Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลืมหมายเลข EMS ผมหรือป่าวคับ
    ขอบคุณคับ

Comment

• Originally posted by ear_2000 View Post
      ลืมหมายเลข EMS ผมหรือป่าวคับ
      ขอบคุณคับ
      ส่งให้แล้วครับ งานเยอะครับพี่ช่วงนี้
      ต้องขอโทษด้วย

Comment

• ดันๆ

Comment

• โอนให้แล้วนะคะ พรุ่งนี้ส่งให้ด้วย ส่งแล้วขอเลข EMS ด้วยค่ะ

Comment

• ลืมแน่เลย 7 วันแล้ว...ตาม PM ครับ

Comment

• Originally posted by tengu_mark View Post
              โอนให้แล้วนะคะ พรุ่งนี้ส่งให้ด้วย ส่งแล้วขอเลข EMS ด้วยค่ะ
              ส่งให้แล้วครับ

Comment

• Originally posted by oookooo View Post
                ลืมแน่เลย 7 วันแล้ว...ตาม PM ครับ
                ส่งไปแล้วครับ ไม่แน่ใจว่าตีกลับรึป่าว เดี๋ยวผมเช็คให้ครับ ขอเบอร์โทรพี่ทาง PM ด้วย

ส่ง EMS tracking ให้แล้วครับ
                Last edited by nui0000; 27 Feb 2012, 19:33:49.

Comment

• Originally posted by nui0000 View Post
                  ส่งให้แล้วครับ งานเยอะครับพี่ช่วงนี้
                  ต้องขอโทษด้วย
                  รับแล้วขอบคุณคับ

Comment

• ดันๆ

Comment

• ลูก RWS เบอร์สองหัวแหลม หัวโดม ยังมีอยู่น่ะครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• Originally posted by tsupuntu View Post
                          ดันครับ
                          ขอบคุณครับ

ตอนนี้เหลือRWS
                          หัวโดม 1
                          แหลม 2
                          ส่วนลูก lion มีของเรื่องๆทั้งเบอร์หนึ่งและเบอร์สองครับ

Comment

• RWS เหลือหัวแหลมอย่างเดียวตลับสุดท้ายครับ

Comment

• ช่วยดันอีกแรงคับ

Comment

• Originally posted by ear_2000 View Post
                                ช่วยดันอีกแรงคับ
                                ขอบคุณหลายครับ ^_^

Comment

Working...
                                X