Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• PM หมายเลขEMS ให้หน่อยครับ

Comment

• Originally posted by nui0000 View Post
        ปืนสั้น เห็นติดต่อมาว่าจะเข้าปีหน้าเลยครับ แต่ พฤจินี้อาจจะเข้ามาตัว สองตัว
        ขอดู 1 ตัวนะครับ

Comment

• Originally posted by tsupuntu View Post
          PM หมายเลขEMS ให้หน่อยครับ

ส่งให้ใน sms ตามโทรคุยแล้วครับ พรุ่งนี้น่าจะถึง

Comment

• ได้รับของแล้วครับ 10+1 ขอบคุณครับ ก็ ดัน ดัน ดัน กันต่อไป อีกประมาณ 4เดือนคงจะ ออเดอร์กันใหม่ครับ ผมยิงทุกเสาร์อาทิตย์งะ

Comment

• Originally posted by tsupuntu View Post
              ได้รับของแล้วครับ 10+1 ขอบคุณครับ ก็ ดัน ดัน ดัน กันต่อไป อีกประมาณ 4เดือนคงจะ ออเดอร์กันใหม่ครับ ผมยิงทุกเสาร์อาทิตย์งะ

เรียบร้อยดีน่ะครับ ตอนนี้กลับมา กรุงเทพเตรียมรับน้ำท่วมแล้วครับ

Comment

• ตามที่คุยคับ วันจันทร์ โอนแล้วจะโทรแจ้งคับ
                Last edited by ear_2000; 7 Nov 2011, 12:04:08.

Comment

• Originally posted by ear_2000 View Post
                  ตามที่คุยคับ วันจันทร์ โอนแล้วจะโทรแจ้งคับ
                  รับทราบครับ

Comment

• ดันดันดันดัน

Comment

• Originally posted by nui0000 View Post
                      รับทราบครับ
                      โอนแล้วคับ ขอ EMS ด้วยคับ ขอบคุณคับ
                      Last edited by ear_2000; 12 Nov 2011, 06:47:46.

Comment

• สวัสดีครับผม สนใจลูกเบอร์ 2 ขอ PM เลขที่บัญชีด้วยครับผม ขอบคุณครับ

Comment

• โทรหาแล้วครับ Remington vantage 1200

[QUOTE=nui0000;10723199]STATUS: IN STOCK

ตรา LIon
                          เบอร์หนึ่ง มี 335 - 370 นัด( ที่ตลับระบุ 500 ) ราคาตลับล่ะ 120 ครับ
                          เบอร์สอง มี 155 - 180 นัด( ที่ตลับระบุ 250 ) ราคาตลับล่ะ 120 ครับ
                          ปรับราคาค่าส่งน่ะครับ พอดีเปลี่ยนที่แล้วต้องส่ง กับเอกชน มันแพงกว่าครับ

ต่ำกว่า 5 ตลับ EMS 100 บาท
                          สั่ง 6-9 ตลับ EMS 150 บาท
                          สั่งเกิน 10 ตลับ แถม 1 ตลับ ครับ ฟรี EMS

สนใจโทร O815 3 3631 3

เบอร์ 1

เบอร์ 2

IMG_1114.jpg[/QUOTE

ติดต่อทางเมลล์เลยครับ sitthiwa@hotmail.com ผม remington vantage 1200

Comment

• ต้องการลูกเบอร์ 1 เดี๋ยวโทรหาอีกทีครับ เกี่ยวกับการจัดส่งเพราะช่วงนี้น้ำท่วม

Comment

• Originally posted by surin_sit View Post
                              ต้องการลูกเบอร์ 1 เดี๋ยวโทรหาอีกทีครับ เกี่ยวกับการจัดส่งเพราะช่วงนี้น้ำท่วม
                              OK ครับ ตามที่โทรคุยครับ

Comment

• ดันหน่อย

Comment

Working...
                                X