Announcement

Collapse
No announcement yet.

Orange Design Club มาเป็นชาวสีส้มกันเถอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ว้าวว คลับเปิดแล้วว ODC แจ่มเลยครับพี่แอ๊ว

มาส่งงานเก่าครับ งานใหม่ยังไม่เสร็จสมบูรณ์ คาดว่าเร็วๆนี้จะเอามาลงเพิ่มนะ อิอิ ^^

Comment

อ่า...ของเราสีฟ้าอ่ะ อดเรย

สีส้มสวยจัง

Comment

Originally posted by bayz View Post
        เปลี่ยนเคสตอนไหนหว่า เปลี่ยนบอร์ดด้วยสิ
        เมื่อไม่กี่วันนี้เองครับ อันเก่ามันใหญ่เกินแต่งไม่ไหวครับทุนน้อย ใสร้ในก็เอาของเก่ามาครับ

พอดีเมนบอร์ดโทนสีส้มเลยจัดซะ

Originally posted by panuza View Post
        งามมากๆ
        ขอบคุณครับสนใจมาอยู่คลับเดียวกันมั๊ยครับ

Originally posted by 13ee1213ee12 View Post
        ว้าวว คลับเปิดแล้วว ODC แจ่มเลยครับพี่แอ๊ว

มาส่งงานเก่าครับ งานใหม่ยังไม่เสร็จสมบูรณ์ คาดว่าเร็วๆนี้จะเอามาลงเพิ่มนะ อิอิ ^^
        ไปเรื่อยๆครับไม่ต้องรีบ ยังเปิดรับเสมอครับ

Comment

Originally posted by HaNoom View Post
          อ่า...ของเราสีฟ้าอ่ะ อดเรย

สีส้มสวยจัง
          ขอบคุณครับ โปรเจ็คหน้าลองเปลี่ยนโทนสีดูครับท่านยินดีต้อนรับเสมอครับ

Comment

นึกว่าสีม่วง อิอิ

Comment

อันนี้ได้ภาพมาจากการเซิร์ทด้วยกูเกิ้ลครับ สวยดี

Last edited by Merfo; 2 Jan 2010, 04:32:13.

Comment

Originally posted by god67 View Post
                นึกว่าสีม่วง อิอิ

Comment

ตอนนี้เข้าสู่โปรเจ็ค ODC แล้วครับ ขอทำเรื่อยๆนะครับ เสร็จแล้วจะเอามาโชว์&เข้าคลับครับ

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
                    ตอนนี้เข้าสู่โปรเจ็ค ODC แล้วครับ ขอทำเรื่อยๆนะครับ เสร็จแล้วจะเอามาโชว์&เข้าคลับครับ
                    ได้ครับผมไม่ต้องแขบครับนายหัว

Comment

แหล่มมากครับ

Comment

อ้าว!!!เราก็ฟ้ามาแต่ไกลเลย
                        เข้ามาดูอย่างเดียว

Comment

ยังไม่เรียบร้อยเหมือนกันครับ เรียบร้อยเมื่อไหร่จะเอารูปมาเปลี่นยครับ
                          พอจะส้มได้ไหมนี่

Comment

พี่ Google ด้วยคนครับ

Last edited by Hyde; 2 Jan 2010, 08:56:08.

Comment

Originally posted by kanza555 View Post
                              แหล่มมากครับ

Originally posted by wattaa View Post
                              อ้าว!!!เราก็ฟ้ามาแต่ไกลเลย
                              เข้ามาดูอย่างเดียว
                              ไว้โปรเจ็คหน้าก็ได้ครับ

Originally posted by euro View Post
                              ยังไม่เรียบร้อยเหมือนกันครับ เรียบร้อยเมื่อไหร่จะเอารูปมาเปลี่นยครับพอจะส้มได้ไหมนี่
                              อย่างแจ่มเลยครับ

Originally posted by Hyde View Post
                              พี่ Google ด้วยคนครับ

Comment

แวะมาเยี่ยมครับ ^^
                                สวยๆ ทั้งน้านนนนนน โดยเฉพาะเครื่องท่านประธาน....อิอิ

Comment

Working...
                                X