Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย เครื่องฉีดน้ำฟัน water flosser

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by I-PULSE View Post
    ถึงเวลาระเบียบโลกใหม่มาถึงแล้ว หลังจากเตรียมตัวมานานวันนี้เขาคิดว่าเขาพร้อมแล้ว ประชาชนก็รับกรรมกันไปกับภาวะสงครามและการแบ่งแยกฝ่ายและเงินเฟ้อมาพร้อมกับเศรษฐกิจถดถอย โควิดไทยแรงขึ้นเรื่อยๆ อีกไม่นานยอดรวม atk น่าจะพีคกันที่แสนได้ มีแต่ข่าวไม่ดี
    พวกเราเด็กยุค 90 มาย้อมใจให้ได้เบิกบานกับซีรี่ย์เกาหลี 25 21 กันครับ ละมุนชุ่มชื่นหัวใจมากๆ การแสดงที่ยอดเยี่ยม ภาพที่สวยมากๆ บทและปริศนาเป็นซีรี่ย์เกาหลีที่ผมรอคอยการมาถึงของเสาร์อาทิตย์เลยตอนนี้ มันดีงามจริงๆ แนะนำสุดๆครับดูแล้วใจเบิกบานสวนทางกับสภาวะการรอบตัวเราในตอนนี้จริงๆ
    ลงใน steaming เจ้าไหนเหรอครับ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่างดูซีรี่เลย พึ่งดู dota2 book2 ไปดีกว่า book1 พอควร แต่ตอนจบนี่กำหมัด valve ทำแบบนี้เลยเหรอ

Comment

• Originally posted by tazmako View Post

ลงใน steaming เจ้าไหนเหรอครับ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่างดูซีรี่เลย พึ่งดู dota2 book2 ไปดีกว่า book1 พอควร แต่ตอนจบนี่กำหมัด valve ทำแบบนี้เลยเหรอ
      ลงในเน็ทฟลิกครับ ฉายวัน ส อ สามทุ่ม มี 16 ตอน วันนี้จะฉายตอนที่ 10 ครับ ใกล้จบแล้วถ้ายังทำได้ดีอย่างนี้ไปจนจบผมคงให้เป็นซีรี่ย์เกาหลีที่ดีที่สุดเลย บางคนอาจจะดูแล้วเฉยๆแต่มันคือความละเมียดในทุกองค์ประกอบที่ลงตัวจริงๆ

Comment

• Originally posted by I-PULSE View Post

ลงในเน็ทฟลิกครับ ฉายวัน ส อ สามทุ่ม มี 16 ตอน วันนี้จะฉายตอนที่ 10 ครับ ใกล้จบแล้วถ้ายังทำได้ดีอย่างนี้ไปจนจบผมคงให้เป็นซีรี่ย์เกาหลีที่ดีที่สุดเลย บางคนอาจจะดูแล้วเฉยๆแต่มันคือความละเมียดในทุกองค์ประกอบที่ลงตัวจริงๆ
        กำลังดูเรื่องนี้จบ kotaro lives alone ของดีเลยครับ การ์ตูนภาพสดใส แต่เนื้อหา dark เอาเรื่อง

เดี๋ยวดู 25 21 ต่อครับ

Comment

• KOTARO เห็นมีพูดถึงกันบ้าง ใครชอบแนวดาร์คๆก็คงสนุกดี
          25 21 จบไปแล้ว ผมนี่๔อนหายใจเลย ไปดูเอาเองครับ มันควรจะสมบูรณ์แบบกว่านี้ แต่เขากลับเลือกอะไรที่มันแตกต่างออกไป
          ช่วงนี้เลยไม่เหลืออะไรให้ดูเลย ในที่สุดบ้านผมก็มีคนติดโควิดคนแรกจนได้ แต่ก็หายแล้วมีไข้หนึ่งวันที่เหลือก็เจ็บคอไอเจ็ดวัน
          หวังสิ้นปีนี้โควิดจะผ่อนคลายกันในทุกประเทศได้แล้ว คงเว้นแต่จีนที่บ้าบอไม่เลิก 5555

Comment

KOTARO เห็นมีพูดถึงกันบ้าง ใครชอบแนวดาร์คๆก็คงสนุกดี
            25 21 จบไปแล้ว ผมนี่๔อนหายใจเลย ไปดูเอาเองครับ มันควรจะสมบูรณ์แบบกว่านี้ แต่เขากลับเลือกอะไรที่มันแตกต่างออกไป
            ช่วงนี้เลยไม่เหลืออะไรให้ดูเลย ในที่สุดบ้านผมก็มีคนติดโควิดคนแรกจนได้ แต่ก็หายแล้วมีไข้หนึ่งวันที่เหลือก็เจ็บคอไอเจ็ดวัน
            หวังสิ้นปีนี้โควิดจะผ่อนคลายกันในทุกประเทศได้แล้ว คงเว้นแต่จีนที่บ้าบอไม่เลิก 5555
            kotaro นี่มันรวมๆกันครับ บางตอนก็ดาร์ค บางตอนก็ไม่ดาร์ค บางคนก็บอกแบบซีรี่รายละเอียดดีกว่า anime

