Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>Lancool PC-K62 Club Thailand<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ngolf2 View Post
    เนื่องจากผมทำลิ้งไปเว็บรีวิวของ HardwareCanucks แล้วที่หน้าเว็บของเขาก็มีลิ้งกลับเข้า Club ของเรา
    ผมก็เลยกะว่าตรงหน้าแรก...ผมจะมีข้อความเป็นภาษาอังกฤษด้วย...เพื่อนๆว่าไงครับ
    เผื่อคลับของเรา Go Inter อิอิ

Comment

Originally posted by Figaro View Post
      คลับนี้ มี คนเล่น dota มั้ยเนี่ย ว่างๆ ไม่มีงานทำตอนนี้ 555 มาเล่นกัน
      เคยเล่นแต่ warcraf แบบ offline อ่ะครับ...เล่นแบบ dota ไม่เคยเล่นอ่าา
      มันเหมือนกันรึเปล่า...อีกอย่างเล่นไม่เก่งด้วยอ่ะ...คุคุ

Comment

รอเวลา..........

Comment

Originally posted by SATAN 666 View Post
          รอเวลา..........
          รออะไรครับท่านต้น

Comment

Originally posted by ngolf2 View Post
            รออะไรครับท่านต้น
            เก็บตังอะจิ จะได้จัดซิ้งใหม่กะเค้าบ้าง อิๆ เล็งๆ Tuniq 120 Etreme ไว้ ท่านกอล์ฟว่าไงมันเท่ไหมคุๆ

Comment

Originally posted by SATAN 666 View Post
              เก็บตังอะจิ จะได้จัดซิ้งใหม่กะเค้าบ้าง อิๆ เล็งๆ Tuniq 120 Etreme ไว้ ท่านกอล์ฟว่าไงมันเท่ไหมคุๆ
              เท่ห์สิครับ...ตอนแรกผมจะเอาตัวนนี้แหละ...แต่มันยังไม่มีขา 1156 เลยอดเลย...แอบเซ็ง

Comment

เท่ห์สิครับ...ตอนแรกผมจะเอาตัวนนี้แหละ...แต่มันยังไม่มีขา 1156 เลยอดเลย...แอบเซ็ง
                งั้นจัดปาย Tuniq อิๆ เอ๊ะ ! ยังไม่ได้นี่หว่า ตังค์ยังไม่พอ

Comment

555+

Comment

Originally posted by Figaro View Post
                    คลับนี้ มี คนเล่น dota มั้ยเนี่ย ว่างๆ ไม่มีงานทำตอนนี้ 555 มาเล่นกัน
                    เคยเล่นแต่ warcraf แบบ offline อ่ะครับ...เล่นแบบ dota ไม่เคยเล่นอ่าา
                    มันเหมือนกันรึเปล่า...อีกอย่างเล่นไม่เก่งด้วยอ่ะ...คุคุ
                    อยากเล่นเหมือนกัน อะครับ แต่ ยังหาโหลด ไม่ได้ เลย ท่าน พอจะมี Link แนะนำให้โหลด บ้างไหม ครับ (ทั้ง ตัวwar3 และ data เลย)

ปล. งกไม่อยากเสียตังซื้อแผ่น ^ ^
                    Last edited by Javeir; 4 Nov 2009, 13:45:41.

Comment

อยาก สอบถามหน่อย อะ ครับ ว่า คลับเรา มี ใครเอาสายถักuv กับท่อหด มาแต่งสาย sata และ สาย อื่นๆ บ้าง
                      อะ ครับ คือ ผม กำลังอยาก จะทำอยู่ แต่ ยังไม่รู้ว่า จะ หาเจ้า สายถักuv กับ ท่อหด ได้ จากไหน บ้าง อะ ครับ

Comment

Originally posted by Javeir View Post
                        อยาก สอบถามหน่อย อะ ครับ ว่า คลับเรา มี ใครเอาสายถักuv กับท่อหด มาแต่งสาย sata และ สาย อื่นๆ บ้าง
                        อะ ครับ คือ ผม กำลังอยาก จะทำอยู่ แต่ ยังไม่รู้ว่า จะ หาเจ้า สายถักuv กับ ท่อหด ได้ จากไหน บ้าง อะ ครับ

สายถัก กับ ท่อหดที่ บ้านหม้อมีขายคับ แต่ไม่รู้ว่าร้านไหนคับ รึจะสั่งกับคนในเวปเอาก็ได้คับ

Comment

Originally posted by Javeir View Post
                          ลองดูตามลิ้งครับ...

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=499427

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=580327

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=562985

อยากเล่นเหมือนกัน อะครับ แต่ ยังหาโหลด ไม่ได้ เลย ท่าน พอจะมี Link แนะนำให้โหลด บ้างไหม ครับ (ทั้ง ตัวwar3 และ data เลย)

ปล. งกไม่อยากเสียตังซื้อแผ่น ^ ^
                          ผมแบบว่าไม่ได้เล่น warcraft มาหลายปีแระ...แนนววางแผนเล่นไม่เก่งเล้ย..อิอิ

Comment

ท่านกอล์ฟ ทำลิ้งค์เข้าคลับเราไว้บนลายเซ็นยังไงอะอยากทำมั่งอะ แบบว่าทำม่ายเปนคับ

Comment

ผมเอารูปเครื่องผมลงแล้วนะครับ..เป็นเวอร์ชั่นกลางวัน..เด๋วมีเวอร์ชั่นกลางคืนอีกที..อิอิ
                              อยู่ที่หน้าแรกนะครับ..หรือจะคลิ๊กที่ลิ้งได้เลยครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...49&postcount=2

Comment

เนื่องจากผมทำลิ้งไปเว็บรีวิวของ HardwareCanucks แล้วที่หน้าเว็บของเขาก็มีลิ้งกลับเข้า Club ของเรา
                                ผมก็เลยกะว่าตรงหน้าแรก...ผมจะมีข้อความเป็นภาษาอังกฤษด้วย...เพื่อนๆว่าไงครับ
                                เผื่อคลับของเรา Go Inter อิอิ

ก็ดีคับ เอาเลยๆ

Comment

Working...
                                X