Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนสมาชิกที่โพสในห้อง Most wanted ทุกท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

"อีทอม - น.ส.ทิวาวรรณ จิตต์สกุล"

โดนกันถ้วนหน้า มานานหลายปี
    แต่มันก็ยังลอยนวล มาได้ตลอด .. ได้อย่างไร (น่าสงสัย ?)

มันเคยโดนจับ แต่ไม่รู้ติดคุกหรือเปล่า ..ถ้าติด ติดกี่วัน

เงียบไปพักหนึ่ง
    ก็ออกมาอาละวาดไปทั่ว หลายที่

แต่ที่นี่ OCZ โดนหนัก

มันท้าทายมาก ๆ

ผมก็เพิ่งโดนสด ๆ ร้อน ๆ เมือวานสาย ๆ
    โทรไปหาตอนกลางวัน ถามความคืบหน้า.. มันยังกล้ารับสาย

วันนี้ ตอนสาย ๆ โทรไป มันเห็นเบอร์ผม มันรีบตัดสายเลย
    ลองไป 4 ครั้ง โดยทิ้งระยะประมาณ 5-10 นาที
    มันเห็นเบอร์ ก็รีบตัดสายเหมือนเดิม
    Last edited by tt2006c; 30 May 2016, 12:26:46.

Comment

Comment

ผมกำลังเดือดร้อนครับเคลี่ยยังไม่จบแล้วเค้าก็มาขึ้นชื่อว่าผมโกง

- - - Updated - - -

ทั้งๆทีเรื่องยังไม่ถึงไหนเลยครับ

Comment

ขออนุญาติเอาปักหมุดกระทู้ออกนะคับ จะทำการอัพเดตกระทู้ใหม่ให้เป็นปัจจุบันคับ

Comment

Working...
          X