอังกฤษไปเลยหละครับ

Comment

• ง่ะๆๆๆๆ รักกันๆๆๆๆ อบอุ่นๆๆๆๆ

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                          ง่ะๆๆๆๆ รักกันๆๆๆๆ อบอุ่นๆๆๆๆ
                          รักกันไว้เถิด...เราเกิดร่วมแดนไทย จะเกิดชาติไหน ก็ไทยด้วยกัน เชื่อสายประเพณีไม่มีกรีดกั้น
                          เกิดใต้ร่มไทยนั้น..พวงชนทุกคน.คือไทย

Comment

• -- -- สงสัยนอนกันหมดแล้ว อิอิ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน

Comment

• หวัดดีตอนเช้าครับ แอบเล่นเกมเกือบทั้งคืน ฉลอง 4.0 Gz โดนพ่อเน็บด้วยคำหวานนิดหน่อย สบายใจ

Comment

Working...
                                X