Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบตเตอรี่ 12V 7ah และ 9ah......BB battery ล้วนๆ สำหรับ ups และสารพัดงาน ราคาถูก.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีขายเรื่อยๆครับ

Comment

• อยากได้ 12V แบบที่บางกว่าปกติหน่อย ไม่ทราบพอจะมีหรือเปล่า

ตัวแบบนี้น่ะครับ

Comment

• Originally posted by ipjack View Post
        อยากได้ 12V แบบที่บางกว่าปกติหน่อย ไม่ทราบพอจะมีหรือเปล่า

ตัวแบบนี้น่ะครับ

[ATTACH=CONFIG]3347792[/ATTACH]
        ไม่มีครับท่าน เสียดายเนอะ

Comment

• สนใจทักได้เรื่อยๆนะครับ

Comment

• สนใจทักได้

Comment

• ขายเรื่อยๆๆๆ

Comment

• น่าสนครับ ถูกดี ซื้อใหม่ลูกละ7ร้อย นี่แค่ร้อยกว่าบาทเอง

Comment

• ดันครับ
                  Last edited by eeeddd; 21 Aug 2015, 20:23:14.

Comment

• อัพเดท 21/08/2558.....
                    ตอนนี้ 9 ah มีเหลือ 6 ลูกครับ
                    7ah เข้ามาอีก 20 ลูกแล้วครับ

Comment

• อัพเดท 30/08/2015
                      9ah เข้ามา 40 ลูก.....เจ้าเก่าขอครึ่งนึง จึงเหลือ 20 ลูก
                      7ah เหลือไม่ถึง 10 ลูก
                      26ah.....เหลือสองลูก

Comment

• รับ 12v9ah จำนวน 1ลูก pmเลข บช มาครับ

Comment

• โอนแล้ว 240บาท กสิกร 13.30น./30/08/58 ที่อยู่ ส่ง pm ครับ

Comment

• ขอสอบถาม แบบ 9 แอมป์กับ 7 แอมป์ ขอทราบขนาด ก*ย*ส ครับ

Comment

• Originally posted by virojj View Post
                              โอนแล้ว 240บาท กสิกร 13.30น./30/08/58 ที่อยู่ ส่ง pm ครับ
                              รับทราบครับ วันนี้จัดให้แล้วจะมาแจ้งนะครับท่าน

Originally posted by pipun View Post
                              ขอสอบถาม แบบ 9 แอมป์กับ 7 แอมป์ ขอทราบขนาด ก*ย*ส ครับ
                              6.5*15*9.5 ซม.ครับท่าน สองรุ่นนี้ขนาดเท่ากันครับ ใช้แทนกันได้

Comment

• Originally posted by virojj View Post
                                โอนแล้ว 240บาท กสิกร 13.30น./30/08/58 ที่อยู่ ส่ง pm ครับ
                                ส่งเลขให้ทาง PM แล้วนะครับ
                                ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                                X