Announcement

Collapse
No announcement yet.

++++ Thermaltake club ++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^^

Comment

• มีใครแนะนำ

โม Thermaltake Speedo

ใส่ HDD มากกว่า 6 ตัวได้เปล่าครับ ตอนนี้ 6 ตัวเต็มแล้วครับ -*-

Comment

• Originally posted by CheekyDrea View Post
        อย่าเอาไขควงหรืออะไรแงะนะครับ ไม่แนะนำอย่างแรง
        TT V3 ของผมเอาไขควงแงะปรากฎว่ารอบเพียบ(TT V3 สีลอกง่ายมาก) กว่าจะรู้ตัวก็เอาไขควงแงะไปหลายที

วิธีคือ ให้ใช้มืออย่างเดียวเลย สอดมือเข้าไปด้านล่างเคสจะมีช่องระหว่างฝาหน้ากับตัวเคสอยู่ สอดเข้าไปแล้วก็ดึงออกมาตรงๆเลย ฝาหน้าจะหลุดออกมาอย่างง่ายดายครับ มันมีตัวยึดอยู่ไม่กี่จุดหลุดออกไม่ยากหรอก แล้วก็ฝาข้างไม่เกี่ยวนะครับไม่ต้องเปิดก็ได้เพราะเราไม่ได้เอาไขควงแงะ
        เย้ย เพิ่งรู้นะเนี่ยว่าดึงเอาเลยก็ได้ ผมก็ใช้ไขควงตั้งนาน -*-

Comment

• โอ สุดยอดเลยครับ แต่ผมไปหาไขควงมาขันออกด้วยความยากลำบากไปละ = =

ฝาข้างใส สั่งทำที่ไหนหนะครับ แนะนำหน่อยได้มั้ย สวยดี

Comment

• ไปเล่นน้ำสงกรานต์กันยังครับพี่น้องชาวTT

Comment

• ไม่ได้เล่นเลยครับทำงานT-T

Comment

• Originally posted by hurahara View Post
                ไม่ได้เล่นเลยครับทำงานT-T
                ผมก็เล่นนิดหน่อยอะ

สุดท้ายนั่งเล่นเกมอย่างเดียวเลย 555+

Comment

• Tt V9 รายงานตัวครับ อิๆ

Comment

• แล้วจะมารายงานตัวอีกครั้งนึงนะครับ ได้เคสมาแล้ว แต่ยังไม่มีกล้องเดี๋ยวจะถ่ายมาให้ชม
                    Last edited by CPUXGPU; 18 Apr 2010, 01:36:26.

Comment

• กะว่าจะซื้อ v9 อะครับ ใครมีเทคคิคการจัดสายสวยๆ บ้างครับ ^_^

ซื้อเมื่อไรจะมาเข้าขับ เอ้ย คลับ ด้วยคนครับ ^_^

Comment

• เอ้ยยดันน

Comment

• ไม่มีกล้องถ่ายรูปดันไป

Comment

• มีแต่psu กับพัดลม
                            Attached Files

Comment

• ขอร่วมคลับด้วยครับ
                              (มือใหม่ หัดแต่ง o_O!)

เคส ThermalTake Element V ครับ

(เดิมๆ ไร้สีสรร แถมสายยุ่งเหยิง)

พี่ๆครับ ขอถามอะไรนิดครับ คานเหล็ก ที่พาด จากหน้ามาหลัง มันเอาไว้ทำอะไรอ่ะครับ??(เหนือPSU)
                              Last edited by Beverr; 21 Apr 2010, 23:12:37.

Comment

• เล่ง น้ำ เลย หรอ เท่ สุดๆๆ

Comment

Working...
                                X