ส่วนโควิทถ้าไม่มีสายพันธ์ใหม่ ปลายปีคงสบายละครับ ส่วนจีนนี่คงต้องรอฉีด mrna ก่อน เพราะเค้าจะผลิตเอง

ที่ทำอยู่จับ lockdown แบบเดิมอย่างเดียวนี่ไม่ไหว

Comment

• หายไปนาน 555 มาแล้วโอมิครอนสายพันใหม่แต่ก็คงไม่มีอะไรมาก บิทคอยยุบลงไปต่ำกว่าหมื่นแปด ตอนนั้นผมรอช้อนที่หมื่นห้ารู้ว่าคงลงมายาก เพราะราคาทุนเหมืองก็สองหมื่นสองแล้ว ตอนนี้แค่รีบาว ข่าวร้ายในวงการดีไฟยังมีอีกเยอะ คนโกงก็โกงไปลอยตัวสบายมีแต่ได้กับได้ เดียวดีไฟก็มีแตกอีกแน่ๆ บิทคอยคงไม่ไปใหนอีกเป็นปีขอแค่อย่าหล่นหลุดหมื่นห้ากดีมากแล้ว หลุดหมื่นห้ากะว่าจะขอเก็บไว้ลุ้นบ้างอีกสักสามสี่ปีหน้า
              สงครามมีแต่ทีท่าจะดูรุนแรงขึ้นเรื่อยๆน่ากลัวจริงๆ
              ดู strager things ถึงs3 ผมว่ามันดูเด็กๆหน่อมแน่มไป ไม่หนุกอย่างที่เขาว่ากันเลย แต่ก็ยังทนดูจนจบ s2 555

พี่หมูบินหายไปนานเลยแหะช่วงนี้
              Last edited by I-PULSE; 27 Jun 2022, 21:16:39.

Comment

หายไปนาน 555 มาแล้วโอมิครอนสายพันใหม่แต่ก็คงไม่มีอะไรมาก บิทคอยยุบลงไปต่ำกว่าหมื่นแปด ตอนนั้นผมรอช้อนที่หมื่นห้ารู้ว่าคงลงมายาก เพราะราคาทุนเหมืองก็สองหมื่นสองแล้ว ตอนนี้แค่รีบาว ข่าวร้ายในวงการดีไฟยังมีอีกเยอะ คนโกงก็โกงไปลอยตัวสบายมีแต่ได้กับได้ เดียวดีไฟก็มีแตกอีกแน่ๆ บิทคอยคงไม่ไปใหนอีกเป็นปีขอแค่อย่าหล่นหลุดหมื่นห้ากดีมากแล้ว หลุดหมื่นห้ากะว่าจะขอเก็บไว้ลุ้นบ้างอีกสักสามสี่ปีหน้า
                สงครามมีแต่ทีท่าจะดูรุนแรงขึ้นเรื่อยๆน่ากลัวจริงๆ
                ดู strager things ถึงs3 ผมว่ามันดูเด็กๆหน่อมแน่มไป ไม่หนุกอย่างที่เขาว่ากันเลย แต่ก็ยังทนดูจนจบ s2 555

พี่หมูบินหายไปนานเลยแหะช่วงนี้
                BTC อาจจะลงต่ำกว่า 15000ได้ครับ ราคาทุนจริงๆไม่เยอะหรอก เพราะเหมืองใหญ่ๆใช้พลังงานหมุนเวียน ส่วน Defi ตอนนี้ไปหนักเจ้าใหญ่แตกรัวๆ เอา crypto ไปค้ำแล้วกู้ ก็เรียบร้อย
                ราคานี่ปลายปีอาจจะดีดก่อนร่วงยาวอีกซัก2ปีครับ ถ้าเก็บยาวไว้ทำกำไร ยังไงผมก็ว่าคุ้มถ้าเป็นเงินเย็น
                ส่วนstrager thingsนี่ยังไม่ได้ดูเลย มัวแต่ดู Dr.strange2 ที่เฉยๆ ชอบภาคแรกมากกว่า กับ Everything Everywhere All at Once ที่ของเค้าดีจริงๆ

Comment

• BTC ดีดไป 25k แล้วล่วงมาที่ 21K รอลงถึง 15k ก่อนค่อยดูอีกที พี่หมูบินหายยาวเลย 555
                  ช่วงนี้ดูซีรี่ย์เกาหลี Alchemy of Souls ดูเพลินดีนางเอกน่ารักแท้ อาทิตย์หน้าจบแล้ว
                  house of the dragon มาแล้วตอนแรกวันนี้
                  ที่บ้านผมติดโควิดไปทุกคนแล้ว มีผมรอดอยู่คนเดียวตอนนี้ 555

Comment

• 555 มาแล้วครับ พอไม่มีกระทู้ประมูลของ ผมเลยไม่ค่อยได้แวะ OCZ เลยครับ
                    พวกคริปโตเคอเรนซี่ดิ่งทุกตัวเลยนะครับ ผมเชื่อหนุ่มแล้วครับ ว่าพอพวกคริปโตไม่มีทรัพย์สินรองรับมันไม่มั่นคงเลยครับ
                    ช่วงนี้ซี่รีย์ดังๆ มาเพียบ ครับ ผมดู Sandman shehulk game of thrones อีกเดี๋ยวจะมี lord of the rings อีก

