Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>Lancool PC-K62 Club Thailand<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณ คุณ nglof2 ครับที่คอย pm มาบอกครับ

Comment

Originally posted by RANCHU999 View Post
      ขอบคุณ คุณ nglof2 ครับที่คอย pm มาบอกครับ
      ยินดีครับผม

Comment

Originally posted by ngolf2 View Post
        ท่านนายเด๋วผมจะไปวันศุกร์ตอนบ่ายครับ....ว่างไหม?
        ว่างครับๆ

Comment

Originally posted by เบบี้ View Post

จัดสายได้เนียน สวย
          จ้างให้จัด จะคิดเท่าไรเนี่ย

Comment

Originally posted by shukumee View Post

ขอแก้ตัวครับท่าน shukumee ไม่ใช่สิว ครับ มันเกิดจาก ความเฉิ่มของกระผมเอง
            ที่ จะตัดเล็ปใส่กระทง แล้วมันไปโดนเนื้อ เลยหลั่งเลือดอย่าที่ ท่านเฆ้น หน่ะ ครับ
            (คิดว่าเคลียร์โต๊ะให้ดูสะอาดแล้วนะเนี่ย) อิอิ

Comment

Originally posted by noomkorat View Post
              จัดสายได้เนียน สวย
              จ้างให้จัด จะคิดเท่าไรเนี่ย
              พี่หนุ่มอย่าดูแค่ด้านเดียว ด้านหลังสายไฟพันกันมั่วตั่วถั่วเขียวเลยครับพี่ แทบกดฝาหลังไม่ลง

Comment

รูปถ่ายแล้วแต่จะออกไปเอา การ์ด leader ฝนตก กำ

รอมันหยุดก่อนแระกัน
                Last edited by Figaro; 3 Nov 2009, 18:42:50.

Comment

เด๋วอัพล่าสุดแล้วจะมาสมัคนะครับ จองไว้ 1 ที่ ยังไม่สวยพอ หุหุ

Comment

งามๆทั้งนั้น เคสจัดง่ายน่าอิจฉา อิอิ

Comment

อัพ แล้วเน้อดูหน้า 1 ยังไม่ได้ ซื้อสาย เพิ่ม ความยาว 8พิณซะที รอเคลียบิลก่อน

Comment

ดันๆๆจ้า

Comment

ดันหน่อย...เพิ่งถึงบ้าน....

Comment

Originally posted by Figaro View Post
                            อัพ แล้วเน้อดูหน้า 1 ยังไม่ได้ ซื้อสาย เพิ่ม ความยาว 8พิณซะที รอเคลียบิลก่อน
                            โต๊ะสะอาดมากมายครับ....
                            ท่านนิ่มใช้จอรุ่นไรหรอครับ??

Comment

Originally posted by เบบี้ View Post
                              พี่หนุ่มอย่าดูแค่ด้านเดียว ด้านหลังสายไฟพันกันมั่วตั่วถั่วเขียวเลยครับพี่ แทบกดฝาหลังไม่ลง
                              เอาน่ะ เหมือนไปจีบสาวนั่นแหละ
                              ให้เห็นเฉพาะด้านดีเท่านั้น แย่ๆซ่อนเอาไว้อย่าให้เจอ

Comment

Originally posted by ngolf2 View Post
                                โต๊ะสะอาดมากมายครับ....
                                ท่านนิ่มใช้จอรุ่นไรหรอครับ??

2233sw เดี๋ยวไป I5 แล้วจัดอีกที แบบ เนี๊ยบๆ รอเคลียบิล ก่อน

Comment

Working...
                                X