Comment

• 555 ดีใจที่พี่หมูบินกลับมาครับ เราแวะมาเจอกันขำๆเดือนละครั้งในกระทู้นี้ได้เสมอครับ
                      พวกคริปโตแม้ไม่มีอะไรแบ๊คแต่ถ้ามันมี use case มี productivity มันก็มีมูลค่าได้ครับแต่คนชอบเข้ามาเก็งกำไรกันจนเกินงามจนพาเม่าติดดอยกันหนักมาก
                      ตอนนี้บริบททางเศรษฐกิจโลกกลับหลังหันแบบ 180 องศา หันมาขึ้นดอกเบี้ยเพราะเงินเฟ้อ และดึงเงินออกจากระบบ หลังจากอัดฉีดมาสิบสี่ปี
                      ใหนจะสงครามเย็นที่หนักขึ้นเรื่อยๆและอาจไปสู่สงครามจริงก็ได้ บิทคอยคงไม่ไปใหนแล้วหละ อย่างที่เน็ทว่า 15000 น่าจะได้เห็น ดีไม่ดีอาจได้เห็น 12000 ก็ได้
                      ตอนนี้ที่บ้านผมติดโควิดกันเรียบร้อยทุกคนแล้ว ผมเพิ่งติดเมื่อสามอาทิตย์ก่อน มีไข้สองวัน แทบไม่ไอเลย ตอนนี้ยังมีอาการคือคอแห้งและไอบ้างรู้สึกเหมือนเนื้อเยื้อในลำคอถูกทำลายเสียหาย แต่หนึ่งอาทิตย์ที่ผ่านมาก็ดีขึ้นบ้าง ไม่รู้จะกลับมาเป็นเหมือนเดิมไหม ตอนนี้ถือเงินสด 100% เลย รออะไรสักอย่างแตกแล้วเข้าซื้อของถูกอย่างเดียว ถ้าไม่แตกก็ช่างมัน
                      อายุเยอะแล้วต้องวางแผนการเงินบ้าง house of dragon สนุกเข้มข้นใช่ได้เลย
                      rings of power ดูเอื่อยๆอยู่บ้าง
                      รายการ shark tank thailand season 3 สนุกดีทีเดียวครับ ลองดูกันซีซันนี้ทำดีกว่าก่อนมากเลย

Comment

• ตอนนี้ผมเหมือนคูณหนุ่มก่อนหน้านี้แล้วแฮะ คนที่บ้านติดหมด มีผมรอดอยู่คนเดียว

Comment

• เน็ทไม่ต้องห่วงครับ ได้ติดทุกคนโควิดไม่มีวันหายไปจากโลกนี้ ผมใช้เวลาหนึ่งเดือนคอถึงหายดีกลับมาเหมือนเดิม
                          the walking dead 11 ปี จบลงไปแล้วยาวนานมากจริงๆ 555
                          crypto lending and exchange ใหญ่แค่ใหนก็ทยอยแตกกันบ้างแล้ว ช่วงนี้ผมก็เป็นกองแช่งอย่างเดียวเพราะถือเงินสด100%
                          lord of the rings เดือนเรื่องอืดๆจบซีซันเพิ่งได้เห็นแหวน 555

Comment

• ติดไปเรียบร้อยครับ แต่อาการไม่หนัก ไม่ได้กินยาอะไรเพราะโรงบาลไม่ได้ให้ยาโควิท ใช้แค่พารากับนอน อาทิตย์นึงก็ดีขึ้นละครับ

Comment

• 5555 ได้ติดกันทุกคนครับไม่ช้าก็เร็ว ปีหน้าจีนเปิดประเทศแล้วและคนจีนก็คงติดกันหลักหลายร้อยล้านคนแน่นอน การท่องเที่ยวบ้านเราคงดีขึ้นเยอะเพราะอั้นกันมาสามปี
                              2 ปีที่ผ่านมาได้พิสูจน์แล้วว่าวัคซีนอะไรก็ไม่ได้ช่วยในการป้องกันการติดเลยส่วนป้องกันการป่วยหนักก็ดูจะวัดไม่ค่อยได้ โควิดก็คงต้องติดกันครั้งสองครั้งสามในวันข้างหน้าวัคซีนคงไม่ต้องฉีดกันแล้ว ปีหน้าคงมีอะไรสนุกๆให้ได้ลุ้นกันบ้าง
                              สวัสดีปีใหม่เน็ทและพี่หมูบินนะครับ

Comment

• ดู the last of us ไปสองตอน ทำได้ดีมากๆเลยและน่าติดตามมาก น่าจะเป็นซีรี่ย์แห่งปีของปีนี้แน่ๆ อย่าลืมไปดูกันครับ 555
                                ช่วงนี้บิทคอยกลับมาขึ้นแรงน่าดู จะเป็นกับดักกระทิงหรือเปล่าต้องรอดู

Comment

Working...
                